[LOL GVN TEAM HOUSE]Feed bất kể hay dở, Rage quit không cần biết thắng thua, AFK mỗi khi anh thích !

Thảo luận trong 'League of Legends' bắt đầu bởi Catnarok, 24/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. em_la_ga

em_la_ga Legend of Zelda

Ủa sao bạn này mới chơi mà toàn chơi tướng "hạt dẻ" thế ? Riven,Elise,Zed,Caitlyn... toàn 6k3 cả??? Hồi mình bắt đầu chơi hình như phải lv 15,16 mới đủ 6k3 mua lulu là tướng đầu tiên mình có luôn:5cool_ops:

2. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

cào thẻ bạn ôi :) , nhớ mãi hôm mua Ahri popstar đánh gà quá tụi nó nói thôi mày khõi đánh, cho nó nhảy cỗ vũ tinh thần tụi tao đẩy trụ =))

3. Kinzu

Kinzu Mario & Luigi

Hồi mới chơi mình mua mỗi Sona để đánh từ lv 1 đến 2x + tướng free mỗi tuần thôi, để dành tiền mua ngọc =)), hồi đấy sáng thứ 3 toàn hóng xem tuần này có con gì để nghịch :v.

4. fucca

fucca Mega Man

mới chơi đã cào thẻ rồi ăn chơi vãi, mơi kiếm đc cái key gcafe x2 ip thì ít đánh mà đánh cũng toàn thua :))

5. doconga

doconga Dragon Quest Lão Làng GVN

Phải ủng hộ người ta chứ, nhờ những người thế này thì nhà phát hành mới có động lực làm game chứ :3cool_shame:, mình nhà nghèo mỗi năm chỉ dám mua 3-4 cái skin 199 gọi là có chút lòng ủng hộ :3cool_shame:

6. keen9000

keen9000 The Warrior of Light Lão Làng GVN

mà lập acc mới cứ cào thẻ mua hero cũng đc , chơi 1 con khó vào ,từ lv1 tới 30 chắc tay :2cool_sexy_girl:

mai là kết thúc x2 rp qui đổi rồi có bác nào nạp cú chót như mình ko ,vừa đổi 500 shell để dành

7. em_la_ga

em_la_ga Legend of Zelda

Nó kết thúc đợt 100% rồi 1 tuần sau mở đợt 200% thì ngồi đấy mà tiếc :))
    Mà cái đợt 100% này lâu vl,từ hồi mình mới chơi LOL đã có rồi,mình vẫn nhớ là ngày 21/12/2013

8. keen9000

keen9000 The Warrior of Light Lão Làng GVN

nó mà thế thì khốn nạn thật :6cool_beat_shot:
    nạp chờ mua skin wc or limit thôi chứ champ cũng dư xài rồi

9. FalconZx

FalconZx Mayor of SimCity

Không có dâu, năm ngoái cũng 100% nhưng mà đóng muộn hơn năm nay

Chúng nó thấy không ai nạp nữa lại mở ra thôi. Thực sự thì nên để cái 100% này làm default cho nhanh, lằng nhằng làm gì không hiểu,

10. Thế Giới Ảo

Thế Giới Ảo Persian Prince

thật ra thì skin lol nhiều thật đấy, nhưng đẹp chắc chỉ trên đầu ngón tay

11. Kinzu

Kinzu Mario & Luigi

Rồi 1 thời gian sau cái giá 100% vẫn là đắt => 200%, cứ thế =)), mà quen KM 100% rồi tự dưng mất 100k mới đc 1 con tướng hoặc 1 skin -_-, chắc chẳng ai thèm nạp.

12. CM.Ngoc

CM.Ngoc Mr & Ms Pac-Man

giá tướng + skin đắt, ko KM 100% nữa sao mà mua được đây :(

13. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Chưa kể mấy con có VU thì cái skin classic nó lại đẹp ảo lòi , như con Heim với Karma ấy , chả buồn mua skin nữa . Với lại mấy tướng từ 2013 trở lại đứa nào cũng có skin classic đẹp cả , mình thấy tiêu biểu là Vi với Zyra . Mình lại hay dùng mấy em đó nên chả buồn nạp tiền mua skin :5cool_bad_smelly:

Mà tiêu chuẩn skin của game nó cũng tăng lên so với hồi trước , skin 199 RP mà chỉ thay mỗi cái model như hồi trước thì ma nó mua

14. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

mua hết cái skin + tướng trong lol chắc cũng vài triệu anh em nhể, bây giờ muốn gắn bó với 1 em coi bộ khó quá, em nào cũng hot :2cool_sexy_girl:
    p/s à mà cho mình hỏi là muốn build cho pantheon theo hướng giáp cực dày + máu cực nhiều và công thì vừa thôi thì lên đồ trong game và ngọc + bảng bộ trợ thế nào , thank anh em :D

Chỉnh sửa cuối: 8/6/14
  15. fucca

fucca Mega Man

hết 100% thì cũng km 50% thôi :-j
    móa chơi 9 trận thua hết 6, trong 3 trận win đc trận rank, ko biết nên vui hay buồn :3cool_shame:

16. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Mình nghĩ nó cúp km 100% chắc là để chuẩn bị cho đợt hạ giá skin nào lớn thôi

17. CM.Ngoc

CM.Ngoc Mr & Ms Pac-Man

nếu solo TOP , khời đầu kiếm dài + 3 máu -> gậy hung ác ->Giáp lửa-> dây chuyển chữ thập ( patheon ko có hút máu, lên tâm linh phế lắm ) -> xìu đen-> khiêng radium, cung xanh, ( xuyên giáp đã đời luôn ) , giày thì tùy loại,
    Ngọc thì đỏ tím STVL + cổng thẳng, xanh, vàng, kp, giáp theo time, hoặc đỏ xuyên giáp , vàng giáp + theo time hoặc thẳng, xanh giảm time CD , tím STVL cộng thẳng

18. Gauntlets

Gauntlets Dragon Quest

thank bạn nhiều :D , kỳ này vào game lấy thân mình ra đỡ đạn cho đồng đội :))

19. Gakupo

Gakupo T.E.T.Я.I.S

Mình là mình bầy tỏ sự quan ngại sâu sắc về tình hình thanh niên VN hiện nay, 4h sáng vào rank gặp ngay thanh niên s1 thấy thằng s5 xin không sp thế là s1 "hy sinh" pick Leona, đáng tuyên dương. Vào game thì dhs anh ấy luôn mồm chửi hết người này đến người kia, cứ ai làm éo đúng ý anh ấy là anh ấy chửi mặc dù team mình top Nasus và mid Kass đang dẫn trước đến hơn 10 mạng :8cool_tire:
    Mình đang ăn blue nhà nó thì tụi nó ùa vào rồng, sp luôn mồm chửi rủa mình ko thương tiếc, mình đã bảo cho tụi nó vào trước rồi tao ulti bay đến. Kết quả mình đập penta không chính thức ngay tại hang rồng, anh ấy vẫn chửi mình ngu như chó =)) Có ăn được luôn rồng chứ không phải là không =))
    Anh ấy còn đem cái mác bố mày kim cương đi sp cho tụi mày bla bla bla =)) Lải nhải éo khác gì thằng đàn bà :2cool_sexy_girl:
    Ghét cái thể loại lên cao được tí là éo coi ai ra gì vl :1cool_choler:
    Bạn nào trong 4rum mà có cái tính này bỏ đi nhé, có ngày mồm máu lại hỏi sao xui =)) Nhắc chung cho tất cả mọi người, ai nhột thì nhột =))

Chỉnh sửa cuối: 9/6/14
  20. CM.Ngoc

CM.Ngoc Mr & Ms Pac-Man

nói đâu chi xa, ở ngay cả KC 1 > 90+, bị team chữi 1 cái hờn dỗi afk cả trận luôn ấy :2cool_sexy_girl:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.