Legend of Zelda !!! Chưa chơi phí cả đời !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi ZeroCrazy, 9/12/06.

1. Takazaki

Takazaki Youtube Master Race

Ày cái Ice Arrow ấy à vào trong Gerudo Valley ấy từ ngoài nhìn vào phía bên phải có 1 người đứng canh cánh cửa lưới, lại đó nói chuyện đưa tiền rồi vào trong tim mấy cái chìa khóa để mở mấy cái cửa dẫn tới cái rương

2. Prince_Sareid

Prince_Sareid Mr & Ms Pac-Man

cậu nói cái bà phù thủy hay ai đó à v.V cái đó tớ có rồi.
    hic giờ sao qua đc chưa có cái love gì ấy ... mà giờ con tinh linh nó bảo là ngọn gió bắc cực thổi từ vùng roza river........ mình lên đó trả có gì

3. anhduymsvn

anhduymsvn Youtube Master Race

trò này tui chơi rồi cũng rất hay,hình ảnh đẹp,đồ họa tuyệt vời,âm thanh cực đỉnh,cách chơi rất lôi cuống,đáng để chơi

4. fantomas_fls

fantomas_fls Youtube Master Race

cậu đến đấy rồi vào ice caven(nó đóng băng rồi nên vào được),láy blue fire ra giải thoát cho lão vua béo béo ấy rồi quay lại đi tìm đôi giày sắt trong ice caven,tìm được rồi sẽ gặp Shekh và sau đó cứ water temple mà thẳng tiến
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    tớ chơi xong rồi mà vẫn chả thấy cái Naru love nó ở đâu hết á

5. anto_meo

anto_meo Mr & Ms Pac-Man

Em đã chơi Zelda: Ocarina of Time 3 năm nay cùng với em em rồi mà không thấy chán, em em đã phá đảo còn em cũng gần giết đc chùm. Quả thật Ocarina of Time cực kỳ hay, em chơi hoài không chán, cứ muốn chơi lại.:hug::hug::hug:
    Sao mỗi khi một phiên bản mới của Zelda ra đời là thêm một thành công nữa nhỉ, em thấy các game khác hay ở phiên bản đầu nhưng đều "tụt hậu" ở những phiên bản sau (Back & White, Worms...)!!!???:-/

6. be bacK

be bacK Youtube Master Race

Boss nào vậy bạn ,có nhiều Boss lắm ? Ganon hủm hay là Phatom Ganon ?;))

7. Prince_Sareid

hic chán thật lâu rồi ko chơi nên ... nó chưa phá nữa mà chỉ lại giùm ... đôi giầy sắc nó nằm đâu vậy ....... chưa từng thấy nó

8. Zero-Crazy91

Zero-Crazy91 T.E.T.Я.I.S GameVN Lady Lão Làng GVN

cái này phá băng được gần 2 năm rồi thì phải => giờ không còn nhớ gì cả ::( , có anh em nào bik chỗ tải nhạc của Zelda không :D rất kết mấy bài trong Ocarina of Time :x nhưng nghe trong game thì nó thổi ngắn ngủn ::( . Hiện đang chơi The Legend of Zelda: Majora's Mask cũng của N64 , và khá là khó (vì nó tính thời gian TT^TT ) mới giết được có 1 boss đầu là pó hand luôn

p/s : nhóc không phải chủ topix nha , nhóc là em gái chủ topix mong anh em đừng nhìn nhầm :D

9. Prince_Sareid

^^ cái đó mình chỉ đi tới chổ con boss đầu ac hết giờ ... mấy lần thấy mờ ghét ....bực quá ko chơi mấy tháng nay ... còn tới 9 con boss nữa ko biết sao kill đây ......còn đi nữa chứ ... khó ......

10. Zero-Crazy91

Zero-Crazy91 T.E.T.Я.I.S GameVN Lady Lão Làng GVN

trong game nó cho mình thời gian 3 ngày , TT^TT cũng mừng là ngày cuối cùng giết kịp con boss đầu và hoàn thành xong nhiệm vụ đầu :D nhưng sau đó tìm đường 0 ra và không kịp thời gian :(( , có thể vì điểm này mà gamespot cho phần này 8,3 :D .Zelda nhiều phần quá nhóc thì mới phá đảo "Ocarina of Time" và cái "The Minish Cap" :D

11. Prince_Sareid

hic cái Legend of Zelda:The Ocarina of Time ... mình chơi đến đoạn shadow temple ... mà ko qua đc cánh cửa ... nhiều đuốc qua mình ko đốt đc hết ... ai chỉ dùm

12. Vô_Ðô'i

Vô_Ðô'i Mario & Luigi

Dùng Din's Fire đấm 1 cái là tất cả đuốc cháy tất

13. Prince_Sareid

mấy người trả lời chậm tôi về nước luôn rồi ..........:'>

14. Vô_Ðô'i

Vô_Ðô'i Mario & Luigi

hô hô, đã về nước rồi cơ à, sao nhanh thế.Mới Shadow hôm nọ mà hôm nay đã xong rồi,Hay

15. Prince_Sareid

^^ ừhm tại nhờ thằng bạn nó chỉ bởi nhanh chứ mình ko muốn nhanh thế ....

16. †Nhokbutchi†

†Nhokbutchi† Youtube Master Race

Water Temple 7 năm sau...lúc vào trong đền mình còn thiếu 1 cái chìa khóa...nó nằm ở chỗ cánh cửa sắt khóa bởi con mắt màu vàng. Nhưng lấy tên bắn vào con mắt để cửa mở ra thì lại không thể nào leo qua đó dc (bởi vì thời gian cửa mở quá ít lại bi. cản bởi nước chưa kịp bơi qua thì nó đóng cửa rồi...) làm sao đây?? Với lại cái Dây Xích cũng không thể bắn qua tới bên kia dc...Please tell me how can I get a key? :D:D:D:D

17. fomt

fomt Youtube Master Race

mới bỏ game online giờ vô đây thấy ocarina of time mọi người nói hay muốn chơi thử quá ai đang chơi hoặc là có chương trình giả lập n64 thì để lại YH nha.Cái n64 của em xài bị lỗi chơi tới lúc vô cái hang đầu tiên thi bị lỗi rồi ko chơi dc lun.

18. berightback13

berightback13 Youtube Master Race

Hix cứ đi theo thứ tự như vầy đi : Swamp , moutain ,sea ,và cayon
    Nhảm nhí ,tự nhiên ko tìm ra đường thì gamespot cho 8.3 điểm .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Còn muốn nghe nhạc Zelda thì vào www.zreomusic.com/listen nè đầy đủ tất cả các phần

19. fantomas_fls

fantomas_fls Youtube Master Race

Cái này bạn phải đi lấy cái longsooht rồi bắn cung vào con mắt và bay qua bên kia

20. Prince_Sareid

cậu cứ lên xuống 3 tầng nước ấy mò cho kĩ vào không khó lắm đâu đừng ở một chổ mà cứ bắn hoài ... nếu bí cậu có thể lên máy trang ở đầu mà xem nó cũng có chỉ rồi cũng rõ lắm