Lord of Arcana [EUR]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi vuduc2410, 22/1/11.

1. leon_kenedy_311

leon_kenedy_311 T.E.T.Я.I.S

Bạn ơi làm xong nv 2 làm gì tiếp vậy, không thấy nv mới xuất hiện

2. fantasia198x

fantasia198x Legend of Zelda

vào trong nhà (lúc mới bắt đầu chơi) nói chuyện với 2 con #$% rồi đi vào cái thanh màu đỏ đang nhấp nháy (trong phòng đó có 8 cái).

3. LoneLyBird

LoneLyBird Persian Prince Lão Làng GVN

Mình ghét cái con ngựa ở Mission 10 thế kô biết >"< TSB nó dập mình cái nhỏ xong chạy lung tung mà lùa theo nó thì mệt phờ cả râu :(( Ai có cách đánh kô chỉ tớ với T.T

4. killmek2x

killmek2x Donkey Kong

Mấy cái Iron Ore kiếm ở đâu zậy :((:(( đang muốn nâng cấp cây Gladius

5. oOziczacOo

oOziczacOo Mega Man Lão Làng GVN

Map sa mạc , ra cái chỗ trông đen đen bẩn như kiểu quặng rồi lượm thôi :"> !!!

6. /シルバーサンダー/

/シルバーサンダー/ T.E.T.Я.I.S

7. Ayame92

Ayame92 Mario & Luigi

Khổ nhục kế, đứng im def, khi nó chạy qua mình, viên đá chạy theo nó qua chỗ mình, canh cho chuẩn đập viên đá, nó bị stun thế là bem:D

À ai làm Quest 1 của chap có boss Twin-Head Snake chưa, nó bắt tìm cái gì đó mình nhặt đủ thứ, đánh mọi con quái ko thấy rớt...??? Làm sao đây:D

Uầy, phá đảo LoA JPN chắc kì công lắm:D Ai phá đảo chưa??

Chỉnh sửa cuối: 25/1/11
  8. LoneLyBird

^
    ^Thx nhé :x

Game này thấy SE update cho Patch mới chắc chả có vụ phá đảo đâu nhỉ :))

9. /シルバーサンダー/

/シルバーサンダー/ T.E.T.Я.I.S

Đầy thằng phá JAP r` :-<

10. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

Chắc là Q 13 Collector's Plea à. Q này đi đập con Grifffin 6 cánh là ok. Muốn tìm nó thì uống thuốc Searchade Juice ý.

11. Ayame92

Ayame92 Mario & Luigi

Thế à, đánh xong con Griffin sau đó mình die nên cũng chả để ý:D

12. silverbret9

silverbret9 Dragon Quest

Các bác cày kinh quá, em phang Cwcheat mà mới tới có quest 4, các bác chơi chay mà toàn mission cao hết, cày như cày game online ý nhỉ :))

13. vinhtidus2006

vinhtidus2006 C O N T R A Lão Làng GVN

Có bác nào chỉ mình cách đập con Dragon Knight (Boss Arcana) ko? Mình đánh nó mà nó cứ bay lơ lững chả chịu đáp xuống cho mình đánh gì hết. Đánh đc 1 hồi nó thả kiếm chém chết queo. Bực mình con Boss này quá.

14. devil_lucifer

devil_lucifer Donkey Kong

con này bạn chờ nó ra skill mà phóng nhiều tia xuống ấy bạn để ý khi hết skill sẽ sót lại cây kiếm của nó trên mặt đất. Bạn bay vô chém cây kiếm đó đến khi nó break lúc đó cây kiếm sẽ là điểm yếu nhất của nó rồi cứ vậy defend đến khi nó ra skill đó rồi vao chém thôi. Lưu ý là cây kiếm lúc nằm dưới đât ko target dc. Tính ra con này dễ nhất hôm qua lọ mọ vô còn đúng 5 bình potion tưởng chết chắc ai dè phát hiện dc cách đánh này. Mới giết nó lúc 12 giờ thôi :d.

15. Lovan

Lovan Donkey Kong

:D nó chạy làm sao đc nhỉ lúc nó lết chém thục mạng là nó teo mà. ak chắc a hỏng cái fn hả thì đi tìm lại mà băm chả thôi.
    đã xong set đồ con rắn 2 đầu nhìn sexy vãi hở nguyên phía trước thế mà def lại cao hơn bộ dragon mới 2` chứ bộ này đc cái mũ nhìn khá là ok cái áo thì ... như kiểu áo tắm chữ V =))
    đánh con ngựa có cái kill thu nhỏ dễ lắm nhanh tay tí là đc. lúc nó vùi hoa dập liễu mình thì cái cục xanh xanh nó ở ngay gần nếu cầm 1-h thì điều khiển chuẩn là nó ăn stun ngay mà
    con dragon knight là boss cuối hả a devil_ chap mấy vậy để còn chuẩn bị tinh thần
    trong này a e nào chơi on ko nếu có hôm nào hẹn làm 1 trận đi

Chỉnh sửa cuối: 26/1/11
  16. devil_lucifer

devil_lucifer Donkey Kong

Theo bạn trên mô tả thì chắc ý bạn ấy dragon knight là con Grendel boss chap 5 thì phải.
    Sắp chế dc cây kiếm lúc đầu rồi. Nó đòi drake shade core đánh cả chục con rồi chưa rớt ra con này trâu vl chém cả 15p mới chết :( lại còn phải đợi arcana nữa chứ, tính ra core boss còn dễ kiếm hơn.

17. silverbret9

silverbret9 Dragon Quest

kiếm cái ruby dust để chế cái bahamut card ở đâu hở các bạn, mần bahamut mãi mà nó chả nhả ra cho mình :(

18. Katsuki

Katsuki Legend of Zelda Lão Làng GVN

Nhìn bộ nam của con rắn ấy đẹp thật , đẹp hơn của Baha , nhưng chỉ số AGI giảm nhiều quá , mà AGI để làm gì nhỉ , có phải càng ít chạy càng chậm tốn nhiều PLS phải ko a e , cái Dragon Slayer to vật vã :(

19. LoneLyBird

Chắc sau tết làm hội off cho vui thôi :)) Mà các chú từ từ thôi chứ :-s Tớ mới xong chap 4 mà các chú đã bàn tới chap cuối rồi X_X

20. Shezz1703

Shezz1703 Mario & Luigi

cho hỏi làm sao để mời người ta vào đánh chung với mình(đại loại như game Tales of).Lập Team đánh cho nhanh chứ đi 1 mình đánh boss cứ bị đập như 1 con **ó buồn quá T___T(ko phải vào guild mở Wlan online đâu nhé)

---------- Post added at 15:09 ---------- Previous post was at 15:07 ----------

Game này có Cheat code hông ta ;;);;);;)