Lời xin lỗi đến toàn thể anh em gamer Cabalvn.net cũ

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Mr.Zz, 25/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zero31088

Zero31088 Youtube Master Race

Đói quá hay sao mà hay cắn bậy thế , server cbv ko ra j mà nói ng khác , shittttttttttttttttttttttttttttttttttttt

2. Mr.Zz

Mr.Zz Youtube Master Race

Chơi Cabal Na hay Cabal Ep 7 hay Cabal Est cũng như Cabal private đều là con người :)
    đừng cho rằng mình chơi cabal của EST thì có quyền coi thường người khác

và cho dù có chơi Cabal của ông tổ EST mà nói chuyện như vậy thì cũng bị người khác chửi vào mặt là loại vô văn hóa và thiếu học thức.

hơn nữa cũng không nên tự nhận mình là người chơi Cabal này cabal kia để mà lên mặt sĩ diện ra vẻ ta đây chơi est này est kia ...
    con người ta hơn nhau ở cái đầu và chứng minh thể hiện bằng hành động không phải lời nói.

Nếu tôi là rẻ rách vậy bạn sẽ mất bao nhiêu năm để đuổi kịp thằng rẻ rách như tôi ? :)

3. PeKem

PeKem Youtube Master Race

nói người không nghĩ lại mình ? bạn cứ tưởng mở được 1 cái sv pri đã là ghê gớm ? mở ra mà không biết cách điều hành, để nó bốc mùi ô uế thì chẳng thà không mở. Và bọn tôi chẳng việc gì phải đuổi theo một người như bạn đâu, bớt tự huyễn bản thân đi :))

4. Mr.Zz

Cuối cùng cũng lộ mất cái nick chính này :)
    con gái mà làm chuyện vậy thì thật không đẹp đâu
    hơn nữa lại là Admin hotgirl của Cabalviet đấy :)
    bạn cứ mở được cái server bốc mùi ô uế chạy băng băng trong 2 năm đi rồi hẵng chê :)

5. PeKem

PeKem Youtube Master Race

mở cái sv bốc mùi ô uế để hạ thấp hình ảnh /giá trị con người mình sao đâu có được :-ss à hình như bạn lại tưởng mình là hallowa thì phải =)) xin lỗi nhé, mình đi ngang thấy bạn phát ngôn chối tai quá nên vào chọc ngoáy tí thôi, cũng chả dư thời gian đâu mà cãi nhau nhiều với người như bạn :-h

6. Mr.Zz

A thì ra bạn là người thích chọc ngoáy bới móc vào những đám bốc mùi ô uế :)
    ........
    Tôi hiểu rồi :)

7. hallowa

hallowa Youtube Master Race

Khẳng định lại lần nữa tui không phải admin cabalviet đừng có đuối ý rồi đưa những lí lẽ không xác thực ra ở đây
    Zero31088: chắc cu cậu chưa đọc cái post trước rồi lao vào cắn bậy bên chủ à, post mới của tao trước thằng chủ mày đó:
    "Cuối cùng cũng ra mặt rồi à! Tốn công lôi mãi mới chịu ra, có biết chữ không ? Tao nói cabalvn hay cabalviet gì đó tao không quan tâm, chỉ là tại thấy cái tính tiểu nhân của mày lớn quá nên muốn nhổ vào mặt thôi. Mấy cái cabal ep 2 ep 3 rồi đem xào vào chơi làm quái gì (hiện tại là ep 7) toàn đi chôm cả đống của nước ngoài về và tự cao là sv cabal private ep2 tốt nhất thế giới. Mày có cần tao nhắc cho nhớ những gì mày sủa trong cái topic của ông Tany không?
    http://forums.gamevn.com/showthread....choi-cabal-vn-
    Rồi nói bới móc nói thật một câu nếu ngay thẳng thì chẳng có gì phải sợ cả thằng hèn à, chỉ tiếc tao đọc bài đó quá trễ chứ nếu nó mà không bị khóa thì cũng vào chém mày với lũ đi theo ăn bám rồi, toàn thứ rẻ rách
    P/s: Mày nói tao admin cabalviet? Xác nhận là không, hiện nay tao đang chơi cabalNA và một số cabal CHÍNH THỨC của EST bên nước ngoài nó hay hơn ep 2, 3 nhiều rất dễ chơi và còn có nhiều điều thú vị khác và dân VN rất nhiều thưa bố trẻ
    Trang chính nó đây:http://www.cabal.com/main
    Coi ở phần top Wexp TopG TopHonor xem đều có người Việt ở trong đó, còn cái thứ làm ăn nửa mùa như mấy cái private nhất là do mấy con cẩu quản lí thì chụp giựt lắm đóng cửa chẳng biết khi nào... Thêm nữa là tao không biết admin cabalviet ra sao nên không nói nhưng tao biết mày - Một thằng rẻ rách không hơn "

@Zz:À còn bác này thì cứ ai chửi sv bác bác lại đổ cho admin cabalviet phá hoại, nói thật nhé chứng cứ bác có không, còn cái tính đểu giả của bác thằng em đây có nè, đừng có cãi lung tung nên bây giờ vào trọng tâm luôn nên đừng né nữa nhé, bác có nhớ bác với đồng cẩu của mình đã nói gì trong topic này không?
    http://forums.gamevn.com/showthread.php?735504-Canh-bao-cho-nhung-ai-choi-cabal-vn-
    Nó tố cáo bác chăn gà lợi dụng người khác buôn bán đồ trong sv đấy, bác chối đay đẩy lên, kêu nào là không bằng cớ nào là ghen ghét rồi khi đuối ý thì lãng sang chuyện khác rồi kêu người khác vào văng tục để ông Tany phải chửi tục lại rồi bị block, còn bác thì đóng đạt vai mình là người tốt lắm. Ông Tany không nói được bác nhưng có một câu rất hay trong topic đó là khi sv của bác đóng cửa thì chuyện buôn bán đồ admin sẽ lộ ra và may mắn thay sau hơn 1 năm điều đó đã thành hiện thực... Nhưng bác đâu có ngu phải không bác, bác sợ người ta mất đồ rồi lập topic tố cáo nên đã tự thừa nhận trước để khỏi phải nhục cái mặt với thiên hạ và cũng làm tụi kia ngậm mỏ mà còn có thể kể khổ kể công. Ôi thật là tài năng thông minh quá, nhưng xui cho bác là cái topic kia vẫn còn, lời nói còn rành rành đó ra. nó không được xóa như bác mong đợi (nếu nhớ không lầm thì có một post bên topic đó bác có đòi xóa nó) nên cái chứng cứ còn đây, còn những lời phân bón của bác trong này. Bác nói em nói tục ? Trong topic đó bác còn tục hơn em còn chưa nói đến những con milu mà bác dẫn theo và mớm lời thì độ VH chắc cao hơn cây đinh - ông bà ta nói không sai đâu chủ nào thí tớ nấy. Làm ơn đừng giả bộ nữa em đau bụng lắm rồi
    Không một ai, em xin phép nhấn mạnh nha KHÔNG MỘT AI ngoai trừ bác với cái bọn hửi hơi *** bác thì mới không tức mình khi đọc cái topic trên em đã đưa link với câu khẳng định bán đồ của bác ở topic này, em ở đây với tư cách là một game thủ, một kẻ xem thường những đứa rẻ rách lừa đảo người khác mà còn gân cổ cãi + đánh trống lãng và xúc phạm người khác đến lúc này thì có chứng cứ rồi đó cãi đi hay kêu mình với những người không ưa rẻ rách là admin cabalviet nữa?
    P/s: À xin lỗi, nếu bác nói được như bác, ừ thì em cũng con người mà có ngu đến mấy học rồi cũng làm được, bằng chứng là cabal private không có thiếu, nhưng về cái trình cáo già và rẻ rách tính đến tính lui rồi, đánh trống lãng hay cắn hội đồng thế này thì chắc cả đời em học không hết nên phải xưng với Zz đến độ bác của em. Mong cái sv sặc mùi khai khắm của bác sớm mở lại rồi lại chăn ... người tiếp. Em không còn dám chơi ở VN nữa vì nói thật nếu XH ảo có thêm 1 cái đứa như bác thì tội cho gamer việt nam quá, anh em nếu thích thì cứ cabal EU NA hay SEA mà chơi nhé chơi ở VN toàn là rẻ rách. Tội lỗi, tội lỗi
    PeKem: cãi không lại đâu xem cái topic trên kia nó với lũ chó của nó cắn hội đồng valentin với Tany kìa sợ lắm, cãi lộn với nó nó đeo mác mình không đàng hoàng đấy, mặc dù nó cũng chả tốt lành gì hơn con ki

---------- Post added at 16:16 ---------- Previous post was at 16:12 ----------

kết cục ông Tany với một con milo nhà nó bị block nick, vanlentine thì chịu không nổi tiếng chó sủa bậy với chiêu cãi điên, đánh trống lãng của nó mà không hồi âm, còn nó ngồi rung đùi cười cho đến giờ cái thằng rẻ rách nhà nó.

8. megaman1996

megaman1996 Mr & Ms Pac-Man

@Zz:Anh ơi, xin anh hãy bớt nóng bên forum này mà toàn tâm vào sv đi ạ, dạo này không ít member hỏi khi nào sẽ chấm dứt Beta Test đâu...vẫn còn nhiều người trông đợi vào anh lắm mà...em xin phép nhờ Mod close Topic này nhé...
    @Hallowa:Mình không biết về khả năng bạn thì bạn ra sao, nhưng mình xin phép góp ý như thế này: mình không quan tâm đến những server cabal bạn đã từng chơi qua, vì xin nói thật, Cabal NA,EU,JP và ngay cả Server của Korea (Chơi đánh đại số ID cũng được :-ss) chính gốc của EST mình đã từng chơi qua, đừng lấy đó làm cái cớ đẻ phê phán server này server kia bạn ạ, server gốc có cái hay của nó và dĩ nhiên server private cũng có cái hay của nó, không phải chỉ có server gốc là hay nhất đâu bạn ạ. Tạm gác lại cái vụ server này, bạn cũng đừng nên thể hiện mình là một con người vô văn hóa, hay nói cách khác là "thất học" bạn nhé, bạn nên xem lại cách nói chuyện của mình đi, không phải cứ mở miệng ra là bạn bảo người này "chó", người kia "ki", vì đơn giản họ cũng là con người như bạn vậy, còn nếu bạn vẫn khăng khăng họ là chó thì mình xin nhắc bạn rằng bạn cũng là "chó" đấy. Bạn hãy lịch sự hơn trong giao tiếp trong xã hội bạn nhé
    @PeKem:Làm ơn đừng chen ngang vào nữa bạn ạ, mỗi người có cho họ một server riêng, vì vậy hãy tôn trọng nhau bạn ạ, có như vậy thì bạn mới được người khác tôn trọng, đừng vì quá khích để rồi lại tự biến mình thành cái bia tập bắn nhé bạn
    @Heraliot hay Souji-san:Close Topic này giúp em nhé, nếu có thể thì mong các Mod hãy xóa bớt những post có tính chất "troll" và vô văn hóa giúp em, ありがとう ^.^

9. leeshang

leeshang Youtube Master Race

Nóng we đi uống nước mát giải nhiệt đi mấy anh mấy chị .rãnh thì về lo kiếm tiền lo game của mình . cứ lo đá đểu hết bên này đến bên kia, chán mấy ba wa

10. hallowa

hallowa Youtube Master Race

@megaman1996: Rồi xác nhận vote 1 vé không nói về vs này kia nữa nhưng chung quy lại thằng Zz cũng không đàng hoàng gì, chỉ thấy nó dẫn người đi đàn áp những kẻ nói lí quá nên tui tức thôi, mà hỏi thật nhé ông có coi topic kia chưa, có coi tụi nó chửi hùa chưa? Khăng khăng khẳng định mình không bán đồ, rồi thách đố xúc phạm người khác đến giờ thì bộ công nhận mình bán đồ là xong à... Không biết có còn gì gọi là đạo đức không nữa. Bạn nói chuyện này không liên quan đến @Pekem xác nhận vậy có liên quan gì đến bạn hả? ở đâu vào vậy (như bạn nói đấy), thì chắc chắn bạn là người của Zz rồi cái sign còn chình ình ra kìa
    Click vào ảnh để đến với Private Server Cabal lớn nhất Việt Nam :P
    Tui nói đến chuyện server cũng chỉ vì ông Zz nói tui là admin cabalviet mà không có chứng cứ, nên ý tui là không khuyến khích chơi cabal private để chứng minh đây, và lí do vì sao xóa post cái trang này không phải là nơi để các gamer nói ra những điều mình suy nghĩ sao, tui quả thật là có quá lố nhưng những chuyện như vầy cũng để người ta thấy cái sự không ra gì của Zz và một số tay chân.
    Mà nếu ông thật sự có ra gì ấy thì cứ tiếp lời topic trên ngoại trừ một số lời lẽ không đứng đắn nhưng nó đều là những bằng chứng không chối cãi cho cái việc Zz đã chăn và sẽ chăn gà như thế nào
    P/s: Mod thấy đúng thì cứ làm mình không có gì để nói, chỉ là vì không thể ngửi nổi mà mất bình tĩnh với đám này

---------- Post added at 17:39 ---------- Previous post was at 17:35 ----------

Uh, cám ơn bạn đã chửi mình dùm Zz mình xin đón nhận. Và nếu bạn là tay chân của Zz thì quăng lại cho bạn đó

---------- Post added at 17:42 ---------- Previous post was at 17:39 ----------

À quên nữa cái này mới đọc được trong cái hộp thư bạn nè
    864699312 - 04-02-2011 - 21:48
    nich này ai đang xài vậy . mình bỏ lâu rồi mà . thằng khoidaochauhuy ah`
    Nhân thân lí lịch ảo xD

11. heraliot

heraliot ム Shreklittle Witch ム Moderator

Đóng theo yêu cầu. Miễn bàn luận .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.