[Lineage4vn] Mở Server Test Phiên Bản Goddness of Destruction - Harmony

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi Lineage4VN, 31/7/12.

1. [Knight]VamPjre

[Knight]VamPjre Mr & Ms Pac-Man

sever vẫn sống khỏe mạnh 1 năm nay rồi,mong rằng các bác ad test xong up lên god làm 1sever mới anh em vào chiến chứ sever kia mọi ng lv cao và làm phát khiếp rồi:(.10x hay 1x ta cũng chơi mún trở về mái nhà ngxua ko cầm bow bắn ko dám xài ss:)).raid boss.haizz nhắc tới sao nhớ wa

2. GauTep

GauTep Youtube Master Race

ong gm noi minh di cafe ma hua hen mai chang thay ong i dau . mem viet nam cho` sv god lau wa

3. NeVerLand__

NeVerLand__ Youtube Master Race

ko biết các bác naỳ test đến đâu rồi nhỉ , hơn 4 tháng rồi vẫn chưa thấy động tĩnh gì :(

4. orckvh2

orckvh2 Mr & Ms Pac-Man

ờ lâu lắm ko ghé L2 , sv up hay mở sv thì cũng vào nghịch tí cho đông vui . Mà chắc còn lâu !

5. hushiwara

hushiwara Youtube Master Race

6. Lineage4VN

Lineage4VN Youtube Master Race

Chào các bạn thân mến !
    Cũng như các bạn chúng tôi cũng mong mỏi hoàn thiện sớm để tiến hành up phiên bản GOD cho server Linage4vn. Hiện công tác vẫn đang được tiếp diễn hằng ngày.
    Hiện server đã dần hoàn thiện các instance daily như kartia solo cũng như group, các boss ở instance nornal lẫn epic như istina, octavis ... Hiện chúng tôi đang dev các quest và boss còn lại, fix các lỗi còn tồn đọng sớm được phục vụ mọi người

7. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Bác AD làm cm nó sever pvp thì chuẩn hơn là sever cày kéo. Sever pvp thì cũng đầy thứ để donato duy trì kinh tế, làm sao cân bằng class với donato ko chênh lệch nhiều với undonato là được.
    Góp ý vậy thôi các bác đừng ném đá nhé. Với lại đừng can thiệp sâu vào game, ghét nhất cái kiểu bạn bè Admin hay người quen abc gì đấy, bạn bè quen biết thì kệ cm chúng nó, game là phải công bằng.

8. Sorite

Sorite Dragon Quest

Làm cái server pvp đi bác, bây giờ cày kéo gì nữa, chán lắm. Donate cũng được giống như anh K810i nói là ok rồi

9. kobietdatten

kobietdatten Youtube Master Race

thích cày kéo về official cày , nói gì chứ lên 90 chắc 2 tuần 95 thì tầm hơn 1 tháng nếu chơi hardcore . Hỗ trợ từ đầu > đít chỉ việc đi farm =)) . Chơi mấy sv này nó sập lúc nào éo hay mất tiền donate vô ích :9cool_haha:

10. thanh8836

thanh8836 Youtube Master Race

Giờ đa số đi làm hết nhưng vẫn còn mê Lineage, AD mở cho 1 sever pvp cho nhiều anh em bên sv nn về đi.
    Bảo đảm 100% sẽ nghẹt nếu mở 1 sv pvp
    Góp ý thôi nhé !!!

11. K810i

K810i Liu Kang, Champion of Earthrealm

Sever cày kéo sẽ dẫn đến log rất nhiều acc để hỗ trợ farm, ai cũng muốn khỏe thì lại càng log nhiều acc để farm hoặc bot dẫn đến tình trạng đông ảo. Nhiều người ngày xưa học sinh sinh viên thời gian dư giả nên online nhiều được, số người thích l2 vẫn nhiều nhưng đã đi làm, lập gia đình khá lớn, họ ko thể farm được hoặc có thể thích farm thì lại ko online nhiều được, do đó phải bot hoặc donato.
    Ngày xưa l2 phải phối hợp nhịp nhàng mới pvp được, lúc đó cần online cùng nhau để log buff dan sing orc, ai chơi l2 lâu năm thừa hiểu lowrate mà đánh nhau ko có support thì nó thể nào, vả cho 1-2 hít là lăn quay + mất exp. Hồi C1 và C3 tại sao vui vì quanh đi quẩn lại cái map rất nhỏ, train gần nhau có xích mích là quay ra vả nhau luôn nên vui, log vào là có pt ko farm thì cũng pvp được, giờ map GOD cực rộng riêng chuyện đi tìm nhau cũng đã là khó.
    Cho nến mình nghĩ nếu mở GOD lowrate ở sever VN thì sẽ khó hút được người từ offical quay lại, vì ở off họ có gốc rồi, có bạn bè, lại có bản quyền nên acc của họ được đảm bảo, họ lại kiếm được VND hoặc USD mà admin chả bao giờ can thiệp.
    Cho nên các bạn mở GOD nếu là lowrate mình thấy ko khả thi mặc dù các bạn rất cố gắng duy trì l4vn, nếu nói về lợi thế thì l4vn có duy nhất 1 lợi thế là ko lag và delay như offical. Chơi để giải trí thì được chứ để nhiều gắn bó lâu dài và đầu tư donato cho char của mình giúp sever phát triển là rất ít.
    Cái cuối cùng vẫn là đội ngũ staff, sever ngon là sever có đội ngũ staff ngon, chứ đang chơi nhảy ra vài vụ scandal liên quan đến AD hoặc GM thì người chơi chả muốn gắn bó tẹo nào.
    Mình góp tý ý kiến mong các đại hiệp đừng chém.