[LineageVN] Huyền thoại Noah (Mid-Rate PvP)

Thảo luận trong 'L2's Third Party' bắt đầu bởi nhokshok237, 5/7/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhatgiang2012

nhatgiang2012 Mr & Ms Pac-Man

ở SV nào cũng thế . tất cả players đều nể và tôn trọng GM/AD . nhưng 1 khi AD/GM đã như vậy (abx.xyz) .... thì chả thằng nào tôn trọng . chém em nhẹ nhẹ thôi nha :D

2. nhokshok237

nhokshok237 Donkey Kong

Bạn nên hiểu câu chuyện rồi hẵng phát biểu. GM thậm chí bị phạt nặng hơn gamer, vậy mà gamer vẫn cho mình đúng, thế là tôn trọng theo cách của bạn?

3. Rosena

Rosena T.E.T.Я.I.S

Xin hỏi GM.Trc mình có chơi char BS JoJo thì có câu chuyện ntn:
    GM:<==trc h chưa bao h biết BOT(chat trên kênh //anoucement)
    JoJo:!GM chưa dùng bot bao giờ thì sao biết người ta BOT để bắt?
    ===> ban chat 300min
    Câu đó có mang tính xúc phạm GM ko?chỉ vì 1 câu nói như vậy mà ban chat 300min thì chắc những câu @#$% chắc bạn jail người ta quá nhỉ
    Còn chưa kể việc GM đôi co tay đôi với Gamer trên kenh //anou nữa.:2cool_misdoubt::2cool_beated::2cool_beated:

4. nhatgiang2012

Sr bạn nhokshok nhé. mình hiểu nên mới phát biểu như thế . đã từng bị bạn AD gì gì ấy ban vô lý =)) . nc lịch sự cũng ban ( vì AD nói lý ko lại) bức xúc wa ngta mới abx .xyz thoy ... hehe . thôi ko cãi tay đôi với các bác GM/AD này đâu .

5. MasterIVIagic

MasterIVIagic Mr & Ms Pac-Man

có vẻ căng nhỉ.........................................................:6cool_beat_brick:

6. nhokshok237

nhokshok237 Donkey Kong

Change logs 29/08/2013:

........................................................

- - - Updated - - -

[24 Aug 4:34:49] PARTY [JoJo] no add sai
    [24 Aug 4:34:49] PARTY [OoO] dap boss
    [24 Aug 4:34:57] PARTY [JoJo] tui post 4 room r ma no chua fix lai
    [24 Aug 4:35:04] PARTY [SenZ] vãi
    [24 Aug 4:35:06] PARTY [JoJo] bon GM nay ngu lam ko biet fix dau

done all??? hay muốn show hết?

7. Rosena

Rosena T.E.T.Я.I.S

Bạn cứ show đi.Còn đây là cách hành xử của 1 AD chân chính sao?
    h mới biết có kiểu Chat trong pt cũng bị ban
    bạn còn gì thì móc luôn ra đi :8onion10::8onion10::8onion10::8onion10:
    còn xl bạn.Đó ko phải là câu mình bị ban nhé.Sao ko show hẳn cái câu mình đã nói.hay bạn sợ điều gì?
    Haizzz

8. nhatgiang2012

haizzzzzzz . móc hết trong Sv thử xem bạn :)) . xem có bao bn người nói Ad/Gm ngu =))=))=))

9. Rosena

Rosena T.E.T.Я.I.S

quan trọng ko phải thế.Mà quan trọng hơn chắc là bạn ý tìm ko thấy câu nào đáng để ban tren kenh ! hoặc kênh normal.Nên bạn ý lôi hẳn những câu trong #@$" ra
    Còn nói thẳng với bạn nhocshock nhé:Người chơi chat trên các kênh #@"$ kể cả có nói bạn hay động cham đến nhà bạn,rồi lừa đảo,rồi liên quan đến chính trị đi chăng nữa thì đó là việc giữa người chơi với nhau.Chẳng liên quan hay ảnh hưởng gì đến cái sv của bạn hết.Đấy là vấn đề riêng tư của người chơi với nhau.Bạn lôi ra làm gì.Còn nếu để mà lôi những câu này ra để mà hành xử thì mình nghĩ bạn quá vội vàng r.
    Gamer nào đang chơi sv của bạn mà đọc dc thì chắc họ cũng chỉ lao đầu vào mà farm thôi.cũng chẳng dám nói gì nhiều với nhau đâu nhỉ.Đang farm nói chuyện vu vơ éo này dm nọ trên kênh # hoặc kênh clan chắc cũng sợ bị các bạn để ý quá:7onion::7onion::7onion::7onion:
    ko chơi sv này nữa nên mình cũng ko nói nữa.Mình chỉ mong các bạn đừng lôi chuyện của pt mình ra nữa.Vì trong đó có câu chuyện tế nhị của thằng em mình.Mình sợ các bạn post lên,nó ngại==>tự tử==>công an điều tra ra thì lại khổ các bạn :5onion69::5onion69::5onion69::5onion69:

10. nhokshok237

nhokshok237 Donkey Kong

Nói lại một lần nữa để các bạn rõ, bất kỳ hình thức xúc phạm BQT nào đều bị xử lý. Chúng tôi mở server cho mọi người ko phải để nhận những câu chửi đó. Còn các bạn đã xúc phạm chúng tôi mà vẫn cho là đúng thì tốt nhất là tự mở server mà chơi một mình. Có thời gian sẽ check toàn bộ log, các bạn nói ai thì tuỳ nhưng có hành động xúc phạm BQT thì chúng tôi sẽ xử lý bất kể hình thức nào. Đây là lần cuối tôi nói về việc này, từ nay về sau có bị ban hoặc jail chúng tôi sẽ chỉ post thông báo lên diễn đàn LineageVN. Các bạn muốn chơi ở server nào mà admin sẵn sàng để nghe chửi thì cứ việc qua.

Chân thành cảm ơn!

11. nhokshok237

nhokshok237 Donkey Kong

Update rule: học cách tôn trọng BQT trước khi tham gia chơi. Đừng nghĩ vào nhà một ai các bạn có thể thoải mái chửi thầm người khác. Chúng tôi mở server không phải để nhận những thứ đó. Bất kỳ phát ngôn nào tương tự như "đ éo" đc public trên kênh (!) hoặc những kênh global sẽ ban chat ngay lập tức. Còn chat kênh clan hoặc PM thì chúng tôi ko can thiệp miễn là đừng xúc phạm đến BQT.

12. Lineage VN

Lineage VN Mr & Ms Pac-Man

Thông báo:

• Buộc [GM]Support thôi việc vì thiếu tôn trọng gamer và thảo luận về bot trên kênh global
    • Đã cập nhật nội quy server trên diễn đàn LineageVN. Rất mong các bạn chú ý theo dõi!

13. skidrow180

skidrow180 C O N T R A

Thật là bá đạo gamer kô được bình phẩm hay bình luân về Gm or Admin:6cool_beat_brick:

14. Lineage VN

Thông báo chính thức từ server: [GM]Support lạm quyền trong game, ban tất cả các char liên quan làm gương bao gồm: PvP, DGem, Sword, izuri. Tất cả các char trong clan đều đang được điều tra.

15. dannynguyen6789

dannynguyen6789 Youtube Master Race GameOver

anh em ơi sever này nhu cái lìn vậy đó minh là chả game DGem nè !!! thằng AD như con nít ko co học thức nó cải lộn với gamer da roi lôi GM ra chui rồi minh thấy buc xuc lên tiếng no ban lun acc và ID của mình thế thì choi sever nay lam deo gì nữa ..... anh em đừng vào làmchi cho tốn công sức thà chơi 1 sever khac con hơn choi 1 sever vắng tanh tẻ nhạt mà thằng AD lại bi khùng nữa

16. Lineage VN

Chân thành xin lỗi bạn DGem về việc Ban char, dưới đây là log server khiến mình đã ban bạn:

Bên cạnh đó chính GM Support đã nhận là anh em với bạn nên mình buộc phải ban char, hiện tại đã un ban nếu như đúng với những gì bạn nói

17. chienthan141

chienthan141 Mr & Ms Pac-Man

xin chào các bạn, mình là GMsupport!
    Vốn dĩ ko muốn tranh luận thêm về chuyện này. nhưng vì thấy mình làm việc và bị đỗ cho những lỗi mình ko hề làm, bức xúc wa phải nói
    - như các bạn có onl vào sáng sớm 0-1-2h sáng có chưng kiến, minh vô tình hướng dân gamer cách tìm auto, l2net, và cảnh báo rằng Bot se Jail... như thế là sai, tuy nhiên luật trong sever chưa có phần nào quy đinh cho GM ko đc làm thế cả. sau đó ban GameOver có nhưng lời lẽ thô tuc trên kênh ! sever mình đả nhắc cảnh cáo và ban ấy cố tính xúc phạm tới GM/Admin và mình đã Ban chat 2 ngày, sau đó ko nói thêm gì và Admin onl bắt đầu cãi nhau tay đôi vối Gamer đó. đây là link ảnh:

- sau đó nhận đc nhưng lời cay đắng tư Admin nên minh quyêt đinh xin nghỉ, im lăng tới chiều nay thì đoc đc 1 thông báo : GMsupport bi buộc thôi viêc vì hướng dẫn bot và không tôn trọng gamer. bức xúc wa phai yêu cầu Admin xoá bỏ câu nói "ko tôn trong gamer" vi minh chi ban chat ko làm gì cả trong khi đó co người cai nhau vơi gamer thi cho rằng đó là ko sao, và đẩy toàn bộ tội lỗi lên người mình!

- minh bảo răng minh ko làm Gm đc nưa, nhưng minh có thê quậy đc nếu ko xoá bỏ phân không đúng trong câu đó. anh ta cho rằng minh hăm doạ và tuôn ra nhưng lời lẽ mà chăc ban gameOver con chưa nghi đến... từ chó đẻ, cha mẹ dạy dỗ... thậm chí còn hăm he sẽ cho người sang nhà mình đâm chém gi cơ đấy. thế là phong cách gì thưa anh Admin ? bạn là 1 người có tuổi, 1 người lớn có học hay đám vô lại ngoài đường? minh làm cho bạn đê lấy tiền không phải lây tiền và nghe bạn si nhục, ok?
    - bạn nghi trả cho mình 500k test từ đầu tháng 8 đến nay và mình ko xứng đáng? khi sever open xay ra bug thì toàn bô trach nhiêm thuôc về mình trong khi sever test và server hiên nay hoàng toan khác nhau ? thậm chí nhưng bug đã đc report vẫn ko đc fix thì là do minh? cả server chỉ duy nhất 1 tester chính thì chuyên xay ra sơ xót là ko thể ko có.
    - minh làm dung quyên Gm, vâng có thưa các bạn. nhưng char GM cua minh nef tất cả các quyền trừ recall, Ban, Jail… thế còn char Anna của Admin đc set Lv, set item, thậm chí PK gamer và tư log Admin set kama về 0, như thế là đúng? Vâng chắc là đúng vì bạn nói thế thì nó là thế đó
    @All: có thể đã quá dai, minh không phải muốn bà tam trên nay, nhưng vi im lăng qua lâu bi ức hiếp nên phai lên tiếng. mong các ban hay xem xet và coi còn gi luyến tiết tai đây ko ? hay tư tim cho mình 1 nơi khác hay ho và ôn đinh hơn nhé, riêng về người lam cùng hắn mà con đc coi như “chó đẻ” thi chắc gamer cũng chẳng còn la gi đâu! còn riêng chuyện cac bạn thấy 1 đoan code show log cua server ghi lai, thì mong các bạn đừng tin vì tất cả đả đc Edit lai thay đôi nội dung, thâm chí cuôc cai vã cua Admin và GameOver hôm qua còn đươc xoá mất khi hắn show cho mình
    @Admin: nêu anh vô tinh đoc thấy ức chế quá thì cứ cho người qua chém em như anh nói nhé. Dù gì thi nó cung là con ngươi thât cua anh nên cố gắng mà châp nhận đi ạ!
    Thân chào!
    cam ơn các bạn đã đoc, ko cần bình luận thêm gì nưa cả, hay cho server chìm vào thơi gian đi.

- - - Updated - - -

à nữa muốn nói gì thì hay lấy chính nick LineAgeVn của bạn mà nói, đừng đễ moi người hiêu lầm là Kanny và mất lòng tinh vào em ấy. nếu sơ mất măt thì im lăng đưng làm gì cả chứ đừng đổ lên đầu người khác như với mình.

18. bevienlovely

bevienlovely C O N T R A

OMG đang định chơi nghe kai chiện này xong hhết muốn chơi

19. Rosena

Rosena T.E.T.Я.I.S

oh đến h thì tất cả mọi chuyện cũng đã dc phanh phui.Lại còn có cả add item này nọ nữa à.Ngày trc có mấy nịck lạ lạ tự nhiên xuất hiện với lvl 8x+item khủng thì đã thấy nghi nghi r.Kiểu này chắc ất min mà bị PK 1 mạng chắc add nguyên set+16 vô mà phang quá=))...h thì đã rõ vụ khi có vài bạn pvp chỉ gây ra 1 dam với mấy char Pro :8onion10::8onion10::8onion10::8onion10:
    Thế còn nick nhocshock trên gameVN là char nào thế bạn?
    Moi cả những câu chuyện trong chat nhóm ra để mà làm việc thì chắc cũng cùng 1 ruột vơi ấtmin lineageVN
    Nghĩ lại cũng thấy tiếc time chơi sv này quá,sv gì chỉ mang cái bực vào người.:8cool_rap::8cool_rap::8cool_rap::8cool_rap::8cool_rap:

20. bevienlovely

bevienlovely C O N T R A

Thì các bạn nói sever ko co ai để pvp nên admin nó làm vậy để có đứa pvp rồi mấy bạn pvp không lai tức lên donate nó chiêu này hay hâm mộ qua

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.