Link download Heroes V + Crack (đã kiểm nghiệm)

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi heroes_of_might, 11/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. miskim

miskim Youtube Master Race

Thì file Image mới phản ánh đúng dung lượng của tất cả những gì trên Disc. Còn tổng dung lượng theo kiểu ngó Properties các file trên disc thì sẽ bỏ sót phần hide . ::)

2. miskim

miskim Youtube Master Race

ồ.. có link Rapidshare àh.. tốt tốt.. 200 kb/s .cám ơn nhiều nha. Mà chắc mua disc cho nhanh .

3. AMTHANHRONG

AMTHANHRONG Mr & Ms Pac-Man

ki thế nghỉ nhày 23 tháng 5 mới ra mắt mà sao giò có rồi kì thế mà đây có phải là bản chính thức không ?
    thân amthanhrong

4. heroes_of_might

heroes_of_might GameVN Member Moderator

Bản crack của bản chính thức. Cái này cũng bình thường thôi. Khá nhiều game bị crack trước khi bản chính thức ra mắt. Điển hình là các game của máy Sega hồi trước. Hầu như game mới chưa ra thì đã bị crack hết rồi. Chính vì vậy mà bọn này mới sập tiệm.

5. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Sau mỗi lần Down 1 file thì tìm cách đổi IP . Nếu là IP tĩnh thì kiếm Proxy , mất công check thôi , 5 , 10 phút , còn hơn là đợi cả tiếng , nếu IP động thì Dis ra rồi connect lại mà down tiếp . Còn ko muốn mất công thì đành đi kiếm account premium thôi .

6. silent death

silent death Donkey Kong

Download xong rồi anh em ơi, hehe. Thx god, sau 2 ngày down xong. Đang ngồi nghiên cứu.

7. heroes_of_might

Vậy à. Chúc mừng em nhé. Chiến thôi còn chờ gì nữa.

8. fx1024

fx1024 Youtube Master Race

Có đĩa không? Anh em nhanh nhanh phổ biến đĩa đi :D. Bảo là cuối 2005 sẽ ra mà bây giờ mới thấy. Chờ lâu lắm rồiA Mấy hàng đĩa ở khu BK mà vớ được thì hot nặng. >:D<
    Dân chơi Hero 3 nhiều lắm. Mà ai chơi cũng đều mê ghê ghớm. Lâu chán hơn các trò khác.

9. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Khổ, cái link crack ở trang 1 lên đường ròi T_T
    Megaupload cũng ko được (nó bảo gì 100 file Việt Nam =)))

Mấy bạn up lên RapidShare dùm Ice được ko? ^_^
    Cái game thì Ice đang download từ Torrent bên gamethu giới thiệu (2.38 GB phải ko vậy?)

http://labnol.blogspot.com/2005/11/rapidshare-yousendit-megaupload-free.html
    => 1 số mẹo với các web chia sẻ phần mềm free

Download files from Rapidshare like a Premium user
    Cài trình duyệt firefox sau đó vào https://addons.mozilla.org/firefox/220/
    Cài cái Flashgot chạy kết hợp với flashget. Vô chỗ download file, right click lên link => FlashGot This Link. Flashget sẽ chạy Flashget. Chọn 1 split file để download (mặc định là 5).

10. heroes_of_might

Trời, vừa up lên một ngày mà hơn 100 lượt down và đã toi rồi à ... Chứng tỏ bà con nhà mình download cũng dữ dội phết đấy chứ nhỉ.

Mình vừa up lại lên Rapidshare đây. Ai chưa có crack thì tiếp tục down về đi nhé.

http://rapidshare.de/files/20092792/H5_GAME.EXE.html

Hi vọng lần này sống lâu hơn.

11. atula241

atula241 Mr & Ms Pac-Man

Tức là sao,không hiểu rõ lắm bạn nói rõ hơn được không

12. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

@Atula: Ai biết, tui dịch mà ^_^ (theo như nó nói là download nhanh như acc premium vậy)
    Sorry, lý do là megaupload ko cho IP vietnam download nữa :(( (fake IP download ngon lành)
    =))
    =))

13. heroes_of_might

Anh em làm dữ quá. 709 lần download trong có hơn 1 ngày. Bọn Nival và Ubi mà biết chắc nó khóc mất.

Dù sao qua đó cũng thấy là dân VN mình rất thích chơi HoMM. Hi vọng HoMM5 sẽ làm mọi người thỏa mãn.

14. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Xui quá, chắc phải lên google kiếm T_T
    Xin lỗi đã làm phiền Heroes_of_might
    :(( :(( :(( :(( :(( :((

(download xong ròi tính)

15. premiumheart

premiumheart C O N T R A

16. ANHCOYEUEMKONE

ANHCOYEUEMKONE Youtube Master Race

chai` ơi, sao down nổi máy bác ơi, căt khúc ra down dee, ton thoi gian wa wa wa
    chai` ơi, sao down nổi máy bác ơi, căt khúc ra down dee, ton thoi gian wa wa wachai` ơi, sao down nổi máy bác ơi, căt khúc ra down dee, ton thoi gian wa wa wa

17. FROZENSATTHU

FROZENSATTHU Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

to hero_of_might:cho mình hỏi sao mình tải cái hero5 về bằng torrent xong,dùng chương trình giải nén unl_hommv.rar ra thì chỉ ra có file hommv.mdf va file hommv.mds .Hai file này là gì vậy?Làm sao dể chơi dược bây giờ?!

mình download bằng cái địa chỉ dầu tiên ở trang 1 của hero_of_might (chẳng lẽ để phí công down 2.4gb,2 ngày mới xong dể 24/24!!).

18. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Dùng 1 chương trình Vitual CD nào đó , VD như Alcohol chẳng hạn mount image mà cài .

19. heroes_of_might

Bạn dùng Alcohol hoặc Daemon Tool để chạy đĩa ảo. 2 file đó mds hay mdf đều được hết.

Nhớ cài xong thì copy file H5_GAME crack đính kèm đè lên file gốc thì mới chạy được.

Đừng lo, chắc chắn không mất công download đâu. Ở đây mình biết ít nhất 10 người đã dùng torrent đó và chạy tốt.

20. FROZENSATTHU

FROZENSATTHU Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Mình không có 2 chương trình mà bạn nói.Bạn co thể chỉ mình chổ down ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.