Link download RTK 11 English

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi *ShAw*, 26/9/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. qviet

qviet Youtube Master Race

ban ơi có thể upload lạii file thứ 6 dc ko.minh down load ve không được.cảm ơn bạn nhiếu

2. hoangnguyenlong

hoangnguyenlong Youtube Master Race

Bạn xem lai link của patch thứ 9 giùm mình di. Mình down chỉ được 19% là nó dừng, thử lại 3, 4 lần cũng đều bị như vậy hết. Thanks

3. Master_cheat001

Master_cheat001 Mr & Ms Pac-Man

Tui nghĩ chắc hổng phải tại up đâu,mà mạng mấy hôm nay bị củn sao ấy! HỒi trước down ở Mediafire được 200KB ---> 300KB giờ thì chỉ cao lắm 30% hoặc đứng luôn!=(( CHÁN!

4. darkheart

darkheart Mr & Ms Pac-Man

down những file có vấn đề trước để khỏi mất thời gian, nếu có link 4share thì đỡ hơn nhiều

5. Legend Judo

Legend Judo Mr & Ms Pac-Man

hix, down về rồi ko biết cách làm thế nào, giải nén cái part01 ra, cài vào, crack xong thấy nó chạy được, ko biết có yên ổn ko đây...vậy mấy cái còn lại để làm j...ai hướng dẫn chi tiết đi...huhu

6. Yeu game la...

Yeu game la... Nam Việt Đại tướng quân

Đấy là kiểu nén cắt ,chắc bạn chưa quen ,mình chỉ nói thế này :chỉ cần thiếu một trong các part là giải nến không thành công và khi giải nén cái part nào cũng như vậy .Bạn cài được là mọi chuyện tốt đẹp ,chúc bạn chơi vui

7. Legend Judo

Legend Judo Mr & Ms Pac-Man

vậy là chỉ cẩn giải nén 1 cái bất kì là chơi được từ A-Z phải ko^^...cám ơn tiền bối chỉ điểm^^

8. nicky3000

nicky3000 Donkey Kong

các bro ơi.. sao mình install cí RTK 11 này rồi mà nó vẫn yêu cầu fải dùng disc thế nì?? (vẫn đang mount file cài đặt .ISO)
    : Please insert the correct DVD-ROM:

Mog các bro chỉ giúp~

9. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

chép cục crack trong file iso cài đè lên file RTKXI.exe trong thư mục game mới cài.

10. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

mấy bác cho hỏi cái bản này có bị hiện tượng ko chạy đc movie lúc mở đầu sau khi đã chép đè crack ko::(

11. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

ko chép đè crack sao chạy game mà ko cần đĩa ? movie thì mình vẫn thấy nó xuất hiện trong mỗi lần mở đầu game , mỗi thời kì chơi lại, ở bản cũ mình cũng thấy tình trạng lỗi đen màn hình ở các movie mở đầu , giới thiệu với lí do là ko có card màn hình rời hổ trợ,qua bản E này mình gắn cái 128 mb vô chạy thấy dc movie cả bản cũ và bản E hiện giờ.

12. *ShAw*

*ShAw* C O N T R A

mấy pác ơi, sau khi cài xong thì vào thư mục RTKXI vừa mới cài ấy rồi mở tiếp thư mục Doc , trong đó hình như có hướng dẫn chơi (mở = abode reader ) nhưng toàn tiếng Anh thui , ai xem rùi mà thấy nó # mấy cái hướng dẫn tren này thì dịch hộ nhé

13. sunlian

sunlian Youtube Master Race

down 1 link hay tất cả hả các pác để em bít đường mà nàm thanks trước nha:wink::;):p:x:-/:o:hug:

14. Saraen

Saraen Youtube Master Race

Down tất các links, down xong extract file rar bất kì sẽ ra một folder có chứa file *.iso, extract file đó lần nữa là thấy file *.exe để cài đặt.

15. LoveNovel99

LoveNovel99 Youtube Master Race

choài trên topic chú ý cũng có link down đó , tui down về chơi ngon chua7 out lần nào

16. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

Mình thì dow ở topic này của Mod.
    giải nén đc 1 file iso sau đó dùng demount tool để tạo ổ ảo.
    Crack đàng hoàng, chơi ngon. Mỗi cái là ko có patch tiếng việt.
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=221545&page=2 (cái bài cuối cùng mà mod bảo là bản E 11 mới nhất đóa.) Meadia luôn.

Bạn nào vô đó dow rồi thì chỉ dùm mình phải dow thêm cái gì nữa để có patch tiếng việt??
    đọc hướng dẫn rồi nhưng nó nhiều thứ quá ko nhớ hết đc. chơi phần dễ nhất mà cũng thua :D cuối cùng bị mấy thành nó đánh 1 lúc.

17. onelow4you

onelow4you Mario & Luigi

Link RTK 11 E trong mục chú ý Góc Download mình lấy từ tóp píc này ra rồi đưa vô tổng hợp cho bà con dễ thấy chứ link ở đây ko khác gì trong đó , còn Media ý của mấy bạn trên kia nghĩa là mới vô phần quảng cáo game ,hay mỗi màn có đoạn phim ko lên hình ,đen thui , chỉ nghe tiếng là do card màn hình bị gì đó ,cái này mình bị hồi xài card onboard ,giờ có card rời phim,quảng cáo gì cũng hiện lên đầy đủ hình lẫn tiếng.

RTK từ bản 1 tới 11 E ko có tiếng việt ,chỉ có tiếng anh

Bản 11 Ori + PK ngôn ngữ Nhật và Tàu điều xài chung 1 cái patch Cao Shang để khi chơi có tiếng anh ( ko có patch thì chơi game với ngôn ngữ Nhật và Tàu )

Bản 11 E mới nhất ko cần patch Cao Shang để chơi game có tiếng anh vì nó là sản phẩm dc Koei tút lại với ngôn ngữ duy nhất là English hoàn toàn , mỗi dòng lệnh trong đó có nghĩa na ná với patch Cao Shang ở bản 11 cũ nhưng lại sát nghĩa hơn , có gì ko biết thì lấy từ điển Lạc Việt ra dò.

Có thể lấy movie của bản 11 E này gắn qua movie của bản 11 Ori + PK cũ , niếu như mấy màn đầu thuộc bản Ori Nhật và Tàu mà gắn movie tiếng anh của bản 11 E mới thì chơi game sẽ xuất hiện cả thảy 11 movie ,còn các movie của bản PK người lồng tiếng lẫn phụ đề điều là tiếng nhật thì vẫn đâu vào đó chứ ko có lỗi game gì phát sinh cả.

Bản 11 Ori E ko khác gì bản 11 Ori Nhật và Tàu ,trong tóp píc hướng dẫn = hình ảnh có chỉ tuy font chữ mỗi dòng lệnh trong tóp píc đó khác với bản E này nhưng không khác gì ở đây ,vì người viết bài viết trong đó lấy thống kê ở bản cũ ,còn bản E mới này chỉ cần đối chiếu là chơi dc , game tiếng anh ,ko khó để nắm bắt ,mới chơi thì chơi từ dễ lên khó ,niếu ban đầu chơi khó quá sẽ sinh ra nản.

18. Yeu game la...

Yeu game la... Nam Việt Đại tướng quân

Xin lỗi Mod một tý ,tôi thấy đa phần patch Cao Shang giải thich dễ hiểu và rõ ràng hơn ,chỉ có phần tiểu sử là thường bị lược bớt một chút .Tôi thì không biết tiếng Nhật ,Trung và Hàn ,nhưng em gái tôi nó nói những chỗ patch Cao Shang không dịch đa phần là rất khó dịch sang Eng mà dịch thì không sát được nghĩa .
    Còn ai có tâm huyết với Game và không biết cách sửa, muốn hoàn thiện với patch trong các hộp thoại thì tôi sẽ chỉ dẫn cho cách sửa.Nói trước là không khó nhưng đòi hỏi là phải kiên trì mà có lẽ nhiều người làm thì nhanh hơn.
    Nói thật tôi đã phát ngán cách đây hơn một năm có ý định làm patch tiếng Việt có dấu ,vì viết lại font luôn thất bại và sửa đồ họa khung hình của game để viết tiếng Việt .Cầu mong đừng ai nhắc lại với tôi về vấn đề này:devil:

19. KuKai7289

KuKai7289 Mr & Ms Pac-Man

hình như part 13 ko down đuợc rùi ::(::(, từ tối qua đến giờ vào down mà ko đuợc, mọi người up lại giúp mình part 13 nhé

20. thanhlam380

thanhlam380 Youtube Master Race

không biết bản này có cho nâng cấp chợ không? Mình cũng mới down ở bên rapidshare thì không có nâng cấp.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.