Lục Lâm - Nghĩa khí thiên thu

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Vikhang, 19/7/06.

1. muonline28

muonline28 Donkey Kong

Troi oi sao ko co' ban mau vay trui`
    Chet hoai` a`, may ong co mua mau ko vay

2. SlimMarshall

SlimMarshall Mayor of SimCity

ngồi xuống thiền 1 chiêu là full ngay...mua máu làm gì...
    Bên Thái Sơn giờ hết q cho tui làm roài chán ghê ấy...giờ chỉ cày skill up lv thôi...hic hic

3. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

lvel nhiêu mà bảo hết quest ;)), ông thử chạy sang vùng khác xem, cái vùng ở cửa phái dưới cùng ấy :D.

4. SlimMarshall

có ai biết cái q: Lời than thở của Ngô Văn Lệ không,tui qua bên đất của Bí Cung hay Ma Giáo gì lấy về làm chơi,đi kiếm 3 miếng lụa của tụi thổ phỉ,mà đánh con nào cũng hông rớt,bạch ảnh tổ viên,tổ trưởng...hông con nào rớt hết,chỉ còn con Song Nhân là đỏ lét chưa dám đánh thoai hic hic...bí lù cái q này roài...khổ nổi bên vùng LL thì xanh dương hết,còn qua bên kia thì đỏ lè hết chán vãi

5. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

bác luyện thì sang bên vùng mà đi qua cửa phái dưới cùng ấy, chỗ đó là bãi luyện sau khi mấy con bên phái xanh lè hết :D.

6. SlimMarshall

qua tử vong cốc àh..bên đó sao tui qua đỏ lè hết trơn vậy..nếu đi xuống dưới cùng thì chỉ có Tử Vong Cốc thôi,còn trên thì Hợp Phì

7. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

chả biết cái vùng đó gọi là gì nữa, chỉ biết là lúc khi sang vùng đó thì ngay bên tay phải của bản đồ có 1 làng để mua đồ các thứ cũng như làm quest, đi sang bên tay trái bản đồ qua cái cột đá vòng cung là đến bãi train level, đánh ở đó tầm đến 24, 25 gì đó thì vẫn ở chỗ đó có cái 1 bọn mod thằng phỉ lù và đứa con gái thì đánh bọn đó, lên tầm 28 thì ngay cạnh có bọn hổ đánh nó luôn :D. Sau khi lên tầm 32 mà nhìn tên quái yếu hơn mình thì chuyển vùng. Chạy về cái làng đi sang bên kia có 1 đường đ, đi 1 đoạn thấy 1 bầy mod có bọn con trai con gái thích thì đánh, nếu nó vẫn yếu hơn mình thì chạy thêm 1 đoạn có cái đoạn đường nhỏ là nơi tập trung của bầy nhện, đánh bọn đó, bọn nhện này yếu nhưng được cái nhiều điểm và ko bu quanh mình như mấy bọn quái khác.

8. SlimMarshall

về cái q : Lời than thở của Ngô Văn Lệ ,kiếm mấy miếng lụa gì đó,tui đã có lời giải rồi,post cho bà con có kinh nghiệm(q này lấy bên Tử Vọng Cốc nhá),đi ra cái vùng Phía Tấy Chương Sa Bình,vô gần tới cuối bản đồ,ở đó có đạo tặc đóa..phan nó là xong q...hì hì hì..Sẵn đây khoe hàng mới mua đây hé hé...xịn hơn cái bộ mặc trong chữ kí nữa hè hè hè...

9. Moz@rt_2910

Moz@rt_2910 Donkey Kong

cho em hỏi làm thế nào để vào phái, em cũng chơi lục lâm nick là "Lil-CT" moi LV8 a òn nhiều điều em chua biết mong các anh cho biết với, em còn chua hiểu cách +point , cộng vào sức mạnh thế còn nhanh nhẹn thì sao, +vào MANA em ko hiểu, nếu đánh một loạt tất cả các skill thàn một combo thi tức mỗi skill dùng một vũ khí thì phải chuyển dùng từng đấy vú khí hả, em có một đề nghị nữa, khi ra bàn OB, có lẽ cả forum minh chơi một SERVER thôi và nên tạo thành một nhóm giúp đỡ nhau có được ko vậy

10. baoanh

baoanh Mega Man

Bác Marshall check PM đi ! Em kô vô đc game nữa nè !

11. Vikhang

Vikhang Youtube Master Race

Bác Slim Mashall chơi lẹ khiếp! Chỉ CB thui mà cày ghê thật. Còn Baoanh sao ko thấy chơi nữa, ko có acc ah? :-/

12. trung3101

trung3101 Youtube Master Race

MÌnh HÂm MỘ PhÁi LỤc LÂm LẮm Ai CÓ Nick Cho MÌnh ChƠi Chung VỚi Nha Thanks

13. SlimMarshall

@ViKhang: cày đâu mà cày,chơi 3 ngày,1 ngày 2 tiếng chứ nhiu mà cày..

Àh..hiện tại xin bà con Lục Lâm lưu ý: qua vùng đất Ma Giáo là bị PK,đề nghị tụ tập qua PK 1 chuyến cho hả giận...nó PK tui hông nói,còn xài từ ngữ phi giang hồ Kim Dung,thí dụ dm,cái từ này trong tiểu thuyết KD hông có từ này...Sau này có thấy Ma Giáo qua bên Thái Sơn nhớ đập nó banh xác nha...grrrrr

14. Vikhang

Vikhang Youtube Master Race

Thái Sơn của Lục Lâm hay Viêm Ma Sơn cua Ma Giáo đâu phải vùng đại chiến đâu mà pk chứ? Muốn thì cùng hẹn hôm nào anh em Lục Lâm mình đến Thạch Gia Trang đồ sát bọn Ma Giáo nào? :D

15. Duc Nha

Duc Nha Youtube Master Race

pro ơi cho hỏi lam` sao hoc duoc skill của Nk or 3h or xx + THoa . Ặc của tui lên xx roài mà ko bit cách để học , vì tui mới chơi lại game nên chả bít ra sao , xin chỉ giáo dùm thx $-)

16. Perseros

Perseros Youtube Master Race

Dạo này train trong game chán rồi à không có việc lại đi đào cái topic từ 2 năm về trước :))

17. heybao

heybao Youtube Master Race

mấy pro ơi cho em hỏi thiết giáp quỷ lục lâm nâng điểm ra sao, và nó có sài vũ khí gì hay ko