Làm Đẹp ( Cho Cả Nam và Nữ )

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Daki, 17/10/07.

1. laquoctuan

laquoctuan Donkey Kong

Nuôi tóc dài ra , đi tắm 1 phát thì mỗi lần mỗi ngôi cũng được bác ạk =))

2. TiNi6006

TiNi6006 Youtube Master Race

trên thị trường có bán máy matxa đó , mua dùng thử xem :D papa mình cũng thuộc dạng bụng .... bia và cũng thử loại máy matxa đánh mỡ bụng mỗi ngày thấy tác dụng cũng hay , tuy ko thon như ng ta nhưng vòng 2 cũng bớt đi rõ rệt =))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    có cái cục sáp giữ nếp tóc mấy tiệm làm tóc hay dùng khi tạo nếp mái tóc cho khách í :D giống hộp sáp dán giấy , ịn ịn đè đè là ngoan ngoàn nằm yên nhưng lại đỡ khó chịu hơn dùng gel nhìu :))

3. Nusty

Nusty Legend of Zelda Lão Làng GVN

Cho Nusty hỏi cách đây 1 tháng tóc của Nusty đen và dày nhưng khi từ xuất viện về thì tóc bắt đầu vàng như cháy nắng và mỏng mặc dù đi ngoài trời mình có đội nón. Mỗi ngày Nusty gội đầu 1 lần.
    Vậy có cách nào làm tóc phục hồi như xưa ko ? :(

4. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Muốn trắng da thì nên làm thế nào cho hiệu quả :-/ ...... Bạn gái trong lớp của mình muốn làm trắng da để cuối tuần này đi ăn tiệc ...... Dùng kem hay dùng sữa tắm nào cho hiệu quả :-/ ........

5. jewhung99

jewhung99 Mr & Ms Pac-Man

:(( Em là con gái mà ;_;

Cảm ơn ss nhiều nhé.Trc em có hay đi bơi,tập aerobic mà dạo gần đây bận kinh khủng chẳng đi đc,mà lại sợ đi bơi thì đen ấy thành ra T_T..

Mấy ngày nay nóng,lại thêm khó ngủ nữa.Em toàn sau 12h mới ngủ đc vì nóng quá :((

6. Sói Bạc

Sói Bạc Mega Man Lão Làng GVN

Giúp mặt trở nên bụ bẫm, đáng yêu hơn :x ( do bị kiến cắn sưng ) =)).

Lấy cái cài tóc hay băng đô mà đeo vào ;)), hoặc là đội nón lưỡi trai. Mà mồ hôi chảy ra làm ướt đầu thì lúc đến nơi chịu khó đứng vào chỗ ko có gió 1 tí cho tóc nó khô lại là lại dính cứng ngắc ngay thôi.

Đừng trách Daki, nhìn cái tai tồ mà xem :-". Bởi vậy nhìn ai cũng nhầm con trai ;;). Btw, cái chữ ký, sở thích gì kì thế :'>.

Trắng da trong 1 tuần thì có nước bắt nước sôi nhảy vào thôi 8-}, làm gì có thứ gì tác dụng nhanh đến thế :)).

7. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Vậy nếu muốn trắng trong một thời gian thì nên dùng gì :-/ .....

8. Elliott_Yamin

Elliott_Yamin Mario & Luigi

Ko ai biết hả ?

9. yasi

yasi Youtube Master Race

làm ninja mỗi ngày, khoảng 2,3 tháng là trắng ngay
    yasi thử rồi, bọn con gái nó ghen

@Daki: cho yasi hỏi làm cách nào làm mất vết thẹo
    do làm phụ bếp nên bị dầu bắn lên 1 cái, giờ trở thành vết thẹo...

10. Cywoz

Cywoz Youtube Master Race

Ai giới thiệu cho em loại sữa rửa mặt nào dành cho da dầu và se lỗ chân lông với :(. Loại nào hiệu quả chút nhé, em cảm ơn :-*

11. Daki

Daki Quy Ẩn

Xà bông tắm Olay á. :P Dùng tốt lắm á. ^^ Không nên dùng quá nhiều nhé. Chừng 2 lần/ngày là đủ rồi. ^^

To Jew: Do cái nick em làm Sis tưởng em là con gái. :D Sis toàn ngủ sau 2h sáng nè. ::(

To Yasi: Ah, cái này, em cứ mặc kệ đi, chừng hơn 1 tháng là mờ à. ^^ Sis bị hoài mà có sao đâu. ^^

To Sói: Giết mi giờ. b-( b-( b-(

To tui: Chài, da mặt trắng hay đen là do sắc tố của da. ^^ Em có dùng cách nào cũng chẳng làm da trắng lên được. ^^ Chỉ có là siêng đắp dưa leo, nhất là trong mùa nóng này, sẽ giúp da không khô cằn nên trông da sáng, căng mịn thoai. ^^ Như Pond trắng hồng tự nhiên (quảng cáo đó). :D Cái cô ở cty chị, xài hơn 7 năm nay mà có trắng triết gì đâu. [-(

To hat cat: Uh, cũng lẹ thiệt. ^^

To Eliot: Cần gì có râu??? :D Không râu nhìn càng sạch sẽ. ;))

To 436: Trừ khi em vuốt keo, vuốt sáp cho tóc cứng lại chứ không thì không thay đổi được em ạ. ^^ Tóc mềm đẹp mà. Sis thích tóc mềm, mượt hơn là tóc rễ tre. ;))

To doxuannghia: Em muốn kiến tha em ra ngoài ... thùng rác dzục à?? :))

To Wj: Không bỏ bia thì bụng còn bự dài dài em ạ. :-"

To Nusty: Em điều trị bệnh gì mà ra vậy??? :-/

To Yugi: Chẹp. Lên được 6 múi (mỗi bên 3 múi) đã khó. :)) Đòi 8 múi ghê vậy nhóc??? ;))

12. Play Ground

Play Ground Mario & Luigi

Khoan nói tới múi. Tập phải 6-12 tháng mới thấy mờ mờ cơ bắp thì đòi múi sao được. =((

13. Nusty

Nusty Legend of Zelda Lão Làng GVN

@sis Daki : em điều trị viêm phổi :|

14. Sói Bạc

Sói Bạc Mega Man Lão Làng GVN

Đi đến đâu cũng bị dọa chém dọa giết :-s, ghê quá :-s.

Bụng 6 múi hay 8 múi là do thể trạng mỗi người mà, có tập cũng chưa chắc được. Mà lo giảm béo trước rồi mới tập được, chứ bụng bia mà tập thì chỉ có 1 múi duy nhất, mốt nó cứng ngắc thì... =)).

Đi cấy râu đi ;)). Thức khuya vài đêm, suy nghĩ nhiều vào tự dưng râu ria nó mọc lởm chởm, nhiều khi còn có râu quai nón nữa =)), ngầu lắm =)).

15. angels

angels Guest

Wax No.1 !

16. yugioh!!

yugioh!! Youtube Master Race

@Daki: cái bụng họ trư này này T_T ... còn 8 múi hay 6 múi là tùy từng ngừoi có sẵn thui à ... lưng ai dài thì có thể có 8 múi ... em sờ sờ thấy mình hình như có 8 múi :">

@polo: xài gastby của nhật đó bạn ... đảm bảo lun ... quất nón bảo hiểm lên lúc bỏ ra lấy tay bới bới tí là y như cũ :">

tớ tập thể thao đều ... 1 tuần có tập tạ 1 lần, cơ chân, cơ ngực, cơ tay ... nổi rõ ... cơ bụng ... 1 múi bự :((

17. GiAHâÑ__chibi

GiAHâÑ__chibi Mr & Ms Pac-Man

hjx hjx có ai chỉ cách trị chứng " Panda " hông ? ><"
    mỗi lần ngủ dậy nhìn vào gương thấy nguyên 1 con Panda T___T

18. Daki

Daki Quy Ẩn

Nếu vậy, có lẽ em phải chờ 1 time khá dài cho cơ thể lại như cũ thì may ra tóc mới phục hồi được nhóc à. ^^

To Gia Hân: Lo xem lại thực đơn ăn uống mỗi ngày xem thế nào và siêng vận động lên thì mới hết panda được chứ. :D

To Yugioh, Play, Sói: Thèng em họ ta và thèng em ở cty nè, 2 thèng đều dân võ thuật, tập điên, tập khùng cũng mới chỉ có 4 múi. :)) Giờ đi làm cty, tụi nó ngồi riết nên đang có nguy cơ 4 múi nhập 1. =)) Nó bảo, ai muốn có múi lẹ thì bỏ ra vài triệu, đi bơm gel là có ngay. ;))

19. yugioh!!

yugioh!! Youtube Master Race

cái zụ bơm gel tạo múi thì em bít zồi ~.~
    nhưng cái zụ múi tự nhiên thì em có hỏi mấy anh tập thể hình kĩ rùi mà :|

20. Cywoz

Cywoz Youtube Master Race

@daki: xài xà bông để rửa măt hả chị, hiệu quả chứ ạ .