[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto III

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Soujiro Seta, 26/1/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tulipden216

tulipden216 Youtube Master Race

hic hic cuộc đời là chuổi ngày bất công và tội lổi trong box hành động chĩ còn đôi ta ngồi ngóm cổ chờ vice pc để coi nó đẹp tới cở nào thui có đúng như anh hùng long ca tụng hông :)
    lâu lâu mí ga mi mi 1 lần vì tiền mua disc pc rùi hông có tiền nữa >_< còn huynh hay mua ở trường giang mà cái lủ này hình như nó hông cần khách mua 1 2 dĩa nó giả điếc vờ hông nghe gì hết tức xịt khói

2. jackychun

jackychun Mega Man

Không dám không dám.... Nếu mà chơi NV chắc là nhanh, nhưng tôi muốn tìm bí mật trước, chứ chơi hết là ngại đi tìm lắm..... Bí mật Vice City nhiều quá, có lẽ mất nhiều thời gian đây.......8)

3. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

chà bí mật mà huynh jacky chun nói chắc là mấy cáiu hidden package hay là rampage gỉ đó huh, nhưnh đệ thấy mấy nhiệm vụ trong vice dễ lắm hông cần đến mấy cái hidden package đâu, mà huynh muốn biết thì đệ chỉ cho hai cái chỗ bí mật nè: hai cái này huynh kiếm ấmy chiếc canô chạy kiếm trên mấy tảng đa bự ngoài khơi ở chỗ thằng chữ C giao nhiệm vụ cho m2inh í^_^

4. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

chà vậy là chủ đề nì biến thành nơi trao đổi về vice city... cũng như aom, tui chưa có vice city.. tức hộc máu... hừm..hừm :(:(:(:(

5. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

tức chết đi được các bác ở hà nội mở chiến dịch chung 1 tấm lòng viện trợ đi rùi mai mốt tụi tui viện trợ lại cho :oops:

6. jackychun

jackychun Mega Man

Viện trợ thế nào hả..... hehe, o chơi free đâu nhé..... Chẹp, nghĩ thương các chú quá đi, tui chơi gần 1 tuần roài, phóng mô tô bét nhè, bốc đầu bốc đít....... Nói chung là cái Vice City này được, trừ 1 vài điểm không ưng ý...... Mà tui thấy NV chính trong này dễ ẹt à, một phần cũng là do mình chơi quen GTA 3 rồi, mẹo gì cũng biết hết...... Có lẽ RockStar muốn tập trung vào những màn phụ hơn....8) Thôi không kể nữa kẻo các chú thèm....8)

7. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

hông chơi chọc quê nhe kiu viện trợ hông viện trợ còn chọc thèm nữa cắn chết bây giờ á :p

8. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

mây bửa nay chá quá hông bếit chơi game gì trên p2 hay pc nữa ta ui, chắc đợi mấy người kia chơi xong thì trong này mới có vice city quá ta ui, mà mây bí mật trong vice khó kím lắm huynhjackyc hun ui, may ra có chiếc trực thăng mới kiếm được^_^, mấy cái đó nó toàn nằm trên mấy cái nóc nhà không huh chán lắm, đệ có cuốn hướng dẫn vice mà còn làm biến đi tìm nữa chứ
    huytnh jacky co` thử leo lên cái nhà xe washington beach( chỗ cái siêu thị mà mình rượt theo thằng nào đó rùi bị cs phát hiện trong nhiệm vụ của thằng chữ "c" chưa, lấy pcj-600 mà bay qua là hết xỉ, được tiền cũng kha khá mà còn kiếm thêm được 1 cái hidden package nữa^_^

9. counterstrike

counterstrike T.E.T.Я.I.S

Cho hỏi đã có lị nào fá băng trò GTA 3 chưa vậy !! Nếu có lị đã fá băng rùi thì làm ơn có thể nói cho ngộ nghe về nhiệm vụ cuối cùng không ? Làm ơn nha

10. jackychun

jackychun Mega Man

NV này tui đã viết không dưới 1 lần rồi.... bạn tìm lại các bài trước mà đọc..... Bây giờ là VC roài, không nói chuyện GTA 3 nữa ...8)

11. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

hhehehehe bạn ui cái nhiệm vụ đó mình đành phải xếp qua một bên thui, khóp lắm đi kiếm mấy cái hidden package mới làm được, đúng như huynh jacky nói đó bây giờ là thời đâi của vice city rùi đ1o, trò này ra ở tp hcm rùi anh em nhào vô!!!!!!!

12. jackychun

jackychun Mega Man

Thực ra nếu cố gắng và cẩn thận vẫn có thể qua được... chỗ đập nước có 1 khẩu Sniper Rifle, 1 khẩu M16 và 1 Rocket Launcher.... Ngoài ra bạn nên tìm những vị trí có sẵn VK, lựa cái nào tiện dùng và gần nơi cần đến để tiết kiệm thời gian.... chúc thành công.....8)

13. F18

F18 Youtube Master Race

Trong các mẹo vặt bạn vừa nêu rất đúng. Không có gì phải đính chính cả.
    Trong màn đua xe muốn thắng thì cũng dễ thui. Nếu làm theo cách của bạn jachychun chỉ thì thắng dễ dàng lắm nhưng không hay. Như tui đã chỉ, bạn có thể đường đường chính chính lấy xe Cheetah đua trực tiếp với bọn nó luôn, sẽ thấy "phê" cực kỳ luôn. Còn không thì chịu khó lấy Banshee chạy cũng được (tốc độ thua Cheetah nhưng nếu bình tĩnh lái cẩn thận thì sẽ thắng thui) vì máy nó chạy nhanh mà ẩu lắm.
    Theo tui thì không cần vậy đâu , chỉ cần nhập mã " bang bang bang " thì các chiêc xe của tụi nó bùm hết, rồi sau đó thong thả mà chạy về đích . ^_^

14. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Chắc bác chưa nhìn kĩ thôi , cứ lượn vài vòng quanh Belleville Park là thấy thôi, trông nó cũng giống infernus nhưng không có đuôi cản gió. Nhưng bác chơi Stinger hay hơn, Cheetah không đỉnh bằng.

15. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Chắc bác chưa nhìn kĩ thôi , cứ lượn vài vòng quanh Belleville Park là thấy thôi, trông nó cũng giống infernus nhưng không có đuôi cản gió. Nhưng bác chơi Stinger hay hơn, Cheetah không đỉnh bằng.

16. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Nhiệm vụ này sao giống film của Arnold wá, một mình vác súng đi giải cứu người iu, hehe, mời bác counterstrike làm anh hùng một bữa :
    Đầu tiên bác lái xe tới điểm hẹn, nhưng bác phải có đủ 500.000$ trong túi ddax,nếu chưa đủ thì làm vài vòng taxi, đi kiếm chỗ nhảy cho ôtô hoặc thậm chí giết người cũng được tiền. Còn thiếu nhiều was thì có nước chơi lại vài bàn, nhưng nhớ tiết kiệm nha.
    Tới điểm hẹn nó định sực mình, may mình có võ chơi luôn một thằng, rồi cướp súng của nó. Bác nên theo mép tường mà chạy, đứng giữa trời nó cầm AR15 tỉa cho 3 nhát là toi. Bác cũng nên có giáp trong nhiệm vụ này, nếu nó có bắn thì cũng còn đỡ, mà nói chung la nhiệm vụ nào cũng nên có giáp.
    Sau đó thì chạy ra đường , rồi lái xe theo cái trực thăng ( đừng wên ăn gói tiền trong bể bơi phía sau nhà, mình còn dư thời gian mừ ) , đi được một đoạn thì rẽ vào đập nước, chỗ có hai xe của bọn này đứng chặn cổng. Bác xuống xe và ....trở thành người hùng. Khi bắn nhau thì nhớ men theo mép tường, mình đứng góc khuất nó không bắn được, nhưng đừng chạy vội wá, bắn hết rồi mới chạy.
    Bác phải bắn một cái xe tải và một cái trực thăng, cả hai bác đều nên dùng AR15 của wân đội , chỉ 10 viên là nổ, trực thăng thì hơn 1 băng. Dùng bazoka cũng hay ...
    Voila! Khi bác bắn hết bọn nó rồi ( còn một thằng núp trên sân thượng chỗ người iu, góc bên trai chỗ cầu thang, bác chạy tới chỗ cô kia trước là tiu đó ), thì cô kia sẽ tỏ tình zới bác , sau đó sẽ có một đoạn giới thiệu và cuối cùng thì bác tự do ,không còn nhiệm vụ, bác dư thời gian đi khám phá thành phố. Chúc bác thành công.

17. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Muốn lấy Cheetah trong Tuirismo dễ thui các bác à! Thế này nhé, các bác kiếm 3 con tank để chặn k0 cho chúng nó đi (nếu ai k0 biết có thể dùng cheat GIVEUSATANK 3 lần, nhớ đừng đứng ngoài đường nó rơi bổ đầu đấy!), nhớ lái kín k0 cho chúng nó chạy. Sau đó đến cái ĐT nhận Tuirismo rồi đi đến điểm xuất fát (nhớ là trước 3 con Cheetah để đua của nó fải là 3 xe tăng chắn kín, đứng gần vạch xuất fát). Bắn vào 1 trong 2 con xe ngoài cùng, đừng bắn con giữa. Bây giờ Mission Failed rồi, bạn đừng hốt hoảng vì như thế mới có thể lấy xe được. Bọn kia sợ wá chạy hết, Nhưng tiếc wa' vì 3 con tank ngay đó đã chặn chúng lại (Tank fải thật gần để 3 thằng nó đâm vô tank thì k0 chúng nó nổ). Bây giờ thì cả 3 xe unlock rồi đó! Bạn chỉ việc chạy ra, cướp xe nó là xong, chạy về garage save vào. Hehe!

18. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Ở nhiệm vụ Bomb Dacbase: II thì các bác đi cùng thằng 8 ball đến cái tầu thuỷ lớn. Lắm bác (cả em nữa) khi chơi lần đầu toàn chơi 2 thằng guard ở chân tàu trước làm thằng 8 ball nó cứ chạy lên, bị chết vì mình k0 thể bảo vệ đc. Em có mẹo này:
    Các bác đánh GIVEUSATANK để hoá mã tank. Sau đó lái xe tăng vòng quanh lối lên, kín đặc ở bên tay trái của mình khi nhìn đối diện tàu, còn bên fải để mình xông lên. Sau đó đến chỗ 8-ball để nhận mission rồi dẫn nó đến đó. Dùng súng ngắm bắn chết 2 thằng bảo vệ rồi xông ra ngôi nhà đối diện con tàu, cầm Bazoka bắn chết hết bọn lính trên tàu. Bây giờ thằng 8-ball chạy thoải mái, chả lo chết! Unlock luôn cái City2

19. lak

lak Youtube Master Race

Chán nhất mấy ku chơi cheat..chơi thế thì thà mua cái đĩa về rồi nói phá băng rồi, chứ chơi cheat thì vạch ** cho rồi.
    Cái màn bomb de base đó, vác lựu đạn đôi 3 ,4 quả là toi hết cả lũ , mấy thằng còn sống thì chơi uzi là tụi nó toi hết.chuyện nhỏ, ko nên xài sniper.

20. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Dễ thôi bạn, nhiệm vụ này là chạy qua thành phố khác đó, ra đúng địa điểm, chui xuống hầm ra bến tàu và......

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.