LÀM NGƯỜI TỐT TRONG GTA VICE CITY, THỬ ĐI

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi bebi142003, 20/7/03.

1. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

nhưng nhiệm vụ thì bác chỉ được làm trong một lần thui. cách này là hay nhất nè
    dùng art money hack xiền lên tới khi còn 1$ nữa là tròn 10 triệu. bác nào còn cái rì hay hơn thì post lên nha

2. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Tui có cái trainer có thể chỉnh tiền bất tử 9999999... hoải mà không mất nếu như mấy bác có bật chế độ này mỗi khi chơi có cả bất tử máu, giáp, đạn, không mệt khi chạy, không hề có cảnh sát khi phạm tội hoặc phạm tội tối đa luôn ^_^, bất tử thời gian ( cái này rất có ích cho nhiệm vụ lái máy bay ở nhiệm vụ chữ A) bất tử xe. ....
    Hay lắm nhưng đừng lạm dụng quá sẽ mất vui.
    Down ở đây:
    http://gta-action.com/dlm/download.php?id=123

3. Asakura Love You

cái lick của dơ rùi. tui kick vào mà toàn bị vô trang search thui. bác cho lại cái link đi.
    em cám ơn trước

4. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

Ơ sao vậy ASAKURA tui down về ngon lành mà ------ thui vậy tui cho ông muợn lun cái của tui nè khỏi phải vào link nha :

Các file đính kèm:

5. quocsan007

quocsan007 Mr & Ms Pac-Man

Ơ sao vậy ASAKURA tui down về ngon lành ---- mà thui vậy tui cho ông muợn lun cái của tui nè khỏi phải vào link cho mất thời gian . Mà God 1625 ơi trainer này xài sao vậy tui hông biết nè ! :-/ Chỉ cho tui từ A => Z nha !

6. ruy_tânke

ruy_tânke Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

mấy bác có ai choi đầu ps2 ko hay chỉ toàn là chơi trên máy vt
    và nếu có ai chơi trên hệ máy ps2 cần mã ko tui chỉ cho

7. Asakura Love You

8. ruy_tânke

ruy_tânke Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

theo cách kiếm tiền của tên askura love you thì lau lắm leo lên xe tăng và nhấn r3 và
    làm nhiệm vụ nhiệm vụ này cũng là tốt mà đi băt mấy tên cướp mà và con có tiền nữa và
    và nếu pà con cô pác ko muốn làm người tốt thì biết phải làm thế nào rồi đấy

9. Asakura Love You

cách bắt cướp chỉ được có 50$ 1thằng mà nếu bác đánh vào cớm thì xong rùi đó. cách của tui nếu chơi tới level 10 (10 lần nhấn bigbang và lên xuống xe) là đã có khoảng 20000$ rùi mà chỉ mất có 5 phút nếu ai nhấn nhanh. bác thử chia xem gấp bao nhiêu lần với lại 5 phút thì bác có thể đánh được bao nhiêu thằng ăn cướp
    ???????????????????

10. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Cach sử dụng: sau khi giải nén nhấp vào icon của trainer (hình chiếc bánh pizza) sẽ thấy trainer này có tên là pizza dox và tên game nhấp vào ô info sau đó vào chơi game, rồi bật chế độ đèn Num Lock của bàn phím sau đó nhấn các nút sau:
    Num 1: không mất máu
    Num 2 : không bao giời hết đạn
    Num 3 : bất tử giáp
    Num 4 :không bao giờ có cảch sát
    Num 5 :luôn luôn phạm tội (*****)
    Num 6 :cho $ 99999999
    Num 7 : Không bao giờ mệt khi chạy
    Num 8 : Đóng băng giờ trong ngày
    Num 9 : Giải băng giờ trong ngày
    Num + : Xe không bao giờ nổ ( trừ khi bị bắn thật nhiều đạn cối vào )
    Num / : Đóng băng thời gian của nhiệm vụ
    Num * : giải băng thời gian của nhiệm vụ (hết)
    Lưu ý là phải bật chế độ Numlock thì trainer mới có tác dụng, còn nếu không muốn trainer hoạt động thì tắt numlock và 1 điều nữa là chỉ sử dụng được cho win XP và win 2000. Tui mới down thêm 1 traner nữa mà nếu kết hợp với cái trainer này thì sẽ là number one, Trainer này có đủ các mã trong game mà cho phép nhấn phím tắt và các mã bất tử, nó có thể cho bạn cả apache, xe police, panzer, infunus và các xe có thể chỉnh mã ra, tuy nhiên nó không có mã bất tử thời giannhư cái trainer trên sau khi down cái này về phải bỏ 3 file gì đó trong file zip vào nơi chứa GTa thì nó mới hoạt động các bạn có thể thiết lập lại các phím của trainer nhưng, cách sử dụng cũng dễ thôi nên không có gì đáng nói , link:
    http://gta-action.com/dlm/download.php?id=124

11. Asakura Love You

cám ơn bác nha con trainer mới này nghe có vẻ ngon đó nhưng làm thế nào để kết hợp cái này với cái trước
    trả lời sớm nha

12. namnanh

namnanh Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào có cái trainer có thể lấy bất kì xe nào ko?

13. Asakura Love You

cái này thì chắc ông phải tìm thui. hông thì vô cái box tìm xe. trong đó hình như đủ tên và địa điểm đậu xe đó

14. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Làm người lương thiện thì dễ thôi....muốn kiếm tiền mà không phải chém giết,ăn cướp,xài mã...thì có khá nhiều cách kiếm tiền để có thể sắm riêng cho mình 1 căn nhà tuỳ theo giá trị của nó như 3000$ hay 7000$ để sở hữu 1 căn nhà có giá trị chứ...............?
    Các cách sau có thể nói là khá hiệu quả...không!pHải nói là kiếm tiền 1cách chân chính mới đúng,vì không làm gì trái với lương tâm mà......^^
    +Khi bạn ngồi trong 1 chiếc xe tắc xi thì bạn nhấn Phím Capslock là bạn đã trở thành người lái taxi chở khách rồi đó,sẽ có 1 chấm vàng ở gần đó,nhìn trên bản đồ ấy....sau đó dừng lại để đón người ta lên xe,sau đó theo yêu cầu của khách mà đi đến đó...đi đến cái chấm hình vuông màu hồng trên bản đồ đấy...tuỳ theo người đi gần hay đi xa mà bạn có nhiều tiền hay ít do người đi trả cho bạn
    +Khi bạn ngồi trên chiếc xe cảnh sát(xe cảnh sát 4 chỗ ngồi)cũng nhấn Phím CL thì bạn sẽ có nhiệm vụ chặn 1 chiếc xe nào đó đang chạy...mà chủ nhân nó là 1 hay 2 người trên xem mô tô hay ô tô,có thể là 1 chiếc xe tải container không kéo moóc...bạn phải chặn nó lại,lôi tên cầm lái và người ngồi sau (nếu có)...người ta sẽ chống lại dữ dội bằng súng ngắn đó..bạn phải giết họ rồi mới có tiền...nên nhớ là có tính thời gian hành động đó....
    +Bạn đang ngồi trên 1 chiếc xe cứu thương?Muốn kiếm xe cứu thương dễ lắm...chỉ cần đánh chết ai đó..2 hay 3 người sau đó xe cứu thương sẽ đến,,,,hay là bạn tự tử đi...khi qua mạng khác sẽ đứng gần 1 chjiếc xe cứu thương đó...sau đó cũng nhấn phím CL để nhận nhiệm vụ...nhiệm vụ là chở người bị nạn đến chỗ cũ(chỗ chiếc xe cứu thương) là có tiền
    +Còn nếu không thì bạn làm người chữa cháy(lính cứu hoả)cũng được...cái này khá nhiều tiền đó...bạn đi nhận chữa cháy ở trên các con đường có xe bị bốc cháy...chữa cháy cho xe xong bạn cũng phải xịt nước cho người trong xe bị cháy chạy ra ngoài..đuổi theo và dập tắt lửa là có tiền xài....

15. boo2

boo2 Youtube Master Race

ê seal thuy lam sao em ngu quá vậy?bank job là cướp ngân hàng đó em yêu.
    có dzậy thôi mà cung hổng biết,anh em ơi chắc nó chưa chơi hết.

16. yugo_love_?

yugo_love_? Youtube Master Race

hic nhủng giúp cảnh thì cảnh lại bắt mình ,thế thì giúp làm gì

17. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

không phải là giúp thì nó bắt mình, mình làm tổn hại đến cảnh sát thì họ mới bắt mình, nếu bạn tìm được chiếc xe cảnh sát nào thì hãy lên đó, ấn Caplocks hoặc phím + bên Numboard để nhận nhiệm vụ, khi đó bạn đã vào vai cảnh sát rồi đó :D hoặc lên cái xe (ko nhớ tên, nhưng nhớ nghĩa của nó là con báo ^^), có cái đèn đỏ sau kính thì đó cũng là xe của cảnh sát, nhưng khi làm nhiệm vụ thì nó cũng ra thời gian cho mình trở lại xe, nếu quá thời gian thì coi như mất nhiệm vụ đó luôn

18. minhtri4315

minhtri4315 Youtube Master Race

Thì tôi đã thử rồi , chỉ cần mình leo lên xe lạ ( kể cả xe của cảnh sát ) hoặc cướp xe mà cảnh sát thấy thì các bác nhận được 1 sao . Nhưng nói đến kiếm tiền mà không ăn cắp hay giết người chỉ cần các bác chỉnh mã xe tăng (PANZER) rồi vào xe ấn nút CapsLock hoặc Numboard để làm nhiệm vụ truy đuổi xe cướp rồi xuống xe tăng chạy ra xa rồi cho xe nổ ( BIGBANG ) cứ thế mà làm hoài thì các bác sẽ có tiền thôi. Còn thêm cách có tiền lẹ mà tôi nghĩ các bác ít sử dụng lắm , đó lá sử dụng gamehack hoặc artmoney cách này làm là có tiền tốc hành. #:) #:)

19. minhtri4315

minhtri4315 Youtube Master Race

Ờ còn 1 cách kiếm tiền lẹ mà tôi quên nói cho các bác biết đó là các bác chỉ cần mua cần nhà gần sân bây đó cái căn hình bông hoa xung quanh có màu đỏ đó mua nhà đó xong các bác xuống tầng hầm có cái bảng đổ bự đó các bác lại cái vòng màu hồng ngay dưới cái vòng rồi chọn vòng để đua xe với máy cách chọn cũng như cách mua súng vậy. khi mua xong các bác ra lại đường rồi lấy xe vào vồng màu hồng mà có 3 chiếc xe đua đợi sẵn rồi các bác bắc đầu đua . các bác đợi xe của máy chạy rồi các bác xuống xe chỉnh mã nổ (BIGBANG) để cho xe máy chết hết rồi chỉnh mã xe (GETTHEREFAST) rồi ung dung chạy về đích để nhận tiền thưởng. Vẫn còn một cách kiếm tiền ( tuy hơi ít nhưng cũng gọi là kiếm tiền) khi các bạn ra đường thấy cảnh sát dí theo ai thì bạn cũng dí theo luôn đánh nó một cái bạn được cộng $50.Đa số những người bị cảnh sát dí là thằng bận áo khoác màu đen mà hay thấy tụi nó tụ tập băng ở siêu thị đó ( tội : đánh lộn , móc túi ), ngoài nhân vật trên vẫn còn một người đó là ông bảo vệ đội nón xanh đó ( tội : bắn người bậy bạ ) . GOOD LUCK ! :-/ :-/ :-/

20. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

mình ko nói đến việc ăn cắp xe cảnh sát, bạn đến chỗ để xe của cảnh sát đó, mình nhớ có đến 2 địa điểm lận, những xe đó chưa có cảnh sát ngồi nên khi vào bạn ko hề bị dính 1 sao nào, còn việc cướp xe của cảnh sát công khai thì tất nhiên phải bị 1 sao rồi
    ừ, cách kiếm tiền này cũng có lần mình nói ở đây rồi, ko ngờ ý tưởng lớn gặp nhau ^^
    cách này là giúp cảnh sát giống như cách dùng xe của cảnh sát để bắt trộm đó
    cái trường hợp này thường thấy ở siêu thị, chúng nó toàn đuổi theo khách rồi đập chết người ta :))
    ko biết cái mã này thế nào nhưng mình nhớ là nó hoá ra cái xe khác, còn chạy nhanh là ONSPEED nhỉ, nếu hoá xe thì cung cấp cho bạn cái mã GETTHEREVERYFASTINĐEE, xe này là xe đua chạy như bay đó