Lineage 2 Media Lindvior

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi shivemon, 25/1/14.

1. hungryanvd

hungryanvd Youtube Master Race

nếu máy log được 2 acc thì chơi 1tyrr 1 foeh.nhưng foeh đánh skill aoe là mob đánh chết .em thấy 1 số bác auto 2 acc được là như thế nào.mà foeh không chết.mong các bác up cái clip chỉnh auto cho a e dể hiểu .thanks

2. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

Tyr xai skill Provoke hut mob rồi mage đánh, như vậy khó chết. Cho mage xài set blooody +10-16 . Tyrr xài + 10 , xài cây antharas storm +16 và cây valakas retri+ 16 farm khỏe, 2 cây đó ko mắc.

3. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Mr & Ms Pac-Man

Đã test nhưng sau khi bị tyr hút quái đánh rồi Feoh chưởng 2 skil stome + blass nó vẫn gí Foel đánh>"<,thôi thì cứ 2 tyr cho auto nó nhàn :)

4. hungryanvd

bác nào chỉ mình cái sao mở 2 acc đánh auto .mình xem acc nào thì acc đó đánh còn acc khác thì như bị lag lâu lâu mới đánh còn đóng cửa sổ 2 acc xuống thì một hồi thấy chết 2 acc luôn hjc

5. hungryanvd

Cám ơn bác.nhưng mà kiếm 2 cây 16 em thấy chua quá .các bác enchant skill ntn em không biết chọn option nào.các bác giúp e với

6. PlayFor.Fun

PlayFor.Fun Donkey Kong

2 cây antharas +16 rẽ lắm, mua cây lv 1 đó, có 10k GC thì phải. Mặc set amor +10 là farm khõe re, lâu lâu chết thì hs farm tiếp.

7. stonecoldhcm

stonecoldhcm Youtube Master Race

mình mới vào chơi server hồi chiều lên đc 85 mới farm đc có 100 gc farm lâu quá trời k biết khi nào mới lên đồ ngon đc hix ai có clan cho mình vào với và cho mình xin 1 vài hướng dẩn chẳg hạn kiếm coin of luck ở đâu với farm adena chổ nào là nhiều :D

8. hungryanvd

vote để x2 drop rồi ingame làm gì nữa vậy mấy pro.bác why hay warrior có inline thì pm em train chung với nhé.thesorrow

9. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Mr & Ms Pac-Man

Bạn pm:mousa,fairylove,Elma,MissHoa,piggy... Để đc hổ trợ nhé.riêng về lv thì pm Fairylove vì bạn ấy fam liên tục nên chỉ cần bạn ấy fam thì từ lv 85 lên 99 trong 10p >"<
    Coin Of Luck:1 đon vị tiền tệ donate của GM giá thị trường:2USD=1 COL(cách này bạn có thể donate)ngoài ra còn 1 cách để có COL là bạn phải fam gold coin(drop trong quá trình đánh mob)tỉ giá trao đổi:60K gold coin=1COL
    Chúc bạn fam dc nhiều GC và COL

Chỉnh sửa cuối: 9/4/14
  10. Kenzz Lê

Kenzz Lê Mr & Ms Pac-Man

2014.4.10 07:54:14 [GTick=998 LGTicks=948]
    Build Date : Tue May 21 15:42:53 2013

CPU : GenuineIntel Intel(R) Core(TM)2 Duo CPU E7500 @ 2.93GHz @ 2936 MHz
    RAM : 2046MB RAM
    LOGICALCORE : 2
    PHYSICALCORE : 2
    Video : NVIDIA GeForce 9400 GT (1407)
    PosCode : LS1(531) 0:0:0 2/1 [261]
    Video Resources : 28 MB

The system file may have been damaged. After ending the game, please check the file using the Lineage II auto update.

History: 00000000 1999062136 FArray mem=326484541, aligned=331853824 <- FMallocWindows::Malloc <- 00000000 1999062136 FArray <- FMallocWindows::Realloc <- -1360729969*8 <- FArray::Realloc <- FUnrealfileSummary<< <- LoadSummary <- ULinkerLoad::Load <- ULinkerLoad::ULinkerLoad <- UObject::GetPackageLinker <- (Engine.Mesh LineageMonsters12.chaos_skull_wisp_m00 NULL) <- UObject::StaticLoadObject <- UMeshComponent::LoadMeshComponent <- UMeshContainer::UpdateFirstMeshComponent <- AActor::UpdateFirstMeshComponent <- User::UpdatePawnMeshContainerByFace <- User::UpdatePawnMeshContainer <- User::SetPawnResourceImpl <- FL2UserSetPawnResourceManager::Tick <- UGameEngine::Tick <- UpdateWorld <- MainLoop

sao tự nhiên hôm nay vào lại bị như thế =.=", có ai bị như vậy hok? có ai chỉ cách khcws phục với

11. hungryanvd

mình có 1 con tyrr rồi giờ chơi 1 em foeh.mình chưa biết đặt skill foeh như thế nào .có bá nào rành foeh chỉ mình đặt skill với.không biết skill nào hút máu của foeh.dang cần thông tin gấp các bác chỉ em với.bỏ l2 lâu quá rồi giờ gà quá.

- - - Updated - - -

cài lại thôi bác.down cái client của nó nhanh lắm chắc ăn

12. Lineage2Ncoin

Lineage2Ncoin Youtube Master Race

Mình co 1 set heavy dark +18, full set ring boss +14 , cloak valliance +14 , belt +14 , talisman etc.... nói chung là full items từ a > z, co dual dragon +20 luon , ban re cho ai can 100$ toan bo items tren. co gi thi lien lac voi minh qua Skype : havianemie

13. emah

emah Mr & Ms Pac-Man

Sever còn hoạt động không anh? Em đăng kí rồi, nhưng vào đến phần chọn sever thì cứ click vào lại bị " You have been disconect from sever, please....." là sao vậy anh

14. noo

noo Youtube Master Race

clan còn hoạt động ko bạn? ah sẵn cho mình hỏi farm adena sao cho nhanh, mình đủ gold coin mua đồ shop mà ko đủ adena

15. hungryanvd

server vẫn hoạt động nhưng clan còn ít người chơi lắm.chán

16. sontl

sontl Youtube Master Race

vào game vẫn vui như thường, server đông nghịt, clan VN khá là thân thiện trong giúp đỡ newbie chứ chẳng có chán như bạn trên nói
    p/s: pà con cho hỏi em muốn farm solo chứ ko lure như tyrr thì đi con gì hợp, đánh thử vài ngày summon thì thấy buồn quá T_T

17. whoz0no

whoz0no Youtube Master Race

chơi wynn summon thi solo vô tư. cho dù ko có đồ.!:5cool_big_smile:

18. luanbang

luanbang Youtube Master Race

Có ai còn chơi ở sv này ko? Sao em train ko lên đc lvl ở các bãi train 85. Phải train theo group mới rớt đc đồ ah`? Thanks

19. hungryanvd

các bác cho em hỏi làm sao raid bos được vậy.chơi class nào vậy .thanks.(mong các bác hướng dẫn cụ thể)

20. thaison1706

thaison1706 Mr & Ms Pac-Man

bảo trì rồi hay sao ấy nhỉ ?!?!? ko vào đc