Lời Kêu Gọi Minh Chủ Cho Lm GVN Phàn Thành

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi v_gamesvn, 5/3/09.

1. v_gamesvn

v_gamesvn The Warrior of Light

Cái tâm huyết là cái không thể có nếu bạn đang ở trong một cái tổ chức mà ngay cả nội bộ cũng không hiểu nhau. Thôi, tớ bỏ cuộc, trong cuộc chơi mà những ý kiến được nêu ra lại bị mọi người bảo rằng mình dựa dẫm, rằng mình chỉ vì cái Vcoin thần chưởng mà hô hào. Nói thật, nếu các bác chỉ muốn người phát biểu nêu ra cái tên rằng người nói là ai, rằng Đã dám hô hào thì phải dám xưng danh mới đáng mặt thì tớ xin thua! Tớ chỉ là một thằng vô danh tiểu tốt, chẳng có nổi mấy ngàn quân, nhà cửa lèo tèo. Chân ướt chân ráo vào GVN. Vcoin ko có một xu, ngân bảo thì chỉ còn vài chục. Tướng lịch sử chả có ai. Tóm lại tớ chỉ là một anh nông dân dệt chiếu, thấy thế sự hỗn mang, muốn liều mình nói một câu. Nhưng lại bất lực trước cái thời cuộc và sự hiểu biết của những " Người Tâm Huyết " ở đây. Thôi thì đừng ai bình luận gì nữa vậy.... Tạm biệt GVN, chúc mọi người giữ được 3 chữ GVN

2. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

đến giờ thì tôi biết bạn là ai rồi.Bạn đừng tự ví mình như lưu dệt chiếu.Ô danh nguời ta lắm bạn.Tôi ở nước ngoài mua vcoin khó khăn cũng ráng đầu tư 1k vcoin để chơi cùng anh em.Nếu cả lm toàn những nguời như bạn,chơi ko hết mình tất cả chỉ dựa vào 1 mc thì lm đấy bạn nên sang bên DM thôi.

3. chippi87

chippi87 Mr & Ms Pac-Man

thôi hòa đi mọi người
    sự việc cũng chẳng phải là to tát lắm
    vấn đề đặt ra ở đây là ai sẽ lên làm MC
    và việc quản lý cũng như tham chiến của các mem ở các châu quận huyện ra sao

Vcoin là 1 vấn đề tế nhị trong game này
    ko muốn nói thẳng ra là thiết yếu
    có sự khác nhau như trời với vực của 1 người chơi = ngân bảo với 1 người chơi = vcoin
    mem GVN nhiều nhưng rất ít người chơi = vcoin
    họ mong muốn điều j
    1 MC và ban quản lý mạnh và đủ lực để bảo vệ , can thiệp cũng như hỗ trợ họ phát triển qua giai đoạn khó khăn hiện tại
    ;;)

4. adenakain

adenakain Youtube Master Race

Lại 1 điển hình của thể loại: nói thì như rồng như hổ, còn làm thì chẳng thấy đâu. 3 cái tuổi ranh đòi tự ví mình với Lưu dệt chiếu, bạn thật nà vl...

5. longub2211

longub2211 T.E.T.Я.I.S

X(
    cần 1 MC để lãnh đạo LM
    cần anh em trong LM tâm huyết giúp đỡ nhau
    ko cần cái loại thấy LM suy yếu thì bỏ chạy
    X(

6. v_gamesvn

Hèy... Thật buồn.......................

7. chippi87

chippi87 Mr & Ms Pac-Man

adenakain là ai trong game vậy
    bài trong box này toàn đả phá chứ giúp được cái ji vậy
    ko giúp được j nhưng nêu ra vấn đề cho mọi người biết mà lo mà nghĩ mà bàn luận là điều tốt rồi
    hơn khối kẻ có miệng mà chẳng biết nói năng , chỉ ừh gật như loài cầm thú , thấy ở đâu đánh nhau là xồ vào cắn hôi như giống chó lợn , thật chẳng đáng để quan tâm

8. longub2211

longub2211 T.E.T.Я.I.S

DKV và v_gamesvn đều có cái lí của mình
    những hãy nhìn vào hiện tại
    LM xếp hạng thứ 4 bây h thành 16 =(( liệu còn tụt đến mức độ nào
    thành viên của lực thì sang LM khác X(

9. v_gamesvn

Nhân hòa có còn không............

10. chippi87

chippi87 Mr & Ms Pac-Man

vạn sự khởi đầu nan :>
    gian nan bắt đầu nản :whew:

11. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

hình như ông không đọc bài của tui thì phải.có 6 cái vấn đề nêu ra ông đâu có cách nào trả lời đuợc thì ông post bài ở đây làm cái quái gì.Luợn đi cho nuớc nó trong.Hô hào kiểu ông tôi hô hào hàng trăm lần rôi mà chả ai hưởng ứng đâu.Chỉ đuợc cái nói mồm.Chưa làm đã tinh vi vi tính.Lúc tôi còn thời gian còn tâm huyết tôi đã hô hào mọi nguời chơi hết mình kết quả thì như.....Đấy chính là nhân hòa đấy.Suốt ngày đổ tội cho mc ko lãnh đạo.

12. TrinhTuLan

TrinhTuLan Youtube Master Race

Danh nghĩa là sao ? Thực tế là sao ? Ko hiểu ý bạn.

Khi bạn đem quân đi giúp mọi người mà nhà bạn bị đánh thì bạn rút quân về cũng ko ai trách, ko ai nói j bạn đâu mà bạn lo.

13. Holylight

Holylight Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Ai cũng như chủ topic yêu cầu MC phải bảo vệ thành của mình an toàn thì mới xuất quân đi đánh nhau thì ... LM 4-5 người có khi minh chủ còn đỡ được. chứ tầm vài chục đến 100 mà ai cũng như ông thì ... MC có là superman cũng không đỡ nổi.

14. chippi87

chippi87 Mr & Ms Pac-Man

hình như ko ai hiểu ông v_gamesvn nói j
    hiểu nó theo 1 chiều hướng tích cực đi

15. A.G

A.G C O N T R A

Thể nào cũng có người bảo mình vào đây đá xoáy, kích đểu

Nhưng tôi là tôi thấy ông giống Chí Phèo value. Cãi lý ko đc quay sang cãi cùn !

Đánh nhau quân ko chịu mang đi, chưa gì đã co vòi lại, đừng bảo là sợ bị người khác đánh. Lúc đấy GVN thuộc loại mạnh nhất Châu, bọn vớ vẩn dám ho he à ? Mà thậm chí, như bản thân tôi, có những lần tôi phải mang toàn bộ quân đi đánh nhau, thành thì MCB để đề phòng bị đánh lén, còn loại chết nhát như ông chỉ đáng vứt vào sọt rác ! Trước khi hỏi người khác làm gì cho mình, hãy tự hỏi mình đã làm gì đc cho người ta chưa. Giờ LM bị đánh ông ko cứu, lúc ông bị đánh có chó nó thèm đếm xỉa đến ông !

Ông cũng là 1 trong thành phần lãnh đạo của GVN đấy chứ nhỉ, thế mà cái tên cũng ko dám xưng ra. Đã biết mình đek có khả năng, đek có óc tổ chức, Vcoin đek có nốt, tiềm lực ko, khả năng ko .v.v... nói chung là đek có cái đek gì, thì cũng đừng có nhận làm lãnh đạo chứ ? Việc nội bộ ko hiểu nhau, LM mất đoàn kết, cũng có "công" rất lớn của 1 anh lãnh đạo ăn hại như ông đấy chứ, nhỉ ? Giờ LM đang đi xuống, ko ở lại thì thôi, lại tìm cách chạy làng, nhục nhã thay, hèn nhát thay. Quả là phải đến lúc khó khăn hoạn nạn mới biết đc ai khốn nạn, ai tử tế, hề hề !

16. YeuQuaiMomRong

YeuQuaiMomRong Donkey Kong

Tớ là Bl_HTHD trong LM,thấy mỗi khi bị thằng nào bắt nạt có bác RyoQ gì đó giúp đỡ,mặc dù cách xa hơn 30 ô:|,giờ bác ấy out mẹ LM theo bọn ĐM rồi,dù sao nhân đây cũng thank bác ấy:hug:,còn lại LM mình gọi chả bác nào giúp cả:|

17. chippi87

chippi87 Mr & Ms Pac-Man

vì sao
    vì bác ý mạnh
    vì bác ý top
    vì bác ý ở thời điểm mọi người toàn 2 thành 1 cấp 3 1 cấp 2 thì bác ý đã 4 thành cấp 3 danh vọng đã vài m
    còn những người mà bạn cho là " ko tốt " ấy
    vẫn lẹt đẹt nâng cấp nhà dân cấp 20 lên 21

18. v_gamesvn

19. A.G

A.G C O N T R A

20. v_gamesvn