leagueIII : bảng III.3

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi vubu, 21/6/04.

1. Truyen_nhan_atula

Truyen_nhan_atula Donkey Kong

Uh cũng nhờ CSG "chỉ" thắng Son Lam với tỷ số 5-O .Son Lam với đội hình quen thuộc 3-2-1 đã hạn chế được tối đa bàn thua ^_~.
    Từ nay các đội bóng yếu khi gặp các đội bong mạnh chỉ cần đưa ra đội hình dưới 8 cau thủ là sẽ được xử thua 5-0 .còn hơn đưa toàn bộ đội hình ra ma đẻ thua 7, 8 trái,hehe

2. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Cũng may là SON LAM "khôn", chứ kô tui cũng kô thể thử cảm giác đầu bảng :))
    Mặc dù trận Gold Devil - Milan hòa với tỷ số 2-2 nhưng xem ra Gold Devil có vẻ nhỉnh hơn khi chỉ chơi với 10 người ngay từ phút thứ 10 mà vẫn thi đấu ngang ngửa với đối thủ, trận kế gặp Milan tui sẽ kéo toàn quân đi để giữ ngôi đầu bảng, nhưng cái chính vẫn là làm seo thắng được CSG là an tâm vì mục tiêu đầu mùa của tui cũng chỉ là lọt vào top 3 và giúp 2 đội kia hạ CSG.

3. vubu

vubu Mario & Luigi

trận gặp GD do tui đá với đội hình 451 phòng thủ phản công nên ko có thể tấn công nhiều nhưng đó cũng là kết quả tui mong muốn nhưng trận gặp As tui sẽ đá tấn công nên lúc đó cũng mong đây cũng là trận hấp dẫn ^^

4. thien_ha_vo_dich

thien_ha_vo_dich T.E.T.Я.I.S

mấy bác vui tính quá , ai lại chơi vậy chứ , thua bao nhiêu cũng phải cố phát huy chư61 , còn train nửa mà chi ! Á angel đá hay quá , càng lúc càng lên chân đúng là tuôinhò tài cao !

5. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

To vubu: seo bác lại chơi đội hình 4-5-1 mà lại đá phòng ngự phản công, như vậy thì uổng hết 5 thằng tiền vệ òi, sao bác kô đá pressing, AIM hay AOW, chắc sẽ đá tốt hơn, và để phát huy sức mạnh hàng công nhìu hơn, hàng tiền vệ bác toàn 2,5 trở lên kô à, nếu đang train playmaking thì xài 3-5-2 sẽ ghi nhìu bàn hơn.

6. vubu

vubu Mario & Luigi

hehhe cám ơn nhiều nhưng tui train đến hết nửa mùa giả mà nên khi gặp đội ngang sức như GD và CSG tui mới đá phòng ngự phản công nhưng tui ko có khinh thường đội bác đâu nha dừng hiểu nhầm nha

7. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Vậy là bảng III.3 lại có thêm 1 đội mới là World s' Stars, đội này mới vào đã có 3 cầu thủ TSI khoản gần 1 tr, nhưng các cầu thủ form rất thấp nên việc đầu tiên đội này nên làm là train form khoản vài tuần rùi mới bắt đầu train stamina.

8. vubu

vubu Mario & Luigi

vậy là có thể có bất ngờ rùi vì nhửng đội mới vào thường nguy hiễm lắm đó nhưng mà ko sợ đâu chỉ là đàn em mới vào thui >:-D<

9. cuimuc

cuimuc Youtube Master Race

Bảng III.3 này mọi người chán bình luận rồi sao? Vòng 3 này sẽ thế nào đây? Mọi người thử dự đoán xem. Liệu GD giữ lưới sạch được trong bao lâu?

10. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Vòng 2 thì chỉ có duy nhất trận của tui gặp vubu là đáng xem thui.
    Trận này vì tui mất đi 1 tiền vệ trung tâm passable (thẻ đỏ) nên vắng mặt khiến cho hàng tiền vệ bị thủng 1 lỗ khá lớn, vì lý do tiền vệ trung tâm passable quá mắc (đối với tui) nên tui đã mua tiền vệ cánh thế chỗ, nhưng vì tranh dữ quá nên tiền mua lên tới 2 trăm mấy (lẽ ra đủ mua 1 tiền vệ trung tâm) mà form chỉ đạt poor nên trận này để Milan áp đặt được lối chơi và để ghi tới 4 bàn cộng thêm ngàn cơ hội ăn bàn khác, cũng may đến phút thứ 82 ghi được bàn danh dự. ;;-)
    Còn về câu hỏi của cuimuc là trận của you gặp CSG FC thì tui nghĩ khó, nếu kô mún nói kô thể được. Nhìn vào trận thắng của CSG trước Thể Công, đó mới là đội hình gần như mạnh nhất của CSG, hàng tiền vệ đạt tới poor very high còn hàng công trung lộ thì tới inadequate low, nên có lẽ you sẽ khó sống trước CSG. Nhưng có lẽ you nên tin vào mình khi mùa trước, you đã chơi ngang ngửa với firewall. :>

11. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

LAST ROUND

Gold Devil - CSG_FC 0 - 6
    AS Angle Unit - Kidaichi 5 - 0
    VUTUAN ANH - Milan_HOT_clu 0 - 4
    for_only_you - Wolrd's Stars 5 - 0

Đúng như dự đoán của tui là Gold Devil kho lòng giữ sạch lưới trước CSG và cũng kô có 1 cơ hội thực sự để ghi bàn, cuối cùng để thủng lưới tới 6 bàn. Nhưng có thể tuần sau tui lại là nạn nhân của CSG, nhưng tui chỉ hy vọng 1 bàn danh dự.

12. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Đúng như dự đoán của tui là Gold Devil kho lòng giữ sạch lưới trước CSG và cũng kô có 1 cơ hội thực sự để ghi bàn, cuối cùng để thủng lưới tới 6 bàn :-& . Nhưng có thể tuần sau tui lại là nạn nhân của CSG, nhưng tui chỉ hy vọng 1 bàn danh dự. >:-D<

13. vubu

vubu Mario & Luigi

đúng là khó giử nhưng GD mùa này cho thấy đả yếu hơn hẳn so với GD mùa trước mùa còn thắng cả FW lúc đó rất mạnh mùa này lại để CSG ghi đến 6-0 giêsu ơi

14. congtonsach2000

congtonsach2000 Youtube Master Race

CHÀO CẢ NHÀ !
    Tui thật đáng tiếc đã để bị lock đội . Trước tui cầm Thaibinh FC ở III.10 nhưng chỉ sau một thương vụ mờ ám đã bị lock .
    Tui đã đăng kí được đội mới , rất may mắn cho tui vì đã được chơi ở bảng này ( phần lớn là thành viên của gamevn , bảng được gọi là bảng tử thần ) tui ẽ cố hết sức và mong các bác nương tay cho .
    Mùa này có lẽ tui sẽ hi sinh để train cầu thủ , nhưng từ mùa sau trở đi các bac cẩn thận nhé :-?
    Rất vui được làm quen với các bác !

15. vubu

vubu Mario & Luigi

ồh rất vui gặp được u có thể mùa sau u là vật cản lớn đấy nhưng chưa được đâu vì GD As và tui sẻ ko để u lộng hành đâu ^^

16. congtonsach2000

congtonsach2000 Youtube Master Race

Vừa mới chân ướt chân ráo vào bảng đã gặp ngay GD !
    Thật là đen đủi .
    Nhưng xin phép cảnh báo với GD rằng đừng nên quá coi thường .
    Nếu GD không tung hết sức trong trận này thì sợ rằng kết quả sẽ không như ý muốn của you đâu .
    Goodluck !

17. cuimuc

Yên tâm đi, mùa này tui đang tạo dựng lại đội hình nên hiện tại đội của tui không hơn gì đội mới vào đâu. Có khi tui lại thua đấy chứ. Cố gắng lên, chỉ cần cẩn thận khi gặp AS và Milan thôi. Hì hì hì.

18. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

ủa? mà congtonsach quản lý đội nào dzậy? sao tui thấy số IP của mấy đội i chang à.

19. cuimuc

Chắc là for only you rồi, vì tuần này gặp tui. Nếu chơi cùng cửa hàng thì IP giống nhau thôi.

20. vubu

vubu Mario & Luigi

bác cui muc sao bây giờ đá kỳ th61 để thua CSG đến 6 bàn vậy tui thấy bác yếu hơn năm ngoái nhiều lắm rùi đó