leagueIII : bảng III.3

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi vubu, 21/6/04.

1. congtonsach2000

congtonsach2000 Youtube Master Race

Một sự chủ quan đáng tiếc và một cố gắng phi thường .
    Chắc các bác cũng biết chuyện gì đã xãy ra . Mặc dù đã cảnh báo trước nhưng Gold_devil không chịu nghe và đã để đội mới vào một tuần hạ gục 3_1 trong một trận đấu mà Gold_Devil đá có phần nhỉnh hơn . @-)Tuy tui thắng nhưng dù sao cũng buồn vì không hiểu sao một thế lực như Gold_Devil lại có thể xuống cấp nhanh như vậy . Từ trận để thua 6 trái trước CSG cho đến trận thua trước một đội mới vào chưa chút tên tuổi .
    Dù sao cũng xin chia buồn với u .
    Chúc một vòng đấu mới may mắn !

2. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Có lẽ Gold Devil đã quá chủ quan, nhưng có lẽ cái chính là hàng tiền đạo của Gold đã để mất 2 cơ hội ghi bàn ở cuối trận cộng với quả phạt dội cột dọc, mặc dù vậy khá khen cho for only you đã tận dụng rất tốt những pha phản công nên 1 trận thắng cho for only you là rất xứng đáng. Trận tới gặp for only you chắc kô thể xem thường được, nhưng rất có thể tui sẽ thử nghiệm đội 2-5-3, vì chỉ với 4 tiền vệ thường để lấn ép sân.

3. vubu

vubu Mario & Luigi

ne` ko phải đâu bác GD nói với tui mùa này ko quan trọng nên ong chỉ train là chính ko đá đâu 2 bác cứ yên tam ở vị trí thứ 3 và 4 đi tui thì ở vị trí thứ 2 được rùi ^^

4. cuimuc

cuimuc Youtube Master Race

Nhớ đừng có ai tranh vị trí thứ 5 của tui đó. Chỉ cần thế là mùa sau được đá cúp rồi hì hì.

5. vubu

vubu Mario & Luigi

bác GD thật là dễ xương quá nhường kại tất cả luôn bọn tui sẽ ko vì thế mà chủ quan đâu hehhehhe

6. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi, bác công tôn sách đá hay quá, dzô mới có 2 tuần mà em xém thua lun, phải khó khăn lắm mới gỡ hoà được đó, cũng may là thằng hậu vệ cánh toả sáng đúng trận, bác cứ đà này phát triển chắc em bay từ lầu 3 lên lầu 4 thui.hic hic

7. vubu

vubu Mario & Luigi

ko phải đâu chẳng qua là bác sử dụng đội 3-4-3 đấy ko nên sử dụng đội hình ấy khi đá với dội ngang tầm với mình cái đó như lưởi dao 2 lưỡi đó nên thay đổi chiến thuật đi

8. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

nhưng tui thấy 3-4-3 là hợp nhất rùi, chứ chơi với 5 tiền vệ thì 2 thằng tiền vệ cánh có playmaking yếu sẽ làm giảm đi chỉ số inner midfield, bằng chứng là trận friendly tuần trước tui chơi với 5 tiền vệ thì inner midfield chỉ đạt tới wretched(high) còn với 4 tiền vệ thì wretched(very high), còn nếu với 3 tiền trung tâm thui thì có lẽ sẽ cao hơn nhưng như thế thì cánh của đội sẽ yếu như sên cộng thêm 2 hậu vệ cánh của tui yếu nữa nên sẽ tan tành khi gặp đội có cánh mạnh. Còn trận gặp for only you thì tui nghĩ vì hàng hậu vệ quá yếu nên khi ép sân hàng hậu vệ cũng sẽ dâng lên(hậu vệ cánh của tui ghi tới 2 bàn mặc dù chơi defensive) và tạo cơ hội cho đối phương vốn có khả năng phòng ngự phản công tốt.

Cho nên có thể tui sẽ tăng cường thêm hậu vệ ở lượt đi và vẫn tiếp tục chơi đội hình này cho đến khi train xong tiền đạo.

9. vubu

vubu Mario & Luigi

tuần này gặp CSG ko biết sao đây chắc tử nạn quá huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu

10. hattrick

hattrick Dragon Quest

đội của vubu cũng mạnh mà, u là đối thủ duy nhất của CSG_FC trong bảng lúc này, nếu u bi wan như dzậy thì sao được chứ :cool:

11. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

troi, đoi vubu tuy manh, nhung dem so voi CSG.....tui doan, chac thua tè le wé ...nhung ma...noi vay cung khong duoc...co len vubu....du sao cung it nhat đa' vao luoi no nha' :)

12. vubu

vubu Mario & Luigi

trời ơi ông cổ vủ cái gì mà tui thấy cái hết muốn đá luôn vậy tui đang tập trung ngày mai nghỉ hoc 1 bửa để lên cổ vủ trực tiếp nè

13. vubu

vubu Mario & Luigi

đội CSG thật sự quá mạnh và trong trận đấu này đội tui thật sự ko có một cơ hội thay vì sử dụng đội hình 451 đá phòng thủ phản công tui lại đá vào giửa 1 thất bại như 1 kinh nghiệm
    hy vọng là giử được vị trí thứ 2

14. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Cầu chúa [-o< >:-D< !!!!! kô ngờ foronlyyou lại để VuTuanAnh(botteam) cầm hoà 1-1, vậy là cơ hội giữ vị trí thứ 3 của tui tăng lên vì trận sau 4onlyyou sẽ đụng Milan, nếu 4onlyyou hoà hoặc thua thì đều rớt xuống hạng 4.
    Nhưng nói thật thì có vẻ tui mún hạng 2 hơn =P~

15. congtonsach2000

congtonsach2000 Youtube Master Race

Xin lỗi bà con cô bác !
    Tui cũng không thể tưởng tượng rằng đội tui lại có thể hoà với một đội bóng yếu đến như vậy. Trong khi đội tui đá tăng sao lên ( 24 sao , các trận trước chỉ có 21,5 sao ) thì lại bị đội bóng có 17 sao cầm hoà . Có lẽ trận đấu này sẽ đưa tui tụt xuống hạng 5 của bảng xếp hạng . Nhưng dù sao tui cũng chỉ biết cố gắng hết sức .
    Chúc các bà con may măn !

16. TTVNonline

TTVNonline T.E.T.Я.I.S

Trận mà bác ngạc nhiên đấy chưa ăn thua gì đâu. Bác tìm trận này ma xem nhé
    all for you II.3 3-5-2 29.0 114 3
    Paper Dragons I.1 5-3-2 40.5 137 2

Đây là trận đấu ở cúp Quốc gia, hai đội chênh lệch là 11 sao, chỉ số rating chênh nhau 23 điểm. Ấy thế mà Paper Dragon vẫn thua.

17. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Trận đó là vì Paper Dragon đá PIC để kiếm TS còn All chắc chơi MOTS rùi, nhưng 3-2 đúng là tỷ số may mắn đối với All. Trận hòa của For only you chủ yếu là do hàng công quá yếu, mà đá CA mà đối phương lại bị mình khống chế nên chắc chắn rất ít cơ hội để CA nên 1 trận hòa cũng hợp lý.

18. kiepconchi

kiepconchi The Warrior of Light

VTA ma` la` botteam a`?................

19. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Uper đúng là ăn ốc nói mò tôi biết rõ 4 only u ,đội đó vừa mới bán 1 thằng hậu vệ 4.5 triệu mà lại chưa bổ sung kịp.Với lại hàng công toàn tài năng trẻ chưa có kinh nghiệm.Nữa,trận đó không phải đá MOST đâu.

20. Truyen_nhan_atula

Truyen_nhan_atula Donkey Kong

Hehe,theo tin tức từ ngoài hành lang thì trận đó for only you đá PIC để dồn sưc cho trận gặp các đội chiếu trên ,nhưng đáng tiếc đội đã bị câm hoà mặc dù chiến ưu thế hơn .
    Loạt đấu vừa qua cũng ghi nhận chiến thắng "khủng bố: của CSG trước MHC ,vẫn biết CSG rất mạnh nhưng thắng đến 8 trái thì ...