Link Down TS Online,Extreme Bot Full-Các Lỗi,Thắc Mắc Thường Gặp (Xem Trước Hỏi Sau).

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi PH007, 9/4/11.

1. luot1009

luot1009 Youtube Master Race

mấy bạn cho mình hỏi cái:
    Mình dow xong TSTW rồi,vào cái main chạy cái "Cập nhập" thì nó ko chạy(ko hiện mấy cái file cập nhập ý),h` ko biết phải làm sao,mong ai chỉ mình cách sửa đc ko :(

2. phobo

phobo Mr & Ms Pac-Man

vào thử alogin chơi luôn khỏi cập nhât :|

3. luot1009

luot1009 Youtube Master Race

thanks bạn,mình chơi đc rồi.Vì hồi trước mình thấy chạy update xong mới chơi đc nên thấy lạ ấy mà :D

4. Dan_Choi_Vo_Doi

Dan_Choi_Vo_Doi Youtube Master Race

_Không cùng map,sai id member,sai tên chủ PT,chủ PT chưa check invite member,member chưa check auto group
    * Chủ pt : điền ID các nick cần pt vào cái ô ID Group rồi tích vào ô Invite ( cột bên phải )
    Ở phía trên Option(chỗ hình cái máy tính tích) chọn Auto Invite Member , Auto Group
    Chọn Q bot => Run script Q đó => Login
    * Member : điền tên nick của chủ pt (tên nick chứ ko phải ID ) vào cái dòng ngang ngang ở dưới ô ID Group
    Ở phía trên chỗ hình cái máy tính tích chọn Auto Group => Login

Làm đủ mấy bước này r sao vẫn k pt đc vậy các bạn
    1 con thì huy bỏ 1 con thì cứ thông báo đồng ý

5. PH007

PH007 Donkey Kong

chủ pt thì cứ mời nhưng mem ko pt ? xem lại mem có tên chủ pt chưa,cùng map chưa,vẫn chưa đc thì bạn up hình bảng ext mem và chủ pt lên đi :)

6. Dan_Choi_Vo_Doi

Dan_Choi_Vo_Doi Youtube Master Race

ts này kiểu j tìm sơn tặc khó vãi :(
    bác nào biết cách cày tiền chỉ e với, h chơi lại chẳng biết j

7. phobo

phobo Mr & Ms Pac-Man

cày tiền = cách bán item máu + mana có đc khi bót NPC ra

8. zico

zico Mr & Ms Pac-Man

không thấy ai post bản dodobot vh lên nên mình post lên cho ai có nhu cầu sài
    (có sc giầy int , phiến , cự thú ........)

Mã:
    http://www.mediafire.com/?l4ymc96ews52b1l

9. Dyland

Dyland The Warrior of Light

server này tìm sơn tăc hiếm lắm,mà ít tiền nữa.Khuyên là cứ cắm bot đều đều vào.Bot đến Giản Dung là bắt đầu có hp+sp mà bán rồi,sang đến Tào Báo thì tiền lên vù vù :)).

10. LickMyLollipop

LickMyLollipop Youtube Master Race

thx for sharing mình đang cần bot lầy!

11. mrdangkinh

mrdangkinh Youtube Master Race

các bác chỉ cho em làm sao để tụi nó đánh cùng nhau 1 lúc với nick em vừa lập có 2 Thủy 1 Dịa 2 Hỏa mà nó đánh ko đều giúp em với

12. Vadis

Vadis Donkey Kong

Đề nghị bạn đọc hướng dẫn đầy đủ rồi mới vào đây hỏi nhé. Điều kiện combo 100% là LVTB team phải >= LVTB NPC; lvtb là gì thì tự tìm hiểu đi. Nếu những thứ nho nhỏ này bạn cũng phải hỏi thì mình nghĩ bạn đừng chơi TSTW làm gì cho mất công.

13. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

mình thấy dạo này newbie toàn hỏi những câu ko đáng phải hỏi , bởi những câu hỏi đó đã có trong bài viết hướng dẫn cơ bản cả rồi mà các bạn ấy lười biếng ko chịu xem qua hay tìm hiểu cho kỷ , nhìu lúc mình cũng ko muốn trả lời những câu hỏi ấy nữa . hồi trước mình cũng đâu biết gì về TSTW nhưng trước khi chơi mình cũng đã bỏ ra 2 3 ngày để nghiên cứu kỷ mọi thứ mới chơi và chỉ có mấy thứ mới mẽ mà TSVN hồi xưa mình ko có còn ở TSTW này có mình mới hỏi , còn bây giờ hầu như cái gì các bạn ấy cũng hỏi chẳng hạn như pt thế nào làm sao để bot mà trong khi đó mấy thứ đó có sẵn trong mục hướng dẫn hết .

14. mrdangkinh

Xin lỗi bạn mình ko biết mới hỏi còn mình chơi TS từ khi nó ra những sv đầu tiền và con free cơ tưởng vào đây là có thể gặp đc những người tâm huyết có thể hướng dẫn mình quay trở lại niềm đam mê cũ mà vào gặp người như bạn thì đúng thật là chán luôn cảm ơn bạn đã Cm

15. tinhlagi2008

tinhlagi2008 Youtube Master Race

Đỡ lagg =))
    Thanks kiu vì đã làm sv đỡ lag :))

16. Kendy ★ Wake

Kendy ★ Wake C O N T R A

nếu dc nhìu người như bạn thì mình cũng cám ơn nhìu lắm , cái gì cũng đã có hướng dẫn cụ thể và đầy đủ hết rồi ko chịu bỏ chút thời gian ra tìm hiểu mà cứ chờ cơm tới miệng thì chơi làm gì nghỉ đi cho anh em còn nhờ .

17. Dyland

Mình thấy bạn nên quit TS luôn là vừa,vì TS hiện giờ khác xa TS bạn chơi hồi đó,giờ toàn bot ko à,chẳng có gì là đam với mê cả :)).Mấy vấn đề bạn hỏi mình nghĩ bạn chịu khó đọc các bài hướng dẫn còn ko thì google là ra cả.Trước khi hỏi gì mình đều google trước,ko tìm thấy thì mới hỏi thôi.

Mình quay lại chơi TS vì phải làm việc suốt ngày,ko có thời gian ngồi mà chơi WOW hay AION này nọ nữa,kiếm 1 cái game treo bot cho gọi là có gì đó giết thời gian mỗi tối thôi :).

18. Vadis

Vadis Donkey Kong

Mình nghĩ bạn đừng chơi TS làm gì cho mất công. Mình để ý bạn toàn hỏi mấy cái linh ta linh tinh Bài viết sử dụng về bot có rôi, link download có rồi, cách sử dụng thế nào cũng có luôn, mình hỏi thật bạn đã xem qua chưa :-/ ? Hay bạn nghĩ đây chỉ là game nên không thèm đọc ? (:| Đến những cái nhỏ như thế còn không chịu quan tâm thì sau này set team thế nào ?

Chỉnh sửa cuối: 3/5/11
  19. mrdangkinh

các bạn góp ý mình xin ghi nhận mình sẽ xem lại toàn bộ các topic cũ trong forum nhưng thú thật lúc mình chơi ko có bot nên h chơi lại cũng hơi bỡ ngỡ nên có gì mình ko hiểu thật sự thì mình mong các bạn góp ý và giải thích giúp mình nhé cảm ơn các bạn

20. Dyland

Ko cần xem hết tất cả các topic cũ đâu,bạn chỉ cần đọc bài đầu tiên của topic này là đã nắm được sơ sơ cách bot,cách set team ra sao rồi.Trong quá trình chơi có gì ko biết thì google thẳng tiến,bí quá thì lên đây.