Liên Minh FF đang tuyển Member

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi mamut2100, 27/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

ông pnl ko có moon làm sao mà xài :-" bác ko bít thì đừng có nói ( đọc lại bài kìa ) mà chơi hay hay dở còn fụ thuộc vận may nữa bít đâu vào trễ mà đúng chỗ ngon nhìu noob ít pro thì mới pt được hoặc là rơi vào chỗ toàn pro mà được noob protection ;)) nói chung 1 fần nhỏ do may rủi :D
    mạn fép lạm bàn chút còn uni7 thì tui chơi ko nổi :'> trình độ còn kém

2. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Thế đã đọc ký bài của tôi chưa mà nói???
    Coi lại đi MK cái bàn phím hông bít nhấn đâu mà chưa gì nó đã post bài roài lại làm người ta tưởng mình đi câu bài chứ :D . Đúng là do may rủi khi chơi ban đầu. Nhưng nghe câu "đường dài mới biết ngựa hay" chưa? Uni open được 2 tháng thì mấy ông lúc đầu TOP 100 đều bay mất cả. Nhưng đến tháng thứ 3 thì những thằng Top 100 tháng trước đó hầu hết vẫn mặt dầy ở lại TOP 100 :p

3. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

to xinchao : cứ gọi là bên uni6 và uni7 đều bị block acc cả roài :"> tội chơi multi với chửi GO sao nó block acc mình ( nó kêu là tau bít mài chơi 4 acc tao block có 2 bi h chửi tau lock hết ... shit )
    mà thịt ra thì ... dạo này ít lên bị chúng nó farm mít cứ đc tầm 25BS là mất toi khỉ thật ..cứ bị farm cứ tụt score thành ra dạo này thấy có lỗi với anh em quá T_T :"> xin lỗi hỉ ;;)

4. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Chán ông xin chào quá, bọn nó ko online 24/24 nhưng lúc mình online nó cũng online thì làm thế nào, chẳng nhẽ đặt đồng hồ 3 giờ đêm đi đánh, pó tay, mình nói là ko có moon thì ổng bảo ko biết xài moon, kêu mất 113 BS để tạo moon thì ổng kêu mất thế còn ít lắm, tôi crash fleet thì ít lắm, nhưng mà chắc là nhiều hơn ông bởi vì tôi chơi U1 :))

5. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

thôi kệ đi...cho người ta tự hào về người ta một chút chứ...tọp uni nào cũng biết ổng muh ;))

6. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Ok, game thôi mà.
    Stop bàn cãi và đã kích cá nhân. Xin lỗi đã hơi nóng.
    see ya ingame ;)

7. em_tin

em_tin The Warrior of Light

thằn nào mà nó online 24/24 thì tầm 2,3 ngày là nó vô bệnh viện rồi =)) hồi hè tui chơi u5 tích cực lắm cũng chỉ on có 16h mà đã thấy mệt rồi nói chi 24/24...
    a mà xinchao1 muốn có thẹo hay sao mà chơi 2 phát luôn thế :-"

8. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

anh em với nhau cả mà .... bỏ đi
    thèng cu này lên mod hồi nào thế :O ... ơ sao mình ko bít nhỉ ... wa đó khỏe ko cu ??? thời tiết thế nào ??

9. Saracova

Saracova Dragon Quest

mỗi lần nhìn cái avatar của ổng là em ko thể nào nhịn cười được =)) .....mà bác lo cho ổng làm gì....nhìn mặt ổng lúc nào cũng băm trợn như con kingkong thế kìa thì...chẹp chẹp.....đến ạc nô cũng phải gọi ổng là father-out-law =))

10. em_tin

em_tin The Warrior of Light

nhìn vậy nó mới sợ, định kiếm hình khác thay mà chưa có hình nào đẹp :D
    lên hồi .. đó đó

11. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

:D.....bác em_tin lên chức MOD nên có vẻ hơi ác cho anh em đó........nhớ hồi đó anh em cùng nhau tác chiến bây h lên cao nên gít anh em àh????? #>:).......mà cái LM FF có chấp nhận người dưới 2k điểm ko????

12. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

Các bác còn nói chiện lạc topic là tui trừ EXP + lock đó (topic nào lock rồi thì đừng mơ có cái khác tương tự)

13. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Này NFSUG2 ông biết thì nói không biết thì thôi nhá ông biết lấy 3022x9x24 =652K không hả, đó chỉ là mine của tôi lv 18 thôi đó và đó cũng mới là 1 loại thôi tất nhiên là M có sản lượng cao nhất, còn C thì ông cứ việc lấy số đó chia đôi, con D thì chia 4 là ra sản lượng trung bình ngày của tôi, chứ còn ông XinChao còn cao hơn tui nữa thì khả năng của ông la bao nhiêu biết rồi chứ OK?

14. mamut2100

Còn sản lượng toàn bộ cũa tôi hiện nay khoản gần 1mil/ngày cộng với res đi raid được khoản 600-700k, do đó pts của tôi hiẹn nay trung bình khoản 1.5k/ngày, đang cố găng nâng lê 2k/ngày. Hiện đang 19k pts rank 80
    Nói thế thôi mấy Pro đừng cười em nhé, ngựa non háu đá chút thôi, sẳn tiện cho nhắn bác nào có lòng tốt đánh dùm thằng ernte toa độ 1:232:11 sắng giờ nó cứ hăm he em hoài chán quá.

15. sk8erboinhl

sk8erboinhl Youtube Master Race

thằng đó là thằng debris dragoon mới đổi tên đó :)) ai mà dám đánh :P

16. mamut2100

He he he thì vậy mới cầu cứu chứ, tôi mà chống nổi thì đã không nhờ mọi người ke ke ke

17. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Hiện giờ LM chưa chấp nhận những người điểm thấp vì LM chủ trương lấy tấn công làm chính nên khả năng sẽ gây hấn nhiều người. Nếu bác vào liên minh ở xa thì bọn tôi giúp không được mấy mà gặp thằng nào nó đánh tôi ko lại mà quay sang đánh bác thì không tiện.
    Hì hì còn vụ thằng Debris thì chắc phải lâu lâu mới mần được nó chắc quãng 2k LF và 400BS rồi híc híc nó mà ùa vào nhà mình thì vắt chân lên cổ bỏ defence mà chạy thui :)) nhưng sẽ có lúc nó sơ hở

18. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

là sao nhỉ ??? to mamut : tui hỏi xinchao là : nếu 1 ngày mà 1 loại mine của ông ấy đc 600k thì có phải là trùm lắm ko ??? này đọc cho kĩ nhá cu ... có cần quote lại cho coi ???

19. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Cu em ăn nói cẩn thận nha. Anh mày lớn tuổi chẳng qua ham vui chơi Ogame thôi nên không chấp. Nếu không chơi, không tham gia vào LM mà cũng không chơi U7 thì vào đây làm gì. May mắn là cu em không chơi U7 nữa mà anh bỏ hết U khác rồi không thì chú em chỉ còn nước bỏ account thôi hiểu chửa.
    Sorry mọi người vì cái thằng này nó léo chơi mà cứ vô đây léo nhéo, đáng bậc cha chú nó mà nó cứ hỗn. Không chơi thì lượn, còn thích chơi thì báo danh ra đây, hôm nay sắp bão trời oi vãi lại gặp cái thằng này :cool:

20. laiminhduc

laiminhduc T.E.T.Я.I.S

Các bác làm ơn cho hỏi ngoài lề chút :D. Tại sao tôi thấy sau này các pro. toàn xây LF+BS trong khi đó tôi chơi U8 thấy bọn nó ban đầu xây quá nhiều Cruiser + HF luôn, thế thì để khởi đầu thì cách nào là tối ưu.
    Thanks nhiều.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.