[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto III

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Soujiro Seta, 26/1/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Vâng em hiểu gồi thưa bác. Không biết đủ 30 characters chưa nhỉ..............................??????????????????

2. iloveyouRon5757

iloveyouRon5757 Youtube Master Race

Nè mấy bác cho tui hỏi là muốn download trò chơi Gta thì làm seo vậy hả mấy bác, mấy bác chỉ giùm tui đi.

3. cdunk

cdunk Youtube Master Race

ê bác nào chỉ tui cách lái máy bay.

4. myshinichi

myshinichi Mario & Luigi

sao mấy bạn nói cái nhiệm vụ này nghe lạ quá ? các bạn chơi trên bản PC hay PS vậy ? Các nhiệm vụ nghe lạ quá

mình chơi bản GTA 3 trên PC đâu thấy có nhiệm vụ nào giống vậy đâu ??!!??

5. iloveyouchau

iloveyouchau Youtube Master Race

Nè mấy bác cho tui hỏi là mình bị lên 1 sao làm sao cho nó mất cái sao đó vậy hả mấy bác chỉ tui coi

6. narumi01

narumi01 Youtube Master Race

co ai biet cheat code cua gta 3 ko
    chic cho mnih voi

7. Phithien Berlin

Phithien Berlin T.E.T.Я.I.S

Các bạn có ai biết chỗ nào cho download GTA 3 PC mà ko cần phải thông qua bittorent
    chỉ chỗ mình download với ! Thanks

8. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

Theo kinh nghiệm của ALY thì không nên sài mấy bản download. tìm crack mệt lắm. Tốt nhất là 14000 cho 2 đĩa của GTA III và thoải mái chơi, không cần phải mất công lò mò đi tìm nữa. Đa số các game hiện nay mà có trên thị trường thì mọi người sẽ đi mua chứ không sài kiểu download.

Ah cái này thì giống hệt như trong GTA VC thôi. các nút nằm ở cuối bảng chỉnh nút của cột thứ 2 đó.

9. anhngayngo

anhngayngo Donkey Kong

HIc !
    Vua SPAM ơi-cảm ơn chú chỉ dẫn tận tình !
    Nhưng................. ( đời éol le thế đấy-luôn luôn có cái chữ NHƯNG )
    Đang chơi Vice quen với đồ hoạ đẹp, chuyển đang chơi SplintCell ( dù là bản 1 ) hình đò hoạ cũng tuyệt vời. Giờ quay lại GTA III. hic hic hic...... :((
    Cảm giác như về thời ...............................đồ đá vậy ! Cái thời mà .......... Virtual Cop và các trò tương tự thế ( cách đây đến gần chục năm rồi mất )
    Hình nhân vật cứng quèo quèo ! Xe cộ trông như là hình phim hoạt hoạ 3D vậy- đâm ra chán , chả muốn chơi.
    Dù phải công nhận : Thành phố ở đây rộng hơn, các đường phố chồng chéo lên nhau ! Đi hoa cả mắt.
    À, nhân tiện hỏi luôn : CÓC CÓ BẢN ĐỒ à ông em ! Đi như ................. hiệp sỹ mù thế này chán lắm !
    Vợ anh bảo : thôi cứ để đấy khi nào .......................cãi nhau với vợ thì ra mà chơi tạm ! Hic-cái thằng sản xuất ra trò này mà nghe thấy thế chắc .........ói máu ra mà chết mất !
    Thôi, cứ để trong máy, khi nào................ Không có cỏ bò phải ăn rơm ! lôi ra chơi tạm vậy.
    Hôm qua anh mới đi được vài bài, chán quá chả buồn đi, thôi, mong mong GTA SA mau mau ra bản trên con PC chơi cho đã vậy - AMEN !

10. sakura1992

sakura1992 Mr & Ms Pac-Man

hừm mấy bác cho tui hỏi là cái nhà sơn nó ở đâu vậy hả mấy bác tui bị 3 sao rùi không thấy nhà sơn đâu cả

11. Asakura Love You

Troài. Nhà sơn trên bản đồ đó. Bác hỏi thế thì có mà thách đố người ta ah.
    to ALL: có một topic có bản đồ của GTA III do ALY tìm được trên net. ngay trong box này thôi. Có cả tool luôn đó. Have fun.
    thế mà không được +Mp hix hix

12. sakura1992

sakura1992 Mr & Ms Pac-Man

hừm mấy bác cho tui hỏi là máy bay của FBI ở đâu vậy hả tui lấy bay đi chơi dòng dòng coi luôn tiện lấy máy bay của nhà báo

13. quachbachlong

quachbachlong Mario & Luigi

sao không có ai lấy thủ xe của police chạy hết vậy? tui nói thậy nha, xe của police là tiện nhất đó. nó vừa chạy nhanh, chống đạn lại còn được mấy chiếc xe khác nhươn2 đường cho nữa

14. Asakura Love You

Lạy chúa Chống đạn ư. ??? có thật không. ALY chơi bắn cảnh sát nổ tan xe mà mình đi thì không nổ ah. Bốc phét vừa thôi cha. Nếu mà chống đạn thì quá điêu roài, còn gì là GTA nữa.

15. phuochiep24

phuochiep24 Youtube Master Race

Hình như trên map đó kô có đánh dấu chỗ cái gara sửa xe thì phải, có bạn nào biết không chỉ dùm mình vơí

16. Asakura Love You

Làm gì có map hả. nếu là map ngoài thì có bản đồ đấy. ALY có upload lên roài nhưng không nhớ là ở đâu. tìm lại nhé :D
    Nếu không thì vào trang GTÂGMING mà tìm :D

17. Thierry_Hau

Thierry_Hau Youtube Master Race

-Mấy bác cho tui hỏi Gta 3 có cấu hình là bao nhiêu ?
    -Nó tổng côngcọ mấy đĩa
    -Và chiếm bao nhiêu ổ cứng

18. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_GTA 3 đòi cấu hình nặng hơn GTA VC. Nếu máy nhà ông bèo thì nên mua GTA VC về chơi, còn máy nhà ông xịn thì nên mua GTA 3 về chơi ( nhưng cũng đừng quên mua GTA VC nhe ). Hehehe mấy bản GTA này bản nào cũng hay hết áh ::) .

19. Grey_fox

Grey_fox Youtube Master Race

Chào các bác ,em là lính mới,thấy các bác bàn luận nên góp ý một chút.Em cũng chơi trò này nên bảo các bác lên mạng gamespy mà download những phần upgrade của GTA 3 về.
    Nó có nhiều cái hay lắm. Có rất nhiều xe đẹp,giống như thật luôn, mà toàn là xe xịn thôi , ngay cả taxi cũng là xe thể thao luôn. Hình ảnh thì đẹp hơn trước, bản đồ thì có nhiều cái mới,cả tượng nữ thần tự do bên Mỹ cũng có. Nhưng phải báo trước là để download thì các bác phải đăng ký account rồi chờ đến lượt ( có nhiều người download mà ). Nếu như các bác muốn down hết tất cả những phần upgrade này về thì phải chịu khó mất thời gian, theo em biết thì chỉ có mạng gamespy này có thôi,không có chỗ thứ 2 đâu. :D

20. Asakura Love You

oạch, ALY thấy mấy cái đó download về thỉnh thoảng lại bị hỏng game, bực cả mình.
    Chuyện download và cài đặt thì cũng đã có hẳn 1 topic chỉ về cách làm, down,.... nói chung là trọn bộ luôn, mấy u mò mò làm ra hết ah. :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.