lại chuyện ''thày bói ''

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi cindyrose2009, 29/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NGUYEN DUC THUAN

NGUYEN DUC THUAN Persian Prince

các cha trên kia cãi nhau gì thế ? tìm hiểu kỹ về Tâm linh chưa đó ?

Ma nó có thể làm mình bị ốm đau bệnh tật, làm mình nóng giận mất khôn khó hiểu, xúi bậy làm tác động mình làm việc gì đó ví dụ như xúi mình đập người chẳng hạn, nó có 1 cái năng lực gì đó mà chỉ có thể hiểu và biết chứ chẳng có dẫn chứng được, ai hay tìm hiểu thì tất sẽ biết về nó thôi, còn ám là nó áp dụng vào những người thần kinh yêu sức khỏe ko tốt, nó nhập vào rồi làm bậy, hay nói 1 cách chính xác là nó điều khiển mình theo ý nó ấy, thậm chí nhiều trường hợp nó làm cho người kia bị tai nạn cũng được.

nói chung ai ăn ở đàng hoàng tử tế thì ko lo gì hết còn ăn ở ko tốt thì sẽ bị Ma nó làm cho xui xẻo mà ko biết =))

2. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Thế hồi tui của con gái nhà người ta bị thất bại có gọi là xui xẻo do bị ma ám hay không, hôm tối đó chuẩn bị kỹ lắm rồi mà vẫn trượt. Tui ăn ở hiền lành, gặp homeless họ xin tui hay cho tiền với lại, cũng làm phúc cho mấy người rồi. Thường là giúp người xa lạ về tiền bạc.. Thế mà vẫn bị ma ám hử

3. Kong

Kong Dragon Quest

Thôi cho topic chìm đi ^:)^ ma có hay không mạnh ai nấy tin, cãi làm gì

4. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Mỗi thằng post 1 câu thế này có muốn chìm củng khó chìm. Người cuối cùng post bài trong topic này phải là tui, nếu ko thì cứ nỗi lên top hoài đi :D

5. NGUYEN DUC THUAN

nói thật, nhiều cháu cứ bô bô cái mồm ra khoe rằng ko sợ ma ko tin có ma chứ thực ra ko dám đi kiểm chứng xem có ma hay ko, tội gặp hạng này nhiều rồi, muốn gặp Ma thì có gì khó khăn đâu, ra nghĩa đĩa phấn rằng tôi ko tin có ma ai nhát được tôi sợ thì tôi cúng cho 1 bữa xôi gà, bảo đảm kiểu gì cũng gặp vì nhắc đến xôi gà thì =)) người cũng khoái chứ đừng nói Ma Quỷ.

nhiều người được cái mồm mạnh mẽ vậy chứ cái việc kiểm chứng thì ko ai dám làm =))

còn cậu trên kia hỏi câu Tán gái trượt có phải do ma quỷ hay ko thì tui nghĩ có thể có nếu cậu sống ko tốt bị phá ko ai phù hộ cho, còn sống tốt thì sẽ được người âm giúp cho.

cứ sống tốt, lành mạnh, tử tế, ko có điểm chê thì gái nó mê là điều tất nhiên, đừng quan tâm đến ma cọ gì cả :D:D:D như tui đây ko thuốc tháng rượu chè gì lại là dân thể hình nên tán gái ko có từ TRƯỢT :D nhưng tui chung thủy lắm :D

6. rekka318

rekka318 Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

^ Eo ơi tự tin thế :-s
    Mình sống lành mạnh, không thuốc lá, không rượu chè, học hành khá, ăn nói cũng có chút duyên, ko dám tự nhận đẹp trai nhưng nhìn cũng sáng sủa, thế mà cưa một em gần năm rồi chưa đổ :(

7. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Nghe nói là ma dạo này cũng đc phổ cập internet rồi các bạn ạ :-$
    Type giữ mồm giữ miệng tí nhé O:-)

8. NGUYEN DUC THUAN

ko thuốc thang rượu chè, đẹp trai, nhưng vẫn đề là có đầu óc ko ? có bản lĩnh ko ? nhìn người có nam tính ko ? có đô con khỏe mạnh ko ? chứ ko thuốc thang rượu chè học giỏi đẹp trai nhưng người lại yếu ớt gầy gòm ái ái như con gái thì có Ma nó thèm đổ (tui nói chung ko nói bạn nha)

còn vụ Ma được xài internet của cậu barca_no1 tự bịa đặt ra và có thể chính cậu là con Ma đó.

9. NhocPooh

NhocPooh ♪ღ♪ 9422932241176 ♪ღ♪ Moderator GameVN Lady

Bạn Nguyen Duc Thuan đi đâu cũng có thể gây war bằng quan điểm riêng lẻ của mình nhỉ :|

Close nhé, ma với chả quỷ >"<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.