Lord of the Beast ???

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi Wertfantasy, 12/3/04.

1. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

tui level 80 hết nè :D level max chỉ = 80 thôi, chỉ "tiến hóa" ở lv 20 vs 40, ko tiến hóa ở lv 20 thì lv 40 cũng nghỉ :D
    có một mẹo nhỏ trong game là nhân đồ, nhờ đó chỉ số atk tướng chính của tui lúc phá băng khoảng 8k :D
    tui nhớ sao lấy hết nhân vật được nhỉ, chơi phần tướng nam thì có ninja ko có đwas con gái, chơi phần tướng nữ thì ngược lại

2. ò..ó..o..o

ò..ó..o..o Mr & Ms Pac-Man

ặc sao thế nhỉ, tui lê 70 là hết cỡ mà :(

3. Lord87

Lord87 Final Boss Moderator

Có bị thừa cơm ko mà cày lên tận 70-80.Chỉ cần 1 lũ Lv50 là đủ rồi mà.Pó tay

4. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Bác này chịu cầy ghê . Được đấy tinh thần chơi game như vậy là rất tốt . Cứ phát huy nha ;))

5. Darkone

Darkone Donkey Kong

Pro mờ, chơi game chủ yếu là tìm hiểu về game thôi, àh mà có ai biết tìm char cuối cùng khi chơi nhân vật nam ở đâu (map nào?) được không. Khi chơi End game thấy thiếu 1 slot mà không hiểu tại sao::(

6. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

bác kia nói hay nhỉ, sao char tui đánh lên 70 là ko ăn exp được nữa mà bác bảo lên được 80 :(, chơi bản có bản quyền à

7. 1s1k_d2006

1s1k_d2006 The Warrior of Light Lão Làng GVN

tui chơi LV 70 vẫn tăng EXP như bình thường mờ, :-?, LV 80 mới ko ăn được tiếp , tui chơi bản 1 disk crack, làm quái gì có $ mà chơi bản quyền 8-}

8. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

lũ lev 50 đó mà đi qua cửa mà áp mạn cửa cuối đó, địch ra đông vô kể mà lại chết bất cứ thèng nào thì game over, chỗ đó mà rồng hay mấy con đánh phép như angel hay acrhdemon mà ko max thì vỡ mồm, quân nó toàn chơi phép, mấy con đánh roi đó, sợ nó lém

9. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Được cái trò này hok giống trs chết hok việc gì
    Chứ nếu hok thì :D

10. SafeLove

SafeLove Mr & Ms Pac-Man

trò này về sau thèng tướng chính có vẻ yếu hơn mấy thèng mới, được cái nó đi xa hơn và chưởng bao quát rộng, chứ tui thích cái thèng cầm rìu nhất, giáp trâu phải còn hơn cả con ngựa nightmare nhưng đó là nó có cầm cái cộng % giáp chứ ko thì em nightmare vẫn giáp trấu nhất, mỗi tội ko có phép, chỉ được cái húc trúng thì có khi địch bùn ngủ ^^

11. xxxanhhaixxx

xxxanhhaixxx Youtube Master Race

ai có link down cho tui đi, lên quán người ta kêu game này lau quá rồi nên ko bán nữa T.T

12. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Làm jif mà hok bạn :-?
    Ở Hà nội thì có thể ra đường Lê Thanh Nghị mà thiếu ji` ::)

13. ZintX

ZintX Dragon Quest

gì có nhầm ko vậy :|
    thằng tướng giáp đỏ là thằng có dam skill khủng nhất mùh @_@
    và các loại khác hit rate/def/agi /eva/.... đều thuộc hàng khá o_O chơi sao mùh bảo nó yếu vậy @_o
    ngựa nightmere và pegasu là 2 con có evasion cao nhất thôi ^^ thằng cầm rìu đó mới là def cao nhất và hit rate thấp nhất :)) về str nó cũng cao nhất nhưng dex lại thấp nên đánh mạnh giáp trâu nhưng miss tùm lum và chậm như rùa =))

14. trung_007

trung_007 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Chắc pa bỏ rơi nó nên nó mới yếu chứ nó cũng kô đến nỗi đâu và avo và hit cao, dam skill mạnh(mặc dù đánh thường cũng kô mạnh lắm)
    Còn về Nightmare và pegasus thì 2 con đó def cũng thường thôi sao mà so với titan hay thằng cầm búa kia đc

15. ZintX

ZintX Dragon Quest

evasion cao là đủ gòi cần gì def trâu :))
    titan chỉ đc cái máu trâu thoai def có chút bẻo à =))
    mà có ai tin bé sofia lv5x ngay màn 5 hok ;))

16. SafeLove

SafeLove Mr & Ms Pac-Man

so với thằng cầm rìu chưa, cái thằng đó mà đem theo đồ +% công và thủ thì titian hay rồng dam liệu có bằng
    nightmare là con có def cao nhất mà, vì mấy thèng tướng nó có đem đồ nên cao hơn thôi, ông lên max con đó xem được bao nhiêu, chính vì def cao nên ko có phép
    -còn titan thì giáp yếu, chỉ được máu trâu phục vụ cho quả chưởng 500 tiết của noá, còn về lev thì nếu chơi bt mà ko dùng mẹo thì max hết khó lắm vì điểm kn có hạn nên chỉ một số thôi, mà ông nào bảo thằng ninja né đòn hơn mấy char khác :-/, máu ít, đánh yếu, chưởng diện rộng tòan lan chứ ko chĩa một hướng ::(, tôi thấy nó với con bé cầm rapier vô dụng nhất

17. ZintX

ZintX Dragon Quest

hờ thế nó ko biết deo đồ + dam hủh
    nói là nói tình trạng bình thường thui à chứ
    tin thằng của tui chơi skill cuối xả 1 nhát thằng boss cuối đi 1/3 cây Hp ko?
    còn chiêu đánh cự ly gần lv 2 của nó ( kill mà đấm đá xong chém thêm lốc với sét á ) thêm buff dam của demon lv3 ( tiến hóa thành con nhỏ bay bay có màu đỏ bao quanh ấy ) dam nó ăn 8k máu của boss đấy /:)
    yếu mới sợ chứ
    nó ko có skill vì bản thân nó khi đánh chay có xx% làm đối phương rơi vào trạng thái ngủ , và eva cao nhất chứ def ko cao (_ _")
    ku ninja có chiêu đánh 1 vs 1 mùh khá mạnh đấy eva thuộc dạng khá ra ( thua 2 con ngựa với .....:P) đó là chưa boot skill nó boot lên gòi thì eva cao nhất thiệt @_@ các chiêu đánh diện rộng tuy ko mạnh nhưng có chiêu làm đóng băng tất cả các đối thủ trong tầm đánh ( xác xuất khá cao :D) nên gặp mấy màn đông quái mà cần phải bảo vệ ai đó cũng khá hữu dụng , còn con bé cầm kiếm chọt thì vô dụng thiệt (_ _")

18. SafeLove

SafeLove Mr & Ms Pac-Man

thằng tướng chính đeo đồ vẫn thua thằng cầm rìu, thằng cầm rìu đó chém mạnh nhứt, ông bảo là chém quân địch đóng băng là chiu gì :-/, đó là thằng ninja chứ, chém một phát mà tướng cuối đi 8k máu thì sợ bác rồi :-/, con đó 10k máu, hồi 2k/lượt mà pác đánh thế thì tướng chính mạnh quá :-/, thử buff dam cho con cầm rìu chưa ;)) mà lại đi buff cho nó rồi so với ko buff ;)), chưởng em cầm rìu thì có quả stun nếu mà thành công thì vô đối, tướng nó lúc la lúc lắc ko đánh trả và ko đi đó ;)), thằng giáp đỏ đó chỉ được cái skill rộng, chưởng đánh lan và trúng nhiều địch, chứ mạnh nhất thì ko thể, nếu so mạnh nhất lúc lev 20 thì con golem vô đối, mấy con khác thì thằng áo đỏ đánh ko chết nhưng nó bụp cái chết luôn, còn chưởng tôi chỉ thấy của con rồng chưởng là hay nhất, mất 1k tiết nhưng mà lại thu lại rất nhiều, đánh cửa áp mạn cửa cuối mà dùng tướng chính lên thì ăn mấy phát lighting của mấy con cầm roi thì vỡ mồm, cái đồ hồi 10% hp /turn ko ăn thua

19. live_online_18

live_online_18 Mr & Ms Pac-Man

mạnh hay hôk thì hổk cần biết.cứ con rồng băng mà xài là đủ finish

20. ZintX

ZintX Dragon Quest

đánh băng của ninja chứ sao >"<
    này pa chơi lord bao giờ chưa thế 0_o boss cuối là 20k máu đó pa :|
    thằng cầm rìu str nó cao nhất thiệt đó , tính cùng cấp cùng buff dam thì có lẽ nó hơn nhưng trùng đc là cả 1 vấn đề vì vậy khó luyện lên đc >"< vì thế lâu dài mùh nói thì nó ko thể mạnh hơn moduex đc >"<
    người đá hé con này mạnh cũng có mạnh nhưng cx cũng ko hơn thằng cầm rìu bao nhiêu :)) và dam thì cũng ko thể mạnh hơn moduex đc nhé ;))
    cùng cấp thì chém skill dam moduex là cao nhất ^^
    chưởng rồng hay nhất hủh ^^ thế thấy chiêu absolute zero của mấy con chưởng băng chưa ;)) ( skill của boss cuối lun á :D) ko biết có mạnh hơn hok nhưng chắc là cũng ngang ngửa mùh lại hok tốn hp phải heal ( heal ko kịp thì ngỏm >"<)
    màn áp cuối thì cứ cho moduex , sozfia, rồng, thêm 2 con mag đứng sau càn là bay sạch ;)) , cứ 1 skill đánh ra là bay nguyên đám =)) thik thì vào dợt boss lun hok thì tà tà đánh mùh cày lv ;)) (ko cần dùng đá hồi hp/mp làm giề )=))