Làm ăn theo kiểu VN ?

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi kelangthang998, 11/9/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zeratul...

Zeratul... Legend of Zelda

hmm có cách check nick ảo và nick thật đấy
    simple lắm
    nhưng nếu nó muốn lừa thì nó lập cái nick khác chat là xong
    :))
    nên tin tưởng các cha ở đây
    tốt nhất nếu không bíêt thì đi hỏi
    ....

2. phamduyanh

phamduyanh R.I.P

Ý tớ là tớ nói cái kiểu đặ tên anh anh em em với chả boy pro hay girl đẹp ấy mà :'> :'>

3. kelangthang998

kelangthang998 Mr & Ms Pac-Man

tui rao bán gold ở site này thôi . ko có rao ở site khác

4. X-men3

X-men3 Dragon Quest

vậy thì vào box mua bán mà xem ai có sự tin tưởng thì bán,còn nếu là người mua gold chả bao giờ bọn mình add nick khách trước,ai muốn bán hay giao dich gì thì add nick trước :p

5. GenKumoc

GenKumoc Mr & Ms Pac-Man

boy_chungthuy_ghet_girl_bactinh với nick này tuynghe0_nhung_anh_chungthuy chắc là 1.

Ku này hình như Hà Nội, hôm bữa hỏi tui mua ppc với số lượng trên 10 cái, mà đòi đưa trước mới send tiền. Hên mình rút được nhìu bài học trước đó rồi, nên mọi người cẩn thận nhé. Nên lên topic mua bán check kỹ rồi hãy giao dịch.:x:x:x

6. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

những cái nick yahoo hay thật :'> ! tí mình phải lảm 1 cái kiểu như : em_ko_iu_anh_cung_dung_iu_nguoi_dong_gioi dài thế này được hem nhỉ :D

7. squalleonahar

squalleonahar C O N T R A

bài học này hơi nặng. ^_^
    bác nên biết căn bản của việc mua bán gold là không có bảo đảm, vì vậy việc trao đổi cả 3xxx gold 1 lúc liệu bác có tự hỏi về độ thông minh của mình?
    1000gold = 11us, bác có thể trade 500gold hoặc 1000g trước để giảm tối đa thiệt hại nếu bị lừa như thế. có mất 500-1000gold cũng không sạch bán chẵn.
    và típ là đừng bao giờ mua bán với những người có chữ lính mới trong forum ^_^.

xem chừng nạn lừa đảo hoành hành ghê quá. chắc mình đứng ra làm trung gian ăn hoa hồng có khi lại giàu to.

8. Bikul

Bikul Youtube Master Race

f***, nói như cái tên topic thì đừng làm ăn với người VN nào, mà cha này chửi cả box Buôn bán rồi, zzzzz

PS: Giận quá mất khôn à, thế làm với nước ngoài xem có bị scam ko nhá =))

9. X-men3

X-men3 Dragon Quest

hay đó tiến hành đi nào bạn,mình toàn trade với những người gặp lần đầu toàn 4-5k gold trở lên cha 3 sao cả,bạn thử vào box mua bán xem đã có mấy ai gặp mình chưa =)),cứ trao đổi cả 3k gold trở lên là không thông minh à,vậy thì chắc bạn thông minh vcl rồi :devil:

10. roc

roc Mr & Ms Pac-Man

phong cách buôn bán kiểu vcltk đã tiêm nhiễm sang wow sao :(. Tiện thể rao luôn cần 20k gold H-jubeithos gia 140-150kvnd/1k gold ai bán hem nào.

11. squalleonahar

squalleonahar C O N T R A

vấn đề ai thông minh hơn ai chẳng ăn nhằm gì. tuy nhiên bác có nghĩ tại sao lại có topic này? chẳng phải trade gold 3k rồi mất trắng sao. đừng nghĩ mình may mắn trade 4-5k gold không bị lừa thì có nghĩa là không có lừa lọc. tôi nêu ra ý kiến chỉ để anh em tham khảo trade vài lần nhỏ trước để biết người biết ta rồi mới trade nhiều hơn để khỏi trắng tay rồi lập topic tùm lum như thế này.

12. phamduyanh

phamduyanh R.I.P

Vấn đề là chọn ng mà "do business" ... hết ... vì chủ topic theo thiển ý của tớ thì vẫn là lính mới nên mới bị scam, chia buồn thôi, còn bạn vô chỉ cách trade, triếc thì ... 8-}

13. clear-men

clear-men Mr & Ms Pac-Man

thằng nào đấy mày thích chọc ngoáy à? tao nhận cầy thuê mà mày cũng soi mói thế à. ăn nói cho cẩn thận không đi viện lúc nào không biết đâu thằng ranh con. tao viết như thế người ta có đồng ý hay không là việc của người ta nhé! từ lần sau ý đừng bao giờ có cái kiểu chó nhẩy cẫng mèo đào tổ chuột như thế nhé !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.