Love RO ! Đơn giản là đam mê !

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi Congamudo, 20/7/12.

1. ChickenWayWay

ChickenWayWay Youtube Master Race

Thưa 1 thằng ngu nguy hiểm.

K bik ng khác đang nói cái j cũng xồn xồn bay vào.Thể hiện clgv? LOL. Và bạn bik tớ chơi ro từ khi nào sao? LOL. Sida thì đừng phán như thánh thế. LOL. Khinh!

---------- Post added at 16:33 ---------- Previous post was at 16:30 ----------

Còn vụ pro hay sida, cứ pro vs dc chửi ng khác sida? Pro hơn những thằng sida các bạn thì chả có j ghê gớm và pro đâu. Vs cái trình đọc hiểu ngu si của bạn thì đừng lôi tiếng Việt này nọ ra, khéo lại tự vả vào mồm đấy.

2. Novice01

Novice01 Youtube Master Race

Ổ ôi ghê gớm, trích cái đoạn ko liên quan làm cái *** gì vậy ? Mày có hiểu tao đang nói với mày về cái gì ko? hay lại phát ngôn trước khi tế bào não kịp nhận thức ? Hỏi thêm là nhìn vào cái pic kia có hiểu gì ko ? Nếu hiểu thì sao mồm vẫn to vậy :o

Vẫn 1 câu nói cũ, mày tự nhận mày ko thông minh, tức là ngu và vẫn nghĩ là có quyền đi chửi người khác ngu ? =)) thật đáng sợ =))

3. ChickenWayWay

ChickenWayWay Youtube Master Race

Vãi. Mình đang nói con champ She Never Know sida (vì nó bảo hack thì LK mới có thể đạt PD cao --> tank mà cứ lucky đều), và bạn đéo hiểu lại sao mình nói vậy thì đã bô bô cái mồm bay vào. Đến bây h còn k hiểu mà vẫn tỏ ra nguy hiểm clgv? Sida vl. Mà thôi k cãi nữa. Nc vs mấy thằng sida hại não vl.

---------- Post added at 19:29 ---------- Previous post was at 19:26 ----------

P/s: k nhận mình thông minh nghĩa là nhận mình ngu? :O. Vãi cả cái lập luận sida của cậu. Dùng não (nếu có) khi nc đi bạn. Bạn nc ngu vl

4. Novice01

Novice01 Youtube Master Race

Để phân tích cho thằng sida và nguy hiểm như mày thấy được khi mà não ko thể nhận thức nhé !
    1. Mày nói con champ nào kệ mày, và tao thì đang nói với mày là mày trình đến đâu mà mở mồm chê người khác, rồi tự đi quote và thanh minh cái *** gì vậy ?
    2. Thấy ngứa tai gai mắt thì bay vào, ok ? Nhìn mấy thằng ngu dốt thích làm trò thì tao thích đáp shit vào mồm lắm :x
    3. Mày có HIỂU đc cái pic kia nó có ý nghĩa gì ko ? và con LK tank cho team bọn mày tao từng thấy cái tên Ahls hay asshole gì gì đấy :-j
    4. Trong game thấy đã ngu mà to mồm rồi, ko ngờ ở ngoài còn ngu và nguy hiểm bội phần =))

---------- Post added at 19:46 ---------- Previous post was at 19:43 ----------

P/s : Như vậy đã đủ để cho mày "có thể hiểu được" chưa? Hay phải dùng tới các phương pháp dành cho người khuyết tật :(

5. Mother Of God

Mother Of God Youtube Master Race

@em chicken : cái bằng chứng con LK Apl nó chỉnh stt chưa đủ đập vô bản mặt của em à? =]],bằng chứng thì rờ rờ,sao em cứ cố gắng lấy sh*t che mắt hội nghị bằng vô số cách build eq các kiểu và xoắn này nọ,xin lỗi chứ giờ mọi chuyện đã ra thế này rồi,tòa chỉ xử dựa trên bằng chứng,chứ lý luận suông thì biến m* nó về sv off mà thẩm.

vì bạn ad tôt tính chặn mịe nó FB mình,còn del mấy cmt đàm đạo với mình,để mị dân theo ý kiến của bạn chip ý. Mình có vài lời thế này :">

SV ban đầu khi mới vào,mọi người còn thẩm du nhau ở ngoài field ấy,nó chưa có gì xảy ra cả. OK vui

Nhưng mà cái ngày thứ 2 ấy,mình vác xác vào pvp thì thấy con LK Fack nó change atk 1 quả 8k với một con wiz full resis,12k với champ full resit là mình quắn lên rồi,sau đó làm căng quá,bạn ad block luôn con LK ấy,có ai biết là con Fack sau này là con Call Boy đâu =]],nhưng theo cái change log mà bạn devil chụp và post trên kia,thì cái con Ad và con Call Boy là một,còn việc suy tưởng tạo một tấm bình phong bằng cách vẽ ra thêm một con GM bảo mật an ninh sờ cu rờ ti gì ấy thì mình thấy chiêu bài này quá là cao tay, tự kỷ nhiều năm,ảo tưởng lắm mới nghĩ ra được,ấy là mình đoán thế =]]

Sau đấy là cái thái độ nghiêng về một bên trong trận cãi vả giữa team CG và G Ethe thì mình lờ mờ đoán được chuyện rồi,sau này hỏi ra thì mới biết gà nhà che nhau cả thôi =]]
    Bạn luôn có tư tưởng mình là người vĩ đại,tụi mình phải đặt mình vào vị trí của bạn để mà suy ngẫm, vâng,điều đó không sai chút nào,nhưng đó là khi một người có sức ảnh hưởng về tư cách lẫn cách làm việc thốt ra,bạn đang cố bắt chước phong cách của 1st,ad của vsro? Đúng vậy,nhưng như mình nói,cái vế trước,tức là sức ảnh hưởng và tư cách ấy,bạn éo có đâu,điều đó thể hiện qua từng lời nói khi giải quyết vấn đề của bạn, "éo chơi thì cút" "sao bạn ko đặt bản thân vào mình mà suy nghĩ" "mình nản khi có những thành phần như thế quấy rối"???
    -> Vậy,bạn xác nhận,à ko,có luôn bằng chứng là chỉnh stt cho mấy em trong cái post của devil kia,và cũng nói là Ethe make đồ này nọ r`,nhưng sao đến bây giờ chuyện mới bể ra,vậy trong suốt 2 tháng khi sv tồn tại đã có bao nhiêu chuyện mờ ám rồi?
    ->Trong suốt cái thời gian Swoe,bạn vẫn online broadcast đều đều,make item cho bạn thẩm đều đều mà lại đổ tội cho một "GM ảo tưởng" nào khác??? Mọi người tham gia Swoe cho bạn đều là con rối để bạn và bè lũ Ethe mua vui??? Êu ôi,bạn coi thường chúng tôi rồi, tuy chúng tôi chỉ là gamer tham gia vào game,nhưng ko vì thế mà tư cách chúng tôi kém bạn và đồng bọn vì item,vì kinh nghiệm,hiểu biết về game. Bi*ch plz! =]] Hơn nhau bằng việc thò tay bóp vào mấy cái chỉnh commands này nọ thì bạn vớ vẩn vô cùng,đó là lý do mà cái post này có ờ đây =]]
    ->Sau này có làm cm gì thì minh bạch chút,đừng có hở cái là chửi đổng rồi chặn FB,xóa cmt của người khác để lại cmt của mình mà mị dân =]]
    ->Lỡ nạp hơn 500k trước khi sv nó tiêu đời,cũng bực mềnh,lên đây chửi luôn cho đỡ bực,kêu gọi ủng hộ mà chưa đảm bảo quyền lợi cho người khác,ai chơi? bạn và bè lũ của bạn chứ ai =]]
    ->Về việc Bot biếc hack animation delay gì đấy,bạn AD rất tốt bụng các bạn à,chỉ tận tình bug cho bot luôn,sau đó block clone,@jump theo id chính hỏi rằng "giờ bạn còn thích bot ko" trả lời "ừ" thế là bị block ngay và luôn =]],một cách giải quyết đầy "tư cách" nhất mà mình thấy từ trước tới giờ,vậy thì bạn đừng tự hỏi sao là mọi người ko ai xoắn 1st,mà bạn thì luôn bị nhét sh*t ngập họng =]],sv không có harmony đâu,thế nên bạn nào biết về công nghệ,hack delay-hotkey-bot thì hãy tham gia nhé,ko thì gặp mấy trường hợp siêu nhân quá thể cũng ko quá bỡ ngỡ =]]

Ảo quá, :"(

6. chupchupchip

chupchupchip Donkey Kong Lão Làng GVN

Bỏ mặt có một ngày mà nhộn nhịp giữ :)).
    Bạn Chick Way cãi làm cái đặc sản gì nhỉ ? . Hôm đó mình thấy con LK Ahlsiess gì gì đó nó tank vcl ra . Lên đây thì thấy stat khủng 99 Luk @_@ ( và nhiều thứ 99 khác nữa :"> ). Bạn nói server có equip khủng giúp PD thì mình đồng ý nhưng không thể deo' nào all time >.<.
    để mình gửi cái pic http://nq3.upanh.com/b2.s32.d1/42e1f277c503b5c5e7ec8520643ab508_49105593.lovero2.png cho bạn thông đít để thông minh hơn.
    PS : Mặt dù cố thể hiện nhưng cái ngu thì nó vẫn hiện ra thôi , bản chất nó thế rồi.

7. Mèo Hoang

Mèo Hoang Mèo

Các bạn trẻ:Tranh cãi thoải mái nhưng đừng chửi nhau. Mình ngứa tay lại cho ra đảo thì mất công lập nick mới lắm. Có văn hóa tí đi.

8. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

BQT đã lên tiếng xin lỗi những việc xảy ra rồi. Tất cả nhứng điều trên đều đúng, các bạn nói phải, và mình xin lỗi.
    Hi vọng mọi người đừng bàn tán thêm về vấn đề này nữa, có chăng chỉ giúp sv nổi tiếng và cái topic nó lên top nhanh hơn thôi. Nếu đấy là ý định của các bạn thì cảm ơn nhé. Còn nếu không, các bạn còn cay cú chửi bới làm gì nữa ? Có giải quyết cái gì đâu nhỉ ? Chuyện đã qua rồi, hay các bạn định lải nhải tới chết về cái thiên sử truyền kì đấy ?

9. xiaobaix

xiaobaix Donkey Kong

phàm chuyện gì đã có lần 1 thì nhất định sẽ có lần 2 ,và lần 2 sẽ tinh vi khó phát hiện hơn do đã rút kinh nghiệm lần 1 =))

10. shikiloveerin

shikiloveerin Youtube Master Race

ôi alh có phải white k :(
    unbelievable

11. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Update loạt event mới của tuần lễ OPEN BETA.

Mọi thông tin chi tiết vui lòng theo dõi tại www.lovero.vn.

Thân ái.

12. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

3 tiếng sau khi Open Beta:

Các file đính kèm:

13. lloe1989

lloe1989 Mr & Ms Pac-Man

Sao toàn thấy mem DVK thế này :P :9cool_haha:

14. Tieu^Long

Tieu^Long C O N T R A Lão Làng GVN

CỐ lên các bạn trẻ :) . Phần thưởng rất hấp dẫn.

15. underpaul

underpaul Youtube Master Race

Hết vào được game lẫn diễn đàn rồi. Chắc server này đi rồi haha

16. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Thật tiếc là nó chưa đi nhỉ ?

Gửi tới bạn chủ tài khoản hacker.levanluyen@gmail.com, bạn nên dừng công việc của bạn tại giới hạn này thôi, vượt xa nữa thì sẽ thành phạm pháp rồi đấy. Mình có thể bảo mật không tốt, không có nghĩa là bạn thích làm gì thì làm. Ăn cắp tiền của người khác là bắt đầu phạm pháp rồi, và cái trò chuyển tiền nạp thẻ của người chơi vào tài khoản của bạn là trò của người có nhân cách thấp kém đấy. Bạn còn trẻ, mới sinh năm 1993, mình nghĩ chắc chưa quen thói ăn trộm ăn cắp đâu.

Mong bạn tha cho server của mình.

Thân ái.

17. ZhaoSin

ZhaoSin Mr & Ms Pac-Man

Chào các bạn !

Mình là Administrator của sv Love RO, hôm nay post bài này để thông báo cho toàn bộ người chơi của cả 2 server Love ROvnLoveRO về sự hợp tác và sát nhập của 2 bên.

Với mong muốn tạo dựng một cộng đồng RO cho người Việt Nam ngày một lớn mạnh và phát triển, sau 1 thời gian thảo luận và cân nhắc kỹ lưỡng, chúng tôi xin vui mừng và trân trọng thông báo với các bạn về 1 sự hợp tác giữa 2 server Ragnarok: Love ROVNLoveRO.

Hiện có lẽ giờ đang có rất nhiều câu hỏi đặt ra trong đầu các bạn về sự hợp tác bất ngờ trên? Vậy chúng ta sẽ có sự kết hợp ra sao ? Liệu có bất chắc gì sẽ xảy ra hay không ?

Như chúng ta đã thấy, trong suốt 2 tháng cùng tồn tại song song, đôi bên sv đều phát triển theo 1 con đường riêng, và mỗi bên đều có một điểm mạnh. Nếu như Love RO có được sự ủng hộ đông đảo về mặt nhân lực, với phong cách chơi đậm chất đam mê và nhiệt huyết, thì VNLoveRO lại có được sự chu toàn về mặt bảo mật, cùng đường lối phát triển chắc chắn, chuyên nghiệp. Chúng tôi nhận thấy, sự kết hợp lần này mang tính chất chiến lược đúng đắn.

Chúng ta sẽ có những gì thay đổi ?

Trước mắt, sv kết hợp mới sẽ vẫn mang tên Love RO, được phát triển và duy trì bởi đội ngũ chuyên nghiệp WeLoveRO, là sự hợp tác giữa 2 BQT đôi bên. Love RO mới, sẽ là kết hợp của những gì tinh tế nhất từ trước tới giờ của 2 server.

• Server chạy trên nền máy chủ cũ của Love RO.
    • Server giữ nguyên cơ sở dữ liệu và mọi thông tin cũ của Love RO.
    • Host download và host website sẽ chuyển về máy chủ của VnLoveRO, như thế đảm bảo cho các bạn tình trạng download luôn tốt song song với chơi game không lag, và cũng đc hỗ trợ khả năng bảo mật cực tốt của VnLoveRO.
    • Server sẽ cập nhật một loạt hệ thống custom mới cực phong phú từ VnLoveRO thay cho hệ thống nghèo nàn hiện tại của LoveRO.
    • Admin của Love RO mới sẽ là anh Zfair, vốn là admin của vnLoveRO. Đường hướng phát triển và các cơ chế mới sẽ được đưa ra bởi 2nd, vốn là admin của LoveRO. Đội ngũ GM Event và GM Law Enforcement vẫn giữ nguyên như của Love RO.

Nhưng các bạn a,

Dù chúng tôi có là ai, có làm gì, thì sức sống của sv mới vẫn là các bạn, những con người chúng tôi luôn tôn trọng và hỗ trợ hết mình. Hi vọng các bạn sẽ tiếp tục gắn bó và yêu thương Love RO như căn nhà của mình. Hãy cùng chung tay với đội ngũ WeLoveRO để tạo nên một sân chơi đậm bản sắc Việt, cùng chung tay tạo thành một căn nhà thứ hai đúng nghĩa.

Thân ái.

Thảo luận tại: http://congchiase.com/forum/showthr...Ve-viec-sat-nhap-2-server-Love-RO-va-VNLoveRO

18. o0o_crazy_o0o

o0o_crazy_o0o Youtube Master Race

19. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Bạn đã có thể lấy link download bình thường tại www.lovero.vn.

Cảm ơn bạn đã thông báo cho mình.

20. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Chào các bạn,

Trung Thu, năm nào cũng vậy, đèn ông sao, múa lân, bánh trung thu, mọi người, chả cứ gì riêng trẻ nhỏ, đều hòa chung nhịp không khí của lễ hội Thiếu Nhi này ! Năm nay, lần đầu tiên, We Love RO hân hạnh mang tới cho các bạn event Trung Thu đầy màu sắc, hi vọng rằng các bạn sẽ có một tết Trung Thu vui vẻ bên bạn bè, người thân, và sống lại những kí ức tuổi thơ rực rỡ !

EVENT TRUNG THU BẮT ĐẦU TỪ 7H TỐI THỨ 7 NGÀY 29 THÁNG 9 NĂM 2012 VÀ KẾT THÚC 3 NGÀY SAU ĐÓ, VÀO LÚC 7H TỐI THỨ 2 NGÀY 2 THÁNG 10 NĂM 2012.

-----------------------------------------------------------------

Event Trung Thu: Trục trặc nho nhỏ.

Nhắc tới Trung Thu, thì không ai không biết tới nào là chị Hằng Nga, nào là Thỏ Ngọc, rồi cả các bác đầu bếp chuyên làm bánh nữa chứ, và nhất là các bạn thiếu nhi nữa, nhỉ ?

Lẽ thường thì chẳng mấy ai có cơ hội gặp được chi Hằng, làm bạn với Thỏ Ngọc. Cơ mà trong We Love RO thì khác ! Chị Hằng đang thực sự cần các bạn giúp ! Có lẽ Trung Thu năm nay sẽ là một thảm họa mất, nếu không có các bạn, những người yêu WLRO như một cuộc sống thứ hai của mình !

Nhanh chân lên, hãy tới gặp ngay Chị Hằng để bắt đầu hành trình của mình và rinh về những món quà không thể ngờ tới !!!

-----------------------------------------------------------------

Release: Kagerou và Oborou !

Vậy là 2 bạn trẻ này đã xuất hiện tại We Love RO với chế độ skill cân bằng nhất !

Bài viết giới thiệu cụ thể về nhánh nghề này sẽ được Update sớm nhất !!

-----------------------------------------------------------------​

Lời cuối, BQT We Love RO chúc các bạn trung thu vui vẻ !

Thân ái.