Liệu Thiếu Lâm quyền có thể thắng được kiếm võ

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi tintan2567, 5/10/10.

1. mrduc92

mrduc92 Mr & Ms Pac-Man

kiếm võ không thể thua TLQ.. thế thôi .... kiếm võ súc luôn kả thương vương ... tớ nói hệ kim tuổi *** ăn kiếm cõ

2. John Marston

John Marston Donkey Kong

Kiếm võ 4.9 ăn xong mật tịch nó chém cho tlq chết là cái chắc :)) nhân kiếm hợp nhất \m/

3. chi2daugau

chi2daugau Donkey Kong

ai ăn được bos người đó win. 2 char đều có nhứng skill rất khó chịu !

4. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

TLQ không có cửa ăn được Kiếm Võ, TLQ đứng đọ độ trâu cũng chết với nó, dính đòn là stun và máu tụt như bị Kotex Pro hút.

5. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

Bác nào thích kiếm võ pk với mình 1 ván nào xem thử giáp tui trâu hay dame mấy người cao ;))
    giáp cỡ 133.4 thôi , máu độ trên 100k là vừa cần tìm bé kiếm võ gãi =))
    trường hợp pk ở map 4.9 này trừ khi kiếm võ mặc hết dàn dame khủng lấy phụng cầu hoàng . Stun hết cỡ may ra đứng 1 hồi còn die. Vì chả lẽ nó damege = 2 con nội công chăng . Vì 2 bé nội công dánh hoài chưa chắc die =))
    CÁi này còn tùy pk đồng đội chứ chưa phải 2 thằng pk nên không bắt buộc thua nha @@ chủ quan là không tốt !!!

6. mondaykixcz

mondaykixcz Youtube Master Race

Bác Rex đã bảo kiếm võ thắng rồi. Ko có j` phải bàn cãi nữa cả :))

7. laividaiday

laividaiday Donkey Kong

Thôi y dựa trên lý thuyết hok là j đừng nói cái vụ này mà dùng thực tiễn là vừa ngày xưa hệ khắc hệ đánh phê vô cùng . Ngày nay hệ này chém chết kỵ hệ là thường . Hôm qua gặp phải thằng kỵ chạy đi cho lẹ . Hôm nay gặp nó dám đứng gần ta .
    =)) .

8. mrkleven

mrkleven Mega Man

=))))) VD siêu mỏng nhưng siêu thấm
    hồi xưa trương tam phong 1 mình chọt cả đám sư cọ còn gì nữa :))

9. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

TLq GIÁP CAO CHẤP 2 BÉ KIẾM VÕ LUN CŨNG DC CHỨ Ở ĐÓ MÀ NÓI À, ai bảo tlq ko ăn dc kiếm võ thế tlq giáp 140 =)) chỉ có chiến nhẫn và MGTC nữa còn mấy phái khác tuổi gì so voi tlq

10. John Marston

John Marston Donkey Kong

Giáp cao máu cao thì từ từ rồi cũng chết :)) đánh nó thì toàn né nó đập lại cho thì choáng với thọ thương liên tục zzz

11. jimikey

jimikey Mr & Ms Pac-Man

Thiếu lâm giáp 140 thì éo có dame đơn giản , bạn lên đồ gáp bạn lấy éo đâu ra dame vì kill 3x của TL chỉ buf dc tối đa 40 giáp thôi :))
    ko có dame thì đứng làm tượng cho nó chém nhé đánh. nó lên đồ thân giáp nó cũng ko kém bác lắm đâu :))

12. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

TRONG KIẾM THẾ NÉ TRÁNH KO BAO H BẰNG GIÁP, GIÁP AI CAO THÌ SOLO ĂN DC TLQ CHI CO CHIEN NHẪN với mgtc thui chư còn máy phái khác tuổi gi so với nó

13. John Marston

John Marston Donkey Kong

^ Ờ thế dame bạn đc bao nhiêu ? chính xác đc bao nhiêu =)) chả khác gì cái bao cát cho thằng VDK nó đâm cả ? dame thì ko có kể cả build dame đứng solo cả VDK nó chém cho đ' nhấc tay lên đc mà đấm ấy chứ :-ss

14. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

TL quyền cần gì chính xác cha, nó là trâu bò cần gì chính xác, mà muốn ăn dc nó thì dame của vdk phải 2000 dame trở lên mới ăn dc nó, vdk lên trư tiên có -15 giáp đi chăng nữa cũng vây
    TLq pk rất khó ko phải dễ như vd kiếm đâu =)) thứ vdk chịu nổi với khi mà tlq có mtcc đi nó còn trâu bò nữa;)) có nước vdk làm bao cát cho tlq dung hon đây

15. John Marston

John Marston Donkey Kong

^ ờ thế bạn đứng im ăn kiếm của nó đúng ko :)) mtcc bất động + thêm chiêu 9x đc buff thì nói thật cũng chỉ đứng im ăn kiếm trong 2p 3p là nghẹo thôi bạn à :-h tlq chỉ đánh team thôi chứ solo chưa có tiếng nói đâu ( ý kiến cá nhân )

16. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

;)) thử đánh thủng dc 140 giáp đi rồi hãy nói nha, thiếu lâm có cái hay của thiếu lâm, nó càng trâu càng lợi hai,

17. John Marston

John Marston Donkey Kong

^ Bạn ngang vc ra ấy bạn ạ, bạn tưởng 140 giáp là bạn đ' chết chắc ? ko chết sớm thì cũng chết muộn thôi bạn à, cứ lôi cái 140 giáp ra làm đ' gì ko biết :-o

18. hoalong009

hoalong009 Mario & Luigi

nói ai ngang thế ;)) để coi ai chết trước, dám nói thiếu lâm chết trước lắm à =))

19. John Marston

John Marston Donkey Kong

^ Tranh luận với bạn mệt lắm ý :( lên amor 140 thì đ' hiểu dame với cx ở đâu mà đòi đánh VDK ??????? hình như bạn ko biết suy nghĩ thì phải :(

20. vixiecute

vixiecute T.E.T.Я.I.S

^
    ^
    Toàn đấm basic dam thì có cái cc mà đòi ăn với chả uống
    Giáp to thì cứ đứng đấy mà nhìn
    Hết Tỏa hầu rồi nó lại phi mật tịch vào nó phịch
    Còn bạn đừng nghĩ là bạn xuất được chiêu :)) Tôi chỉ nói đơn giản thế thôi :))
    P/s : Nếu con boss hoàng kim mà cũng dính hiệu ứng bash như bình thường thì tôi nghĩ bạn sẽ sớm trở lại với hành tinh thứ 3 của chúng ta thôi =)