Loạn 12 Sứ Quân - Online Text Game

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Kyoshiro Anikime, 18/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kyoshiro Anikime

Kyoshiro Anikime Persian Prince Lão Làng GVN

tôi có quen bạn sao ?? sao tôi kô nhớ nhỉ? :o

tuy lỗ nhưng mà kô mất hết .
    bạn mua công cụ là 1 vàng , thì khi bán ra cũng là 1 vàng , kô lỗ gì cả.

2. matrixs

matrixs Youtube Master Race

Game này rất hay , nếu mọi ngừ còn chút vương vấn với 12sq xưa (ăn khách hơn cả WOW , VLTK ... nữa áh) thì hãy vào ủng hộ http://sanchoituoitre.info !! (đăng kí tài khoản trong fỏum là chơi được lun :D)

3. *_*VO*DANH*_*

*_*VO*DANH*_* Youtube Master Race

*_*VÔ*DANH*_* chơi VLTK gặp Kyohío suốt hehheh

4. PrinceGames

PrinceGames Youtube Master Race

Các bạn chỉ giúp mình với, mình chưa choi Loạn 12 sứ quân lần nào cả nên bây giờ mình không rõ cách chơi chop lắm, mình muốn hỏi 1 vài điều là khi mà mình đăng nhập vào để choi ở góc bên trai phía dưới cùng nó có hiên số lính, dân....bên cacnh các số đó có các số phần trăm mà sao mình thấy nó cứ tụt hoài hà:cry:, mình phải àm sao để tăng số phần trăm đó lên vầy bạn? còn Khai Thác thì có nghizx là làm gì vầy bạn nếu mình muốn cho linh vào trong làng để khỏi tốn tiền mua rược thì phải làm thế nào mong các bạn giúp mình với nha :;)

5. river0607

river0607 Donkey Kong

--->thôi đi pa ơi, cái này ko phải mặc định
    Chỉ mỗi khi có sự biến động thì nó mới bỏ đi, VD: mới thay đổi số lính chiếm làng,hoặc lương thực ko đủ thì ng thu thuế sẽ bỏ đi
    Chỉ cần đợi 1 lúc nó ổn định là thu 100 lần ko bỏ đi lần nào hết
    Còn về thu dân, nên để số thóc và rượu dư dả 1 chút( đời sống sung túc ý mà ^^) thì lính cũng sẽ ko bỏ đi.
    Theo mình thí nghiệm thì hình như vậy hay đây là lỗi game chưa fix ???
    --------------------------------------------------------------------------
    Mình muốn hỏi ,làm sao để rút 1 số lượng quân lớn và thu lại 1 số quân lớn ( > 100.000) để đi đánh khi cần
    Khi mình thu hay bỏ thêm quân vào làng nó báo " số quân bạn rút ra ,bỏ vô hơn 1/2 số quân bạn thu được "Có lúc rút 5000 lính cũng ko được,lúc thì dư lính wa, tốn rượu muốn gửi hết vô làng cũng ko được T_T

2.Tiền nhìu wa nên lấy tiền mua gì ? Ko lẽ mua chiến xa hết à ? Mấy loại vũ khí như khiên giáp có bị cướp ko ?
    3. Nghe bên 4rum sanchoituoitre nói lính và đại đao đã gửi vào làng thì ko thể lấy lại ? Thật ko ?? :o :o :o

p/s: Đã fix, giờ có thể cướp chiến xa nếu giết hết lính và nông dân đối phương =((

6. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

Hay hay.Lâu rồi không chơi ,vô chơi thử xem sao .
    anh em của các sứ quân lớn đâu rồi ( DeatlhLine,QDLM,BUTOT.... )vô chiến nhau đê hê hê

7. ced

ced Mr & Ms Pac-Man

Vui thật
    Bây giờ toàn xài adsl, chơi cho banh servers luôn :D
    Không biết rồi có bị die bất ngờ như hồi đó khôg ...

8. wewa

wewa Mr & Ms Pac-Man

ko fải đâu khi coù nhìu lính mà ko có đủ vủ khí thì mổi lần thu quân nó bỏ đi dáy

9. wewa

wewa Mr & Ms Pac-Man

matrixs teân trong game la matrix hả
    híc mới zô đả đaùnh tui hết sạch tìn

10. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

tại sao tui thu quân như ông chỉ mà tiền của tui càng ngày càng -.vì cứ thu quân thì phải mua thóc và rượu mà ,nhưng ko đủ tiền để mua lại mấy cái đó,giờ phải làm sao

11. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

hehe cái ông *_*VÔ*DANH*_* cho tui sorry lỡ đập ông!vì lúc đang túng thiếu!
    T________T!

hehe hồi đó Chơi 12sq của gamevn hay lắm, có nhiều topic bình luận., tường thuật của mí cha tự xưng là phóng viên chiến trường, hehe!nhớ lại thời oanh liệt!hêh!~

12. fantasy_x30

fantasy_x30 Donkey Kong

cho hỏi làm sao để giảm bớt % mệt mỏi vậy,tui càng chơi thì tỷ lệ càng tăng.
    làm sao bây giờ.có cao thủ nào làm ơn chỉ giúp với có được ko?

13. great_sephiroth

great_sephiroth Mayor of SimCity GameOver

% mệt mỏi giảm bớt theo thời gian, nói chung 12 sq đã lỗi thời rồi, copy nguyên sy nó là một sai lầm, nên sửa đi một chút, VD như ko thể mua lại số quân chết khi đánh nhau ở chợ được, vì làm như thế người Online luôn thắng người Off Line

14. wewa

wewa Mr & Ms Pac-Man

đánh nhau nhìu thì mệt cho lính nghỉ thì khoẻ thui
    chỉ có để im thui ko làm gì hết

15. wewa

wewa Mr & Ms Pac-Man

chủ íu là đi thu thuế hay khai thác mới coù tìn thu quận
    thì sao mù có tìn duoc

16. Kyoshiro Anikime

Kyoshiro Anikime Persian Prince Lão Làng GVN

Đông người vào nhỉ ? =))
    Sứ Quân AnhHungHoi chào đón mọi người =)) . Nhưng thuế sq 50% , ai kô ngại thì có thể vào pm ( nick Tester và TonyThai )

17. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

Ha ha ha Tưuởng ai hoá ra là ong thần TONYTHAI

18. MDK132

MDK132 Mr & Ms Pac-Man

Tui thấy cái hay của 12sq là thời gian ko cần wá nhìu,vì nó chỉ vỏn vẹn trong 100k lượt,mỗi ngừ chơi điều có số lượt như nhau ( chỉ khác thời gian đăng kí),thì ngừ nào có tay nghề cao thì ngừ đó sẻ mạnh.Tui cần 3h để xài hết 100k lượt mỗi ngày. :whew: ( ko CHAT,ko lam j` khác ngoài 12 éc quy)

19. vanlongdn

vanlongdn Youtube Master Race

ac, trong khi tui offlne thằng nào vô cướp hết đồ của tui rồi vậy lam bây giờ không còn đồng nào để khai thác. potay

20. VUA TRO CHOI

VUA TRO CHOI T.E.T.Я.I.S

chơi cái này vui phết!
    em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin modsem xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods v em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods em xin mods

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.