link download RTK11PK mới nhất

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi therebex, 6/5/07.

1. vanpersie123

vanpersie123 Youtube Master Race

File Type: zip san11pk.zip của bác thre.. down về xong và làm sao nữa vậy các bạn.....

2. mtpc4s9

mtpc4s9 Mario & Luigi

Cho mình xin cái San11pk editor gì đó để chỉnh tên nhân vật với nha. Chơi tướng tự tạo mà toàn tên tiếng Tàu mù cả...

3. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

có san 12 chưa cho link luôn đi :D hehe.

4. ZVuHaiNinhZ

ZVuHaiNinhZ Mario & Luigi

Bạn có thể cho mình link down bản RTK11 thường ko??? Mình down cái bản PUK bên dưới của Dracula về nó cũng bị như Windy

5. darrichu

darrichu The Warrior of Light Lão Làng GVN

6. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

có bản PK không vậy up lên đi
    hay chỉ chỗ mua đĩa cũng đuợc
    mà bản PK có gì mới không
    thanks

7. darrichu

darrichu The Warrior of Light Lão Làng GVN

ông này chơi bản RTK mấy chục thế kỉ rùi mà sao hỏi tui bản PK, bản PK thì tui có nhưng xóa mất rồi, hồi trước cũng down trên này nhưng chả nhớ ở topic nào nữa. Có khi link chết rồi cũng nên :-)

8. Forever_HN

Forever_HN A ways away

đơn giản là nó ... bự quá, up lên không nổi, hồi đó tớ down PK qua torrent đấy chứ :|. Cái file torrent nằm ở bài đầu tiên của topic này :| chịu khó đi

9. thanhtungtnt

thanhtungtnt You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Dracula ơi, cái ở trên bạn viết phải không, bạn có thể hướng dẫn chi tiết cách để nâng cáp lên bản PUK mà không cần qua Original được không? Mở một topic và post lên ngay tại đây đi.

10. thanhtungtnt

thanhtungtnt You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Đã làm được rồi, cám ơn tất cả mọi người. Kinh nghiệm xương máu là không nên thay đổi đường dẫn từ \Koei\San11 tc thành San11 tc vì bạn bắt buộc phải để trong thư mục Koei thì trong registry mới có Koei cho bạn tìm. không thì đừng nhập từ khóa Koei nữa, mà hãy nhập từ khóa là "san11" tìm kiếm trong HKEY_CURRENT_USER

11. Master_cheat001

Master_cheat001 Mr & Ms Pac-Man

có ai chia cái link của RTK 11 PUK giùm được không? ÚB của tui chứa hổng nổi tới 579 MB lận trong khi của tui là 480. HIc hic! ai rảnh giúp giùm đi!!

12. thuanterry

thuanterry Donkey Kong Lão Làng GVN

có 1 cách cài lên puk mà nếu ai down bản puk về ko íntall bình thường được thì bạn có thể làm bằng cách thủ công... có hơi lâu...nhưng 100% là được nếu bạn chỉnh cái regedit mãi mà ko được.

Đầu tiên bạn mặc kệ hết mấy cái file Setup,San11pk Setup...đi, bạn chỉ tập trung vào file nén "Data1" thôi, bạn mở lên.

Lúc này sẽ hiện 1 lượt file ra rất nhiều file, bạn cứ chép tay vào từng thu mục có các đuôi file tương ứng trong từng thư mục trong San11 thường của bạn cứ chép đè lên là ok hết. Ko phải chạy cái bản install nếu bạn ko Install được..

Cuối cùng bạn chạy File "Safe Disk" dẫn đến file San11puk.exe để Crack.. là xong.

Cách này là cách cuối cùng chắc chắn thành công 100% nếu tất cả các cách của các bạn trên đã chỉ mà bạn vẫn ko cài được.

Chơi vui ^_^!

13. Judas Iscari0t

Judas Iscari0t Youtube Master Race

Có ai có link download bản RTK 11 Orginal ko?
    Mình tải bản PUK của anh Dracula về rồi, nhưng nghe nói cần tải thêm bản RTK 11 Orginal ^^

Link trang 1 die rồi, link torren ở topic kia cũng ko thấy seed.
    Có ai còn link nào khác ngoài rapid và mega thì share mình với, torrent cũng ok

Cảm ơn mọi người rất nhiều ^^

14. VanThanh99

VanThanh99 T.E.T.Я.I.S

Bản Orginal thì darrichu đã post rồi mà : http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=2903679&postcount=20

15. kenjiak

kenjiak Youtube Master Race

mình mua ở tiệm 2 dĩa CD về setup, vào game thì thấy toàn là tiếng Jap , sau đó mình tải bản Jap_Eng trên trang www.kongmin về thì nó chỉ có dịch sang Eng vài mục thôi. Mình đọc trên 4rum thì các bác nói là phải chỉnh sữa regedit rồi mới cài bản PUK dc.Vậy cho mình hỏi bản mình đang xài là loại crack rồi hay chưa.Mình cũng kô rõ.( mình nghĩ là crack rồi , vì khi setup xong thì vo chơi thôi!!!)
    Nếu là crack rồi thì phải sữa regedit sao đây???
    Bản patch nào là mới nhất??
    Thk,mình mới làm quen với game này nên chưa có kinh nghiệm.Mong mọi người giúp::)

16. LanhDienNhan99

LanhDienNhan99 Youtube Master Race

(sorry bo go bi hu) Ban chi can mua them mot dia puk o tiem rui ve cai la duoc, khong can chinh regedit dau. Chi ai down ve thi moi chinh regedit.

17. ngotue

ngotue Youtube Master Race

xin hỏi có ai bị như mình ko, down file của Dracular về nhưng về dc có nữa chừng, nó báo là down về rồi nhưng thật ra chỉ có 1 phần nhỏ khoản 30%, ko biết phải làm sao đây T__T, có ai chỉ giùm mình với, Cám ơn

18. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Lỗi mạng down lại thôi bạn ơi!Chúc thành công :hug:!

19. ngotue

Hix hix, mình chép bản San11pk vào rồi, chơi dc rồi nhưng hôm nay bật lên lại báo lỗi, có ai biết là sao ko vậy ? Giúp mình với

20. ngotue

Có ai hiểu thì chỉ giùm với, mình dỡ vi tính lắm.
    Mình chép vào rồi ( San11pk ), chơi được luôn rồi, nhưng restart máy lại hay tắt máy lại cái là ko chơi dc, muốn chơi phải chép lại từ đầu hix, máy mình chép là Laptop win Vista.
    Sau đó mình thử chép vào máy bạn mình là destop win XP thì chơi bình thường restart lại cũng chơi bình thường luôn, nên ko hiểu cái laptop của mình bị gì T__T ai biết chỉ giùm