Lãng tử nào ở Đồng Nai - vô đây bàn tán chút xíu koi ---->>>

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi -nAm-pHỷ-, 10/7/05.

1. milky_blue

milky_blue Youtube Master Race

trời ơi em cũng dân ngô quyền nè ,không ngờ mình lại có nhiều đồng hương ghê phunhan_mcl cũng dân ngô quyền hả cho biết lớp đi .Còn costant cũng dân ngô quyền luôn thì cho biết quý danh đi ,có gì để mình cùng hội ngộ đồng hương nha....

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Lol...anh đây là dân Trảng Bom đây...pé nào biết không :))?

Ở tận Đà Nẵng à?Xa quá nhỉ...thôi kệ,vào đây bàn cho vui...

Để hôm nay anh sửa cho tấm hình...chỉ sợ chú chế xấu làm anh ngượng :'>...

Thế à?Biên Hòa thì anh có xuống đó ôn thi...1 năm ở trường Lương Thế Vinh đó...đối diện trường Cao Đẳng Sư Phạm Đồng Nai...hồi đó vui vãi :D...toàn gái đẹp ở đó...

Đồng Nai chẳng có gì hay dạo gần đây cả...hồi trước thì tỉnh mình rất nổi tiếng...cả nuớc ai cũng biết về tình hình tai nạn giao thông!Kinh khủng...có pé nào còn nhớ vụ tai nạn ở Trảng Bom làm 7 học sinh trường TQT chết không?

Dạo này mới có con lươn nên tai nạn giảm nhiều và hầu như không còn tai nạn thảm khốc nữa...

Gần khúc cua chỗ Nghĩa trang Liệt sỹ đó...tai nạn rất nhiều...trở thành điểm nóng của tỉnh luôn mà ...

Mà dân Hố Nai cũng nhiều nhỉ?Hôm nào tới nhà pé nào chơi được hông?

3. milky_blue

chuyện đó ai mà không bit mà nó xảy ra lâu rùi mà tui muốn hỏi chuyện mới gần đây thui.
    mà hôm nào dân Đồng NAi mình hẹn gặp nhau đi.
    mà contant đâu rùi tui cũng dân ngô quyền nè không chừng biết nhau .

4. phunhan_mcl

phunhan_mcl Mr & Ms Pac-Man

Trảng Bom à , tại nạn giao thông chỗ đó ghê lắm , nó trở thành con đường tử thần roài !!
    tui đây cũng có 1 người anh họ ở Trảng Bom , VLXD Kim Ngân đóa, cũng chết vì tai nạn giao thông ngay gần nhà lun
    hic , mới lấy bằng đại học sáng thứ 7 , về nhà thì chiều Chủ Nhật đi lễ roài đi luôn !!!!!!!!!
    tội nghiệp thật
    ?
    Đồng nai mình cũng hay lắm chứ !!!
    hãy tự hào là tỉnh có kinh tế cao nhất nước đi
    nói chung là 1 tỉnh công nghiệp!!cũng giàu lắm !!!
    trại chăn nuôi tư nhân lớn nhất VN cũng ở đây đó !!
    do cơ sở hạ tầng còn kém nên chưa trở thành TP loại 1 dc thui
    nghe nói đang mở 1 sân bay ở Long Thành , đường xá vùng Hố Nai dang dc mở rộng, chắc sau việc này tỉnh mình đẹp hơn chút xíu !!! hihi

5. So_No_Mi

He he he,Đồng Nai dạo này đang phát triển rồi...sắp tới thị trấn Trảng Bom sắp lên thị xã rồi...chắc còn vài năm nữa sẽ lên!

Hồi đó làm gì có huyện Trảng Bom,mới đây mới chia lại...tách từ huyện Thống Nhất thành 2 huyện là huyện Thống Nhất và huyện Trảng Bom...lý do tách là vì huyện Thống NHất lớn quá :))

Chỗ trồng cây cao su người ta chặt hết zdồi , để người ta làm nhà máy...chỗ đó đất có giá lắm,khu công nghiệp mọc lên như nấm sau cơn mưa...có lé sau này chỗ TB trở thành khu công nghiệp lớn nhất nước cũng không chừng....

Mấy pé muốn đi đâu nào?Đi uống Cafe à :-"?

Có con lươn rồi,nên nó mất đi danh hiệu "khúc cua tử thần " rồi...

Tính ra dân Đồng Nai cũng nhiều quá nhẩy :D:D

6. ~NAm~PHỷ~

~NAm~PHỷ~ Mr & Ms Pac-Man

Chà chà - lâu lâu vào cái ổ này thấy no coi bộ tiến triển được chút - chỉ riêng cha So No Mi là ở huyện Trang Bom nên chả nổ như bom vậy - đúng là âm binh hột vịt lộn =)) !!!
    Nghe nói Đồng Nai trong tương lai sẽ là thành phố mới kô còn là tỉnh nữa - chắc coi bộ còn lâu à hen !!!
    _Thôi !!! Chúc mấy chiến hữu Đồng Nai của tôi mạnh khỏe và mau ăn chóng lớn để kô phụ lòng nuôi dưỡng bấy lâu nay của Phỷ ta - THĂNG ĐÂY - hí hé hé #>:)

7. kaitokitsudo

kaitokitsudo Youtube Master Race

chào dân Đồng nai đây
    tui la kaitokitsudo
    hiện nay ở gần trung tâm thành phố biên hòa
    hehe
    cũng là một game thủ khá khẩm đấy nhé

8. So_No_Mi

He he he,là game thủ à?Chuyên về trò gì mà tự khen mình nhìu thế :-"?Biết chơi Counter Strike không?Tui thì ít chơi game...chỉ chơi 1 vài trò nên cũng bèo lắm...có dịp thì VS cho biết nhé :))...

@Nam Phỷ:Chú em bận tán gái ở đâu mà bi giờ mới thấy mặt thế?Cứ tưởng là chết xó nào rồi chứ =))

Đồng Nai thì còn lâu lắm mới lên Thành Phố...có Biên Hòa City rồi còn gì ;))?Anh em hẹn nhau đi Suối Tiên chơi đi....nhớ rủ thêm mấy pé nữa :D

9. Nô

Phantom, je t'aime pour toujours GVN CHAMPION ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

chùi ui chú phỷ lâu quá mới thấy đó nhe, bộ bão cuốn trôi hết đám rẫy của ông hay sao mà giờ mới thấy mặt vậy, công nhận cái sign của chú hay thiệt, đọc xong dek hiểu =)). Wa GLKB quậy chơi di...

10. phunhan_mcl

mấy anh em ơi , nể tình đồng hương vào đây vote cho xiao qiao 1 vé, em xin hậu tạ
    http://www.gamevn.com/forum/poll.php?do=showresults&pollid=2053
    vậy anh có bít chỗ nào bán game ps2 rẻ ko , ngày mai ra DW5 XL roài !!!!!!!!, chỉ tui với !!!!!!!!!
    dạ, chào anh , anh thăng rồi thì ở trển luôn cho em nhờ nhá !!!!!!!!!!!!!
    có ai là dân Long Bình , vác mấy trái bom vào đây phá chơi !!!!!!!!!!!

11. ~NAm~PHỷ~

_Mắc đi làm em ơi ....LỘN.....anh ơi !!! lúc này thất nghiệp nữa rồi !!! :whew:

_Thằng Sở Khanh đây rồi - nghe nói ku bị H_I_Dê chết rồi mà - sao sống chu đít...LỘN....nhăn răng ghê vậy !!! Phải công nhận cái sign khó hiểu thiệt - người viết còn hông hiểu huống chi người đọc !!! :>

_Thằng ku chắc chán sườn thèm bì chả zòi !!! dám nói chuyện trong địa bàn của teo như vậy - giỡn thôi mậy - dân Đồng Nai cả mà - yên tâm đi - khi nào chú mày xuống thế thì ông anh cứu vát cho - về ở với ông anh - ăn cơm ngày 5 bữa - ăn chung với chó - hí hé hé - giỡn thôi mậy - đừng tức hen :D

12. So_No_Mi

Uh,đi làm hả?Làm việc gì thế pé?Tội nghiệp hông!Đang tuổi ăn tuổi chơi àm phải đi làm sớm =)),chia buồn chia buồn....

Anh em Đồng Nai cũng không nhiều lắm nhỉ...mới có vài người tham gia đó...để anh em mình lưu giữ cái topic này dài lâu :d,nhét những kỷ niệm về ĐN vào đó :D,thấy thế nào hả chú trái bắp :))?

13. ~NAm~PHỷ~

__Ai kêu ra đời sớm - ra đời sớm thì phải cày thôi !!!

_Two thump up <chả biết đúng hông > đồng ý cả 2 tay - cái này thì hy vọng vào mấy mem thôi - tuy dân Đồng Nai ít nhưng mà mấy mem đồng hương phải siêng năng ủng hộ :D

14. So_No_Mi

Yên tâm đi,anh sẽ duy trì cái topic này mà...nhưng mà 1 mình thì không duy trì nổi đâu...lâu lâu chú cũng phải vào đây cho có phong trào chứ!Để 1 mình anh coi sao đặng :))

Mà đang làm việc gì vậy?Nói nghe xem ?

15. phunhan_mcl

há há , lầm to rồi anh ơi !!!!!!!!!!!!

xin lỗi , lần này em lỡ dại , lần sau em khoái lạc song châu sợ!!!!!!!!!!!!

oái , xin lỗi đại ca , em thất lễ quá !!!!!!!!!!!!!tha cho em lần này nha !!!
    tội nghiệp, giờ mới bít ông anh đây thường ngày ăn cơm chung với chó ( ko bít có phải chó nhà mình ko ???????)
    thất nghiệp cũng đâu đến nỗi như vậy!!!!!!!!!
    hay là về ở nhà em đi , ngày ăn 6 bữa, ko phải ăn chung với chó , ăn chung với .............heo thôi nha !!!!!!!!!!!!!!!

16. milky_blue

sao nói nặng lời thế , cùng là dân đồng nai mà nè phunhan_mcl lần sau có chửi thì chửi nhiều vô sao chửi ít vậy.
    trời tui cũng thấy tội cho hắn phải ăn cơm chung với chó , tui cũng thấy tội cho con chó cơm của mình đã tệ lắ rùi mà còn có người tranh ăn thật khổ thân cho nó...không biết hắn có bị chó rượt không nhỉ??????????
    trời sao ăn nhiều vậy heo nhà tui, tui chỉ cho ăn có 2 bũa thôi

17. ~NAm~PHỷ~

_Uh - cứ vậy làm tới đi chiến hữu !!! :D
    _Đệ thì đó giờ làm thợ Mộc - tưởng huynh biết zòi chứ - Mộc chính chứ kô phải Mộc phụ đâu à !!! :D

***Chú phunhan_mcl sao nặng lời vậy - ông anh nói giỡn thôi mờ - đó giờ vậy - trong đây ai cũng biết - bỏ qua :wink:

***Còn milky_blue đừng cãi vả nữa - bỏ qua hết - chuyện mỏng như vỏ tỏi - hòa khí sinh tài :D

18. So_No_Mi

Uh,làm nghề gì cũng đáng quý cả,đáng quý ở chỗ là chú trái bắp không ham vui mà lo vùi đầu vào công việc :)),cái này rất đáng khen...

P/S:ANh em ở ĐN không mà cũng cãi nhau...mấy pé thôi cãi nhau đi...

19. Nô

Phantom, je t'aime pour toujours GVN CHAMPION ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

biết công việc của phỷ dê là gì ko?
    đó là cua gái, tìm độ nhậu, tối tối chà đồ nhôm...
    he he he =))

20. phunhan_mcl

ai là pé chứ !!!!!!!!!!!!!
    đừng trừ MP của em đừng trừ MP của em đừng trừ MP của em
    đừng trừ MP của em đừng trừ MP của em đừng trừ MP của em