[LOL GVN TEAM HOUSE]Feed bất kể hay dở, Rage quit không cần biết thắng thua, AFK mỗi khi anh thích !

Thảo luận trong 'League of Legends' bắt đầu bởi Catnarok, 24/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boykhanh20

boykhanh20 Sonic the Hedgehog

mình cầm SP nuôi AD xanh v.l, mình 2-0, ad 4-0, xong mình thấy mid đông vui quá nên ra góp vui thì thằng AD ở dưới bot cắm đầu 1 vs 2 chết xong chữi mình óc chó óc bò các kiểu, sp mà bỏ ad . Thế là mình bắt đầu chửi AD như con chó :)), lần đầu tiên mình cay như thế này, trước ai nói gì nói mình cũng im hoặc mute cho xong. Làm người hiền cũng ko được . Đúng là game lol` mà :))

Ra check nick thấy nó đang Bo3 mới đau chứ, biết vậy afk cmn cho rồi ,cay v.l

Chỉnh sửa cuối: 6/6/14
  2. FalconZx

FalconZx Mayor of SimCity

Mấy hôm nay gặp liên tục ấy chứ, không hiểu nổi

Thua streak vì bọn nó rồi :4cool_cold:

3. Manchester Red

Manchester Red Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

Chào các bác, cho mình khảo sát tí nhé, ai ở đây có suy nghĩ sẽ tiến lên cấu máu địch khi hắn vừa sử dụng skill xong. VD như bạn cầm Vayne thấy TF vừa chơi combo bài xanh + phi bài để farm thì Q lên bắn 1 phát

4. em_la_ga

em_la_ga Legend of Zelda

Đồng cảm. Nhiều trận mình chơi nuôi ad xanh lét lèn lẹt mà nó vẫn chửi mình. Trận mình nhớ nhất là mình cầm lulu,thằng ad ez xanh từ đầu game,rồi 1 combat giữa game nó đc triple kill còn ít máu bị 2 con kia đuổi,mình cứu nó rồi hỗ trợ nó đc penta. Xong về sau nó rình gank 1 thằng mình đi lỗi thế là nó chửi mình "con lulu ngu như chó".Mình chả nói gì lại,nhưng thực sự là mình rất buồn :(. Cả trận động viên nó với đồng đội nọ kia, nó nói xong câu đấy thì mình im luôn cho tới khi xong game.

5. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Tùy con chứ , cỡ Vayne early game không cẩn thận thì lại chết ngược :9cool_too_sad: Karma các kiểu thì vô tư

^ Nói thiệt chứ server bây giờ đa số toàn bọn trẻ trâu chửi team chó suốt game :)) dive trụ chết - chán tema , 1v5 chết - tem nhu cko .v.v.v =)) Toàn lũ to mồm , mute hết luôn cũng được .

Chỉnh sửa cuối: 7/6/14
  6. fucca

fucca Mega Man

thắng cũng chửi, thua càng chửi
    thằng jung xanh vl chửi ad ko cắm mắt red cho nó
    đếu hiểu bọn nó đọc map cái kiểu bm gì, thằng j4 nó cướp red team 2 ì xèo vs mình, nó đi top ko vào thì thôi còn bị gank chết cũng chửi, tất cả các đường ko cắm mắt rồi chửi jung, mọe đã bị mất red thọt bm cả lv lẫn tiền nên ko ra gank đc, mà nó đi đâu mình ping đấy chứ có phải ko đâu

7. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

mà mọi người ơi làm sao đang từ shop biến 1 cái đến 1 nơi nào đó trên bản đồ ngay tức khắc nhể :D , tại mình mới lv 10 :D thank

p/s với lại cái nút màu xanh kế bên mỗi avatar mà mấy bạn trên nói của tướng là gì nhể :D thank

8. Tình Là Niềm Đau

Tình Là Niềm Đau Mega Man

xài tele dịch chuyển vào trụ thì -100S còn vào lính đồng minh hay các vật của đồng minh thả ra thì CD 300S

Mà hài cái là tới tận giờ mình vẫn còn nhìn thấy nhiều bé nhiều anh dùng tele vào quái để ra lane =)) dù trình KC hay BK vẫn có ng` vẫn ko thèm đọc và cập nhật tin tức :5cool_ops:

9. em_la_ga

em_la_ga Legend of Zelda

Ơ hay nhỉ :D Mình mới biết vụ này. Thank bác :D

Cái nút màu xanh hiện lên nghĩa là ulti của đồng đội đã sẵn sàng đó bạn

10. fucca

fucca Mega Man

ờ thằng bạn vàng nhưng trình nó mình đánh giá cỡ bk3 gì đó mà cũng éo biết nhìn cái đèn xanh là ulti ready, lúc nào cũng sao m ko ulti đê ma ma

11. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

vậy cái tele đó mua hay là unlock vậy bạn, thank nhá :D , tại lính mới :5cool_big_smile:

p/s chắc tại trình gà nên thấy elise khó ghê, ko dám hổ báo với địch toàn chạy sau cho nhện con cắn =))

12. em_la_ga

em_la_ga Legend of Zelda

Tele(dịch chuyển) là phép bổ trợ mà,mới vào game được chọn 2 phép bổ trợ là nó đó. Bạn lv10 thì có thể xài tele rồi,chưa có tốc biến(lv12) thôi.

Elise đi rừng à? Nếu chưa có ngọc thì đi rừng khó lắm,dễ bị quái đập chết ko thì cũng dặt dẹo :D

13. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

thank bạn nhé, ko để ý :D

p/s elise ra làm cave đứng đường luôn =)) , tại địch lao vào nhà liên tục thành ra cứ đi ngắm cảnh thiên nhiên 1 chút là phải ôm trụ ngay =))

14. Thế Giới Ảo

Thế Giới Ảo Persian Prince

mới chơi thì chơi nhưng con dễ như shaco,ori,leblanc,cassiopia,poppy đi bạn :-"

15. kidred1110

kidred1110 One United ! Forever United ! Lão Làng GVN

ori vs blanc vs shaco mà dễ à :v , xúi con người ta thế này thì vào chỉ có feed =))
    dễ là đây này : top có garen , ryze .. , mid có ryze , lux .. , jung có pan , jarvan .. , ad có ashe , sp có leona , sona ...

16. Tình Là Niềm Đau

Tình Là Niềm Đau Mega Man

lên đây http://www.probuilds.net/ coi cái Highest ratio với Most played champions nó đánh con nào nhiều thì coi học hỏi với lại tập con đó . Kiếm con nào mạnh mà tập chứ đừng có lựa con dễ vì cái LOL này champ nó hoàn toàn ko cân bằng, nhiều người nói " biết đánh thì con nào cũng mạnh " thì kệ cha nó đừng nghe theo .Cái này mỗi bản update cập nhật đổi là có con mạnh có yếu tùy thời lắm .

17. tu141988

tu141988 Legend of Zelda

Nghỉ hè rồi thành ra giờ nào cũng gặp trẻ trâu bất kể giờ giấc :9cool_too_sad:

18. Kinh Hoàng

Kinh Hoàng Donkey Kong

Đã lên kim cương rồi , dạo này đánh thoải mái quá , ai chửi là mình afk , chứ ko muted như trước , thế mà vẫn qua dc 2 cái chuỗi bo5 trong 1 đêm.

p/s : vẫn quan điểm cũ , cứ vào pick sp tốt là gánh dc team.

19. _m0nKeY_

_m0nKeY_ T.E.T.Я.I.S

Ở đây , vs người mới chơi thì từ " DỄ " theo mình tốt nhất o nên chơi mấy con có skill định hướng ! Cứ chơi kiểu chạy ra spam hay đánh đánh như garen , yi ... hay skill chỉ thẳng vào người như ryze , soraka ..... thì hợp lý . Chứ đừng nói là mới tập , ngay kể cả lv 30 có rank rồi mà o có kĩ năng thì chơi mấy con có skill định hướng cũng khiến nó thành thảm họa !

20. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

hôm nay lần đầu được cảm giác gánh team :)) , Riven của mình được bầu chọn là nhân vật vì đồng đội trong trận đấu, vui quá tuy là toàn gà với nhau vs AI =))

p/s vừa gặp mấy em trung học chơi lol thấy cũng lịch sự chán, tuy là trẻ nhưng không hề "trâu" , phải chi mấy trẻ trâu trong lol này ai cũng được như mấy em, thì bảo đảm anh lao vào kẻ thù nếu chết cũng không hối tiếc =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.