LeaderShip guild xin 1 slot spam tuyển mem

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi zutaurus, 24/9/08.

1. zutaurus

zutaurus Donkey Kong

Vì tuổi đã cao mà chưa có bạn gái cũng như người yêu =(( nên zu quyết tâm làm topic này để thử vận may cuối thời trai trẻ:x

Và cũng là thực trạng chung của anh em của zu nói chung, nên kính mong các chị em quan tâm chiếu cố để chúng tôi sớm tìm được bạn tình từ 1-> 100 năm. Đem lại happy cho cuộc sống :'>(chiếu cố zu nhiều nhất nhá, mấy tên kia ăn hôi topic thoai, zu lập mà :x )

Như đã nói ở trên, zu chưa có bạn gái :p, muốn làm quen và thử vận may, YM của zu là zu.taurus các bạn gái add nick zu nhá :x

CÓ GÌ DẠY ZU VỚI, CHẢ BIẾT YÊU LÀ GÌ :'>:'>:'>

Xem avarta chân thật tại: http://forum.playpark.vn/showthread.php?t=103712
    Name topic: ÌÀhúhúhúhúhúúúúúú.....! Make to Love

2. Linh_AcQuy

Linh_AcQuy The Warrior of Light

anh Zu ơi trong box này toàn hoa có chủ hết rồi :-s
    anh em mình không có của đâu!=((

3. ~GuardianDark~

~GuardianDark~ Mr & Ms Pac-Man

lỡ mà ko kiếm được girl để wen mà cóa nhã hứng với gay thì pm e nhé:x.e vẫn là hoa chưa chủ đây:'>

4. VicZhai [love]

VicZhai [love] Youtube Master Race

Hình như đây là 1 hình thức bênh gà nhà àh :-??,mình nói có gì sai kô bạn :-??.Mà bạn lôi chức mod ra để kô cho mình vào box áh?Mình nhớ nội quy đâu có cái khoản "mod cấm thành viên vào box" :-??.Ừ thì mình mày tao là sai phải hem,thế cái bạn gì trên kia "thằng với nó" là đúng hả bạn :-??Bạn nói có reg nick vào cũng bị chém ?Bạn đưa hộ mình cái quy định 4rum xem cái nhờ :-?.Ôi! Mình ghê sợ quá đi :(.
    P/s:Các bạn cứ cố tình kô hiểu đi,người ngoài nhìn vào người ta cười cho đấy =)).
    P/s:Kô sâu răng =)).

5. Kenji_r2006

Kenji_r2006 T.E.T.Я.I.S

Thằng báo_thù nó lôi DDay vào lúc đầu chỉ là để dẫn chứng cho suy nghĩ của nó trong Ra ga nốc thôi chứ có í khiêu khích gì đâu :-? .............. nhiều em còn bé ko hiểu í nên hiểu nhầm thôi :-? ............... Có thể báo_thù lôi chữ dday vào 2pic đầu tiên , nhưng nó lại không phải là người đầu tiên lôi dday ra để bàn luận ............ lôi vào bàn luận và xoáy vào là mấy em bé bé kia kìa ...............
    Không hiểu trò Rok này nó pro ntn? mà từ đầu 2pic thấy cách nói chuyện của các bạn rất mang tính cay cú khinh người , chửi bới lăng mạ người khác ỏm tỏi mà mod ko ý kiến :O

6. EmUtVaga

EmUtVaga Mr & Ms Pac-Man

.... chủ topic cũng nhảy sang War

này em hỏi thật mặt anh làm bằng cao su à sao mà trơ thể bị chửi đến thế rồi mà đếk biết cầm tông '' xốp '' lên mà chạy đi à đến lúc bị chém lại Reg nick lại vào phá thế em hỏi thật anh pro War à thế pro nhất cái đất hà nội nào ko ? pro nhất thì ghê rồi nhưng mà đây là box RO nên hãy đem cái sự pro rẻ rák đấy về cái hố xí nhà anh mà tự sướng vs nó !! Vậy nhé ở đây toàn dân RO đếk ai rảnh ngồi bàn vs người có cái đẳng cấp pro rẻ rák đấy của anh đâu !!
    P/S : em ko pro War nhưng mà anh cũng có pro RO đếk đâu mà nói người khác =)) :devil:

7. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

bạn ko chơi thì im cái m bạn lại :hug: và out khỏi cái box này, mún biết nó pro thế nào down về chơi thử là biết :)

bạn nào bàn war thì lượn sang box war mà bàn :hug:

mod vào giải quyết kìa :'>

8. VicZhai [love]

9. Kenji_r2006

Kenji_r2006 T.E.T.Я.I.S

Mod ơi bạn Emutvaga Quote + Reply bài của Báo_thù kìa ............ bạn ấy còn dùng lời lẽ lăng mạ nữa :O ..........
    @Emutvaga : cái thằng ko phân biệt nổi maptonghop dday hay warcraft cũng thích phát biểu à ??? Tư cách ( nói chuyện theo kiểu mem trong Box :x )
    @Kinh_Trang : đọc từ đầu 2pic thì tao thấy mày là 1 thằng ngu học , *** biết clg đâu nhưng mà thích gây sự , khích đểu ném sht hội nghị :D ............. loại mày thì " IM " mồm đi nhé :D ............ đọc cho kĩ bài của tao rồi hẵng phát biểu .......... war war ....... war clgt

10. zutaurus

zutaurus Donkey Kong

Ối ối ối, đỡ hộ cái zzzzzzzzz

@all ở dưới topic của tên này:

Nói chuyện tôn trọng nhau một chút, không ra lệch vì cậu không có quyền. Ở đây chỉ thấy MOD có quyền chỉ định thôi, còn ra lệnh cũng là sai.

Nói chuyện thiếu tôn trọng như vậy thì chả ra làm sao, hỏng nết người mà cũng không tự biết mình.

11. Xmetal

Xmetal C O N T R A

cái đám này , theo ngôn ngữ ca sĩ bây hát , thì nó sẽ có ca từ : 1 lũ điên chưa tỉnh cơn say =))

đây là box RO mà cứ mang dota va Dday ra so , lởm

12. VicZhai [love]

ông royal blood ... ông lớn rồi , đi làm rồi , tỏ ra năng động đầu óc nhanh nhạy 1 tý thì có ai nói j ông đâu :|||||||||||||||||||| ai mang dota và dday ra so ? nó là cái ví dụ để nói , chả qa các ông đọc và hiểu theo 1 hướng khác , thái độ khác thì đương nhiên là khó chịu , tôi cũng chơi Ro thì thôi biết :| như cái hồi mấy ông woe or pvp thôi ... 2 guild đánh nhau , lên 4rum lôi đủ thứ cùn ra để mà cãi nhau ... vào pvp đánh nhau , ko đánh đc thì chửi , chửi ko đc thì ss lại lên mách GM , ko thì lôi 1 lũ vào đánh ... rồi ra oai ........... èo èo ... Ro thì còn lạ j ........ cái game nhìn trẻ con cute đáng iêu :x thế mà ông nào ông nấy cũng chỉ thik cay cú ăn thua đủ vs nhau .........................

13. Linh_AcQuy

lấy dota ra để ví dụ? =))
    cách này là cách so sánh ngầm đúng không anh? :-/

14. YukyChan1011

YukyChan1011 Donkey Kong

Nói người ta reply còn bạn thì hùa theo và có thái độ khiêu khích nhé ::) Và quang trọng là ở đây người trong box này chơi RO chứ không biết cái Rok là cái của nợ gì cả
    Dùng thái độ nào thì đáp lại thái độ đó...

15. Kenji_r2006

Kenji_r2006 T.E.T.Я.I.S

RO với Rok mà cũng thích bắt bẻ :O ................... cho hỏi RO nghĩa là gì ???
    Rok thì viết tắt của Ragnarok
    Bài đầu tiên của tớ là ko có khiêu khích gì đâu nhé :) ............. bạn gì gì đấy quote bài tớ rồi giở giọng thái độ nên tớ cũng chả cần ăn nói lịch sự làm gì như cái câu này đấy " Dùng thái độ nào thì đáp lại thái độ đó... "
    Thái độ của mấy bạn be bé gì gì đó lúc đầu đã chả coi ai ra gì rồi , chả chịu lắng nghe lẫn uốn lưỡi trc' khi nói ............ Đọc bài người khác đã ko hiểu còn xồn xồn lao vào cắn xe như .....

16. Linh_AcQuy

RO là ragnarok online! được chưa ạ.
    ROK là cách gọi của VN, gọi bằng 3 chữ cuối của Ragnarok thôi =))

17. YukyChan1011

YukyChan1011 Donkey Kong

Ai không coi ra gì thì tự mà xem lại ::) Ngay cả cái ngôn từ sử dụng cũng đã không welcome ở đây rồi ::) Còn bạn với bạn gì đấy thì làm cứ làm ở đây không ai welcome cũng chả ủng hộ ::)
    P/S: Sử dụng cái ngôn từ như thế mà đòi người ta phải tôn trọng ::) nực cười ::)

18. OngSaoOTrenCao

OngSaoOTrenCao Youtube Master Race

các bạn ko welcome thì sao ? tụi tớ thì welcome cak cãi cùn ra vẻ mình đúng của các bạn ha~ ? như ông soul eater ... lúc đầu thì tưởng cãi lý ... hóa ra đang bức xúc vì bị mấy ông UD đì ~~> qay ra nói người khác cho đỡ bực mình ... còn bạn yukinachan ... bạn xem lại bài đầu tiên của Báo Thù post ở tobic này đi , rõ ràng là người ở giữa giảng hòa ... vậy mà ông soul eater thấy Báo Thù tự nhận pro dday thì giẫy nẩy lên , như kiểu ghen ăn tức ở ý ... thấy Báo THù bị mod ban nick thì bắt đầu nói này nói nọ ra oai tinh tướng ...................................... đấy , chê ngươi ta khoe khoang trong khi mở mồm ra khoe hàng cak đánh ninja đặc biệt đặc sắc ko phải ai cũng có ~~> sao tự vả vào mõm mình điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ?

19. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Chả biết Welcome hay gì gì hết. Nói chung là bây giờ công nhận bạn Báo Thù và các bạn ở box War là pro DDay + Dota cực kì. Nhưng mà đây là box RO, mà các bạn thì chả biết cái vẹo gì về RO hết, hoặc là có biết mà chả là cái vẹo gì với mem ở đây hết nên biết thân phận mà ăn nói cho tử tế.

20. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

clone của bạn báo thù mới lập ah =))

nói chung là box Ro thì vứt mấy cái lý thuyết về war vào xọt, về box war mà bốc phét =))