Link Download Brigandine I và II.

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi AutumnBaron, 27/7/06.

1. virgo_huyenao

virgo_huyenao Mr & Ms Pac-Man

Có gì cần chuyển cứ pm cho mình, nếu online mình sẽ chuyển trực tiếp
    Nhưng mà cái link đó phải down ngay trong vòng vài h nếu không cái link sẽ bị thay đổi ngay (bởi vì các bạn chỉ down nhờ chứ không phải có acc - giống như rapid vậy đó mà)
    Cũng có thể trong vòng 1 vài ngày nó chưa thay đổi - vì có người thắc mắc là sao link của mình không down được (có thể quá thời gian cho phép)

2. virgo_huyenao

Àh mà tiện thể cho hỏi có ai check lại cái file đó chưa
    Cứ vô game đánh trận nào là đứng nhìn nhau ngay trận đó - không phải đứng hình, giả lập vẫn chạy bình thường(đã kiểm tra giả lập thấy chơi Valkyrie và chơi BOF 3 không có vấn đề gì )
    Ai có bộ giả lập down plugin và config hoàn chỉnh tất cả thì up lên cho mình với được không
    Thx

3. virgo_huyenao

Àh mà tiện thể cho hỏi có ai check lại cái file đó chưa
    Cứ vô game đánh trận nào là đứng hình ngay trận đó (đã kiểm tra giả lập thấy chơi Valkyrie và chơi BOF 3 không có vấn đề gì )
    Ai có bộ giả lập down plugin và config hoàn chỉnh tất cả thì up lên cho mình với được không
    Thx

4. proA.Hoangga

proA.Hoangga Donkey Kong

Dùng trình Giả lập gì để chơi vậy bạn mình down xong phần 1 rồi mà ko bít chơi bằng cách nào :((

5. newbgamer

newbgamer Youtube Master Race

Mấy bạn ơi cho hỏi.Mình down được 2 cái file bd[1]7z.001 và 002 nhưng ko biết làm cách nào để chơi ai bít làm ơn chỉ dùm .THX

6. hiddendragon273

hiddendragon273 Youtube Master Race

Tôi down ở mega thì bình thường, chỉ cần cài cái thêm cái megataskbar mà trang web đó khuyến cáo mình cai` là đc. Nhưng mà down o rapid thì chịu, dùng dủ các cách có 20mb mà down mất gần 1 ngày, thỉnh thoảng có file down gần xong, thì "ộp" =(( .
    Bạn nào có bản tiếng anh thì up lại cho minh len mega với. Cảm ơn nhìu lem'

7. Hate Eternal

Hate Eternal Youtube Master Race

Mình bị y chang , load vô là nó chạy ào ào . Sau một hồi cố gắng thì nó cũng ok,nhưng mà đến lúc chơi thì lại xảy ra vấn đề khác , lúc bắt đầu đánh là treo màn hình , chọn xong quân để đánh là thế . Chán . Chán ko thể tả .

Ai ở vn,làm ơn,xin làm ơn burn ra thành cái cái file .iso hoặc tương tự rồi upload lên host với , pls !!! Thèm được chơi quá đi mât , hic

8. rivaldinho

rivaldinho Youtube Master Race

Các bạn ơi hình như các link trong topic die hết rồi thì phải. mình down không được. Ai có tốt bụng thì up lên cho mình bản Brigandine Grand Edition. À mà up lên megaupload ấy. Tớ thấy cái đó dễ down hơn rapidshare. Sẵn tiện các bạn cho tớ hỏi các trang web nào cho down game PS1 nhé. Cám ơn lắm lắm

9. rivaldinho

rivaldinho Youtube Master Race

Bri II có bản tiếng Anh không nhỉ? Nếu có ai đó up lên giùm mình với. Cám ơn lắm lắm

10. JunFang

JunFang Youtube Master Race

Cái này down xong chơi sao đây, dùng giả lập gì và như thế nào, ai bít xin làm ơn chỉ dùm, cám ơn nhìu.

11. Phoenix99

Phoenix99 Fire in the hole!

đây trang này đủ loại game cả cậu có thể kiếm game theo chữ cái (tìm dòng có cái bảng chữ cái A,B,C )hoặc theo thể loại (tìm dòng
    If you want to browse by genre, you can visit the following subforums)
    http://snesorama.us/board/showthread.php?t=5284
    To JunFang: vào trang này http://www.megaupload.com/?d=U7CABRC1
    down trình giả lập về ,cách dùng thì vào đây :http://gamevn.com/showpost.php?p=4230082&postcount=1 (cám ơn nightmare_1986 về cái link và Mo...Mo...Moeeee về bài viết ^_^) có gì thắc mắc sau này vào topic hỏi đáp cho Newbie tớ chỉ cho

12. vitamin_Z

vitamin_Z Mr & Ms Pac-Man

cho minh` xin lại ci' link của Cd2 đi đang ghiền wa' chừng

13. Phoenix99

14. vitamin_Z

15. Phoenix99

tìm ko thấy bạn ơi nhưng tìm thấy cái này
    http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=6890336&postcount=6
    link của MoonDancer, có patch tiếng anh sẵn tên thành, item, skill chơi vẫn bình thườg lâu lâu bị đứng thui , khắc phục bằng cách save trước cảnh bị đứng sau đó chơi sao cho cách đi ko giống như lúc bị đứng , vd cậu chiếm được 1 thsanh sau khi quest thì đúng , vậy trước khi chiếm thành cậu hãy cho bớt 1 trong ba đạo của cậu run đi chỉ còn 2 dạo khi chiến tháng vậy là chơi ngon lành

16. sieudaochich1987

sieudaochich1987 C O N T R A

Phoenix 99 ơi cho mình link CD 1 nha

17. Phoenix99

18. vitamin_Z

àh bạn cho mình hỏi cái này lun.bạn co' chơi trò này trên PSP ko dạ?đang chơi nưa chừng cai' nó đòi wa CD 2 ngang xương vậy làm sao?

19. vitamin_Z

Ua sao lâu wa' mà ko ai trả lời giùm mình hết dạ?mình đang ghiền mún chết nè!cho mình hời thêm lun có cách nào chuyền file save từ giả lập PS1 sang PSX chơi trên PSP và ngược lại ko?

20. TatCaViGames

TatCaViGames Dragon Quest

đơn giản vì có ai biết đâu mà chỉ o_O, bạn chơi lại đi thôi! còn ko thì bạn lên gamefag coi đi hình như có save sẵn đó:'>