Lên án việc chơi bot và hacker

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi baby_boy21c, 2/8/05.

1. No way out !

No way out ! Dragon Quest

mới biết à ? tội nghiệp......bây giờ mới biết, người ta biết cả 4 tháng rồi bây giờ nó mới "nghe nói", nản cho dân VN luôn theo sau đuôi người khác

2. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

vô ser 11 mà bắn,ser 12 lúc nào cũng thấy 1 thằng mate trên kênh.Bot gì đc

3. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

mate thì kệ mate chứ , sợ gì ,

Dễ gì nó phát hiện , chỉ có mấy thằng noob nó mới bị phát hiện thôi ..

4. No way out !

No way out ! Dragon Quest

sợ phát hiện thì tạo room nào số cao cao 1 chút, có gì khó, bất cứ cái gì cũng có lỗ hổng hết, trên đời này chẳng có gì là hoàn hảo, chẳng có gì là tuyệt đối mà tất cả chỉ là tương đối, điều tuyệt đối duy nhất là tất cả đều là tương đối, ai ko hiểu ? chậc, ai ko hiểu thì trình độ "cao" quá nên ko hiểu

5. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

hahaha hên mình tu,kô bot,thằng bạn nó bot room 800+ mới bắn đc hơn dăm ván thì... thằng mate003 nó nhảy vào,tôi ngịp 2 cái acc,lên dĩa 15 ngày =)) =))

6. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

THế ah
    Sao tui bot hoài mà kô bị phải hiện nhỉ

titandn pro bot lắm :D

7. whispering00

whispering00 Donkey Kong

Ý tui muốn nói là dạo này thằng nào farm gold thì coi chừng !! Farm bao nhiêu thì không bít nhưng coi chừng bị trừ quá lố đó !! Mấy thằng cha GM giờ ác lắm farm được có 3k thì trừ mẹ nó 5k rùi ! Ác pà cố X(

8. tidus_hahaha

tidus_hahaha T.E.T.Я.I.S

troài bây giờ mà còn mấy cha bot với hack bó tay
    bây giờ có ai chơi gb nữa đâu
    thỉnh thoảng vào bắn giải trí tí cho zui chứ còn cày làm gì

9. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

Room nào mà cao quá cũng chết , tốt nhất là chỉ nên tạo room cỡ 500 thôi =))

10. whispering00

whispering00 Donkey Kong

=)) ;)) Pó tay ;)) =)) Room thấp cũng chết; room cao cũng chêt room vừa vừa thì sống àh ?????

11. canhamayngu

canhamayngu Youtube Master Race

Chú này nghiên cứu thuyết tương đối của ANH SỜ TANH đến mức thẩm thấu qua từng lỗ chân lông rồi =)) . Những lời chú nói vừa rồi cũng chỉ tương đối thôi. Kiểu như ăn 2 bát cơm nhưng mờ lúc ị ra thì có được 2 bát c.. đâu nhẩy :> . Kiểu gì cũng bị thẩm thấu và hao mòn hữu hình và vô hình rồi

12. I*LOVE*YOU

I*LOVE*YOU Donkey Kong

nghe nói GBVN mới có hack mới bắn 1 ván được tới 90.000 Gold (?) + với 50p+ có đúng vậy kô mấy bác..........................???????????????????????????

13. [Tantalus]L7

[Tantalus]L7 Mr & Ms Pac-Man

Đại Sư ... Tổ .

14. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

thế mà nhiều hả , còn ít đó , nó block mới oan ........ :D

15. scryer

scryer Mr & Ms Pac-Man

ặc, nó hạn chế mỗi ván chỉ được dưới 3000gold thôi mà, làm gi có chuyện 90.000 Gold (?) + với 50p+

16. bye_tinhchia2

bye_tinhchia2 Youtube Master Race

:D thời buổi kinh tế thị trường bây giờ ko bot moi noob.chi bán ko thôi thì bao giờ mới lên trượng. theo tui la aimbot+đồ khủng+sever 12 chăn gà=fasion :D

17. bye_tinhchia2

bye_tinhchia2 Youtube Master Race

Bọn trượng bây giờ bán ngu như ......Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP Cộng cho em chút MP #>:)

18. pokemon01

pokemon01 Donkey Kong

âhhhahhâh,cuối cùng thì cũng có 1 thằng lên dĩa vì tội wa' tham lam của mình , linh mới mà spam bài kinh nghiệp dữ, cuối cùng bị GOV luôn , hehhehhe=))

19. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Trong GBVN + GIS thì noá không có giới hạn số gold đạt được,nhưng chỉ cần kiểm tra mà thấy nhìu nhìu 1 chút là acc đó lên đĩa liền,nêu muốn bắn 3000+ gold cũng đâu có khó gì,cứ lấy con ICE chọn map có nhìu biểu tưọng +HP là được,chờ thời 1 chút (cho máu của con ICE tăng lên ) :P,nhưng chảng ai điên mà đi làm cái này hết,chỉ tổ tốn thời gian chứ chẳng được gold nhìu lắm,bot + farm gold thì vẫn tốt hơn :D

20. titandn_89

titandn_89 T.E.T.Я.I.S

Đúng rồi đó , em đồng ý với ý kiến đại ca ....

Thời buổi này bot + farm gold + aimbot là muôn năm hehê e