lord of the ríng-the battle of middle earth 2

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi pokemon3008, 25/6/06.

1. MDK321

MDK321 Mario & Luigi

VẬy có cách nào sữa lổi Defeat ko? Nghe ông anh dịch lại thì : trong vòng thởi gian 1 chiếc nhẫn phải làm xong 1 cài gì đó thì mới ko bị ><.

2. winblue

winblue One-winged Angel

Lỗi defeat thì tôi đã từng bị nhưng nghe mọi người nói là do crack thì tôi ko biết đúng hay sai.Hồi mới cài game thì chơi bình thường nhưng sau đó cài lài window(game ở ổ đĩa khác)thì bị lỗi defeat ,cài lại game thì hết.

3. Alexandera

Alexandera Moderator Moderator

mới chơi xong cả 2 phần nè .khi bị defeat thì cài lại game sẽ chơi dc

4. kholapghe

kholapghe Mr & Ms Pac-Man

em cài lại không được , vẫn bị defeat . Không bít phải cài lại mấy lần nữa đây

5. Alexandera

hì chắc mỗi nơi đĩa mỗi khác, nếu thích chơi thì nói số nhà đi xem tôi share cho bàn này về chơi

6. kholapghe

em cài đi cài lại bản LOTR BFME ( 4 CD) 5 lần rùi , thử cài sang các ổ khác nhau cũng không được vẫn bị defeat . Mà em ở hạ long chỉ có 1 nơi bán đĩa nhưng lại lỗi thế này . Thèm quá ai tốt bụng có thể cho em được không

7. winblue

winblue One-winged Angel

Nếu thế thì lên gamecopyworld down cái crack khác về xem thử.Mình nghe một số người nói là lỗi này có thể do crack của game bị lỗi.

8. kholapghe

em lên rùi nhưng ko bít tìm ai có thể giúp em gửi cho em cái crack của LOTR BFME ko , em cám ơn lắm lắm

9. emtraics

emtraics Youtube Master Race

cu crack thi` va`o gamecopyworld.com : noi chung la` day du

10. kholapghe

em kiếm không ra , mà kiếm ra cũng không bít cách download , anh nào tốt bụng gửi link download luôn cho em đi . Tiện thể cho em hỏi cấu hình của LOTR BFME là nhiu vậy , em mua họ bảo chỉ cần card 32 ram 256 chiến ngon . Thế mà nhà em ram 512 card 128 FX 5200 mà phải cấu hình thấp nhất , để cấu hình cao là đi như quay chậm , nhưng tức nhất là cái defeat không làm sao khắc phục được , em thèm lắm rùi .
    p/s : các anh gamevn tốt bụng lắm mừ , giúp em đi.

11. winblue

winblue One-winged Angel

Nếu vậy bạn chuyển qua chơi bản Rise of witchking đi ,bản này mới ra nên fix hết mấy cái lỗi defeat rồi.

12. kholapghe

Bản Rise of witchking là LOTR BFME 2 hả anh , nếu vậy thì chắc máy nhà em không chiến được , em nghe bạn em nói bản này yêu cầu cao lắm em không kham nổi đâu.
    Em vừa lên mạng tìm được patch1.03 của LOTR BFME nhưng sau khi update thì hình như nó yêu cầu crack 1.03 thì phải , em kiếm mãi không ra , nó hiện ra 1 cái bảng như nè
    Unknown field 'TimeAfterDamageUntilRepairAllowed' in block 'GameData'
    Error parsing field 'TimeAfterDamageUntilRepairAllowed' in block 'GameData' un file 'Data\INI\GameData.ini', line 62.
    Error parsing INI block ''TimeAfterDamageUntilRepairAllowed' in block 'GameData' un file 'Data\INI\GameData.ini'.
    Because of the severity of this error the game will now exit

13. kholapghe

Ối trời ơi , em vừa cài LOTR BFME 2 kết quả khá hơn bản 1 một chút là chiến được trong vòng 3 phút 38 giây ( hơn bản 1 những 8 giây nhé ) thì cũng defeat . Mua 2 bản mất 10 cái dish bi giờ không chơi được huhuhu , ai giúp em tìm crack của 2 bản này với

14. lifesyle

lifesyle The Lone Traveler from Vault 101 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Bản 2 thì cấu hình cũng không cao hơn bản 1 lắm đâu (1 tí xíu thôi).
    chơi đc bản 1(medium cấu hình 1024x768) thì cũng chơi đc bản 2 .Chỉ cần ko phài là MX(tự hiểu)

15. Alexandera

lotr phần 1 tôi ko có chỉ có phần 2 và bản mở rộng phần 2 thôi tổng cộng là 12 đĩa 60k ai muốn thì nói tôi gởi tiền bưu điện tôi chịu (chỉ lấy tiền đĩa)

16. kholapghe

Nhà bạn ở đâu vậy tui ở tít hạlong mất nhiu tiền đây

17. winblue

winblue One-winged Angel

Bạn mua hố rồi ,cái này ở chỗ tôi chỉ có 8cd hoặc 1dvd còn bản mở rộng thì là 4cd hoặc 1dvd

18. Alexandera

nhà mình ở đâu nói ra bạn cũng ko biết nếu muốn chơi thì gởi 60k vô tài khoảng cho mình mình sẽ chuyển đĩa cho bạn,mình trả tiền bưu điện
    nếu đồng ý thì post bài nói mình sẽ chuẩn bị đĩa

19. kholapghe

Tên mình là Hồ Hải Bằng
    Địa chỉ : Tổ 7 khu 6 phường hồng hải - hạ long -quảng ninh .
    Vừa up bản LOTR BFME từ v1.00 lên v1.03 tưởng kết quả khá hơn ai ngờ dis vẫn hoàn dis , coi bộ 10 cái dish của tui đi toong luôn , ngậm ngùi chia tay 80 chục , may mà tiền tết vẫn còn nhiều đủ mua dish của Alex

20. Angelshade

Angelshade Guest

Thấy LOTR: BFME cũng không hay lắm đâu nhỉ ^^" (Quan điểm cá nhân ^^), có lẽ bác kholapghe là phan cuồng nhiệt của game này à :D