[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto III

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Soujiro Seta, 26/1/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SilverCrystal

SilverCrystal Youtube Master Race

?, trước sau gì cũng giết nó thôi, còn không thì sau khi nó lên xe, chạy trước đến nhà nó (chỗ mafia) rồi đứng đó đợi nó lại bắn.
    Còn tui chơi là vô luôn cái hẽm guồn nó luôn ;;)

2. drtuan

drtuan Youtube Master Race

Các bác ơi,trong nhiệm vụ kiếm xe ở cảng Portland harbor,em còn thiếu 2 chiếc đó là chiếc Mr.Whoopee(kô nhớ rõ các bác thông cảm :D )và chiếc Dodo.Chiếc Mr.Whoopee gì đó có phải là xe chở kem kô,các bác có thể chỉ em cách lấy kô,còn chiếc dodo kia bác tuan2986 bảo la nằm ở bên stauton island tức là vùng đất thứ 2 nhưng sao mà em kiếm hoài kô thấy,bác co thể chỉ em chỗ lấy được kô? ::) .Thanks các bác nhé.

3. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Láo nhỉ, tôi bảo là stauton island bao giờ, tôi bảo là đảo thứ 3 cơ. Chịu khó đi tiếp rồi tìm nhé. Con chiếc kia là xe bán kem. Good luck

4. drtuan

Sorry bác tuan2986 nhé :D ,em nhìn lộn,keke,nếu vậy thì chiếc Mr.whoppee kia làm sao lấy đươc,và nó nằm ở vùng đất nào,sao em kiếm nó hoài kô thấy X( .Bác tuan2986 làm ơn chỉ em nhé :wink:

5. jackychun

jackychun Mega Man

Mr Whoopee thuộc dạng hàng hiếm nhất trong GTA III. Muốn gặp nó thì luck của bạn tầm 90 - 100% thì có. Nó thường xuất hiện ở gần cảng portland ( ko nhớ tên phố nhưng tôi đã gặp 2 lần ). Chúc may mắn

6. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nó chạy nhiều nhất là ở khu nhà của mình bên đảo thứ 3 ý. Cứ sang đấy chạy mấy vòng có khi gặp đấy.

7. SilverCrystalvn

SilverCrystalvn Youtube Master Race

tui đang chơi gt3, bác nào có biết cách thêm nhạc mp3 vô không???
    Và cái nhiệm vụ đầu tiên, ở đảo 2, chỗ chữ D trên rada, nó kiêu lấy chiếc gang car ở Fort Staution gì ấy, có bác nào qua được ko? chỉ em

8. drtuan

Cái việc thêm nhạc mp3 mình kô rành cho lắm,bác có thể hỏi Jacky chun hay bác tuan2986 hoặc là bác wa topic về nhạc mp3 cua gta đấy,mình thấy co topic đó nhưng kô biết nằm ở trang nào,bạn tự kiếm nhé :D .Còn nhiệm vu bạn nói là nhiệm vụ lấy 3 chiếc xe cua 3 nhóm xã hội đen,đó là 3 chiếc Mafia Sentinel,Diabllo Stallion(chiếc này thường xuất hiện ở chỗ save của mình ở Porland đó,chiếc đó nhìn khá đặc biệt,bác nhìn là có thể đoán ra thôi),còn chiếc thứ 3 là chiếc Yakuza Stinger,bác gặp nó ngay khi bác vừa wa vùng đất thứ 2 đấy,nó nằm bên tay trái.2 chiếc Mafia Sentinel và Diabllo Stalllion đều nằm ở vùng đất thứ nhất,bác phải way về để lấy thôi.Chú ý,khi lấy đượ xe bác phải lái cẩn thận vì máy chỉ nhận những chiếc còn lành lặn,còn những chiếc mà va chạm hoặc bị đụng hư,máy sẽ kô nhận và có dòng chữ báo repair,lúc đó bạn phải đem đi sửa phiền lắm X( .Chúc bạn thành công nhé.Có gì khó khăn cứ post lên,các anh em se hướng dẫn cho. :hug:

9. SilverCrystal

SilverCrystal Youtube Master Race

:hug:
    Không fải đâu, bạn nhầm rùi, nhiệm vụ đó tui làm rùi, ở đảo 1, còn cái này ở đảo 2, nhiệm vụ đầu tiên ở D. À tui coi lại rồi, nó kiu lấy chiếc xe của tụi gang gì đó
    khổ quá , wên pass của nick cũ, lạ fải tạo nick mới, bi giờ lại nhở ra pass cũ

10. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Cả hai bác đều nhầm hết cả rùi. Chiếc gangs car đó là chiếc xe của bọn columbia đó, bon hoa hoè hoa sói ở trước cửa nhà mình bên đảo thứ 2 ý. Xe đó là carter cruiser. Tôi nhớ có ba nhiệm vụ nó bắt lấy xe đó để làm: nhiệm vụ thứ nhất hình như là giết thằng K ở trên tầng trên cùng của nhà để xe. Còn nhiệm vụ thứ 2 là giải cứu lão già. Còn nhiệm vụ thứ 3 thì quên rồi, ko nhớ nữa. :D .cứ đi tìm đi. Good luck

11. drtuan

Bác tuan2986 ơi cho em hỏi 1 tí,trong nhiệm vu deals steals ở vùng đất thứ 2 nó bảo lấy cắp chiếc xe Yardie gì đó và nó nói chiếc xe đó nằm ở vùng tên là Newport gì đó(chẳng biết đúng hay sai,các bác thông cảm :D ).Nhưng sao em tìm hoài mà kô thấy chiếc xe nào tên ấy cả,có ai làm nhiệm vù này rồi thì post bài chỉ dẫn em cái.Thanks các bác trước. :hug:

12. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Cái xe đó là cái của bọn (hình như cũng là colombia thì phải), khi mà bấm còi thì nó nhảy nhảy ý, xe bên trong bọc toàn da hổ với da báo đó, nhóm mà mặc áo màu sư tử hay cầm gậy bóng chày đi trên đường ý.

13. drtuan

Ah,bọn đó em có biết,có phải bọn đó thường xuyên wa lại nhà save của mình kô,cứ mỗi lần em đi ra là cứ bị tụi nó dí chạy tóe khói :D .Nhưng mà chiếc xe của tụi nó là xe gì và xe của tụi nó nằm ở chỗ nào trong Newport,bác có thể hướng dẫn chi tiết cho em kô?Ah,ngoài ra trong nhiệm vu đầu tiên của thằng đứng trong toilet ở trong công viên gần nhà save của mình đó,nhiệm vụ đó tên là Silent ........gì gì đó em wên rồi :D .Nó kêu tới check out cái cửa sổ nằm trong toà nhà gần nhà n-spray đó,khi tới chỗ đó nó chiếu về cái cửa sổ,nhưng sau đó thì làm gi tiếp theo hả các bác?Bác tuan2986 chắc có làm wa nhiệm vụ đó rồi,bác có biết thì chỉ dùm luôn nhé,em xin đa tạ :hug:

14. dragon_black1080

dragon_black1080 Youtube Master Race

GTA 3 có mua nhà và lái máy bay được không các pác chỉ giúp với , tui chỉ biết có chiếc máy bay ở sân bay nhưng bị " cụt " cánh mất rồi , bay không được , ai biết còn chiếc nào lái được thì chỉ với .

15. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

đó cái xe đó, khi nào thấy thì vật thằng lái xe xuống mà lấy, xong chạy toé khói không nó bắn. Nó là cái xe tải có thanh ngang phía sau đó. Còn nhiệm vụ kia thì bác cầm lựu đạn quăng vào ô cửa đó. Sau khi quăng nổ sẽ có cái xe chạy ra từ gara ngay phía dưới. Tìm cách cho xe đó nổ là xong.
    to dragon: Trong GTA III ko có mua nhà. Còn máy bay chỉ có con máy bay cánh cụt đó thôi. Muốn học lái thì chịu khó ra cái topic ngoài kia kìa, có dạy đó. Do tôi viết, ko muốn viết lại vì sợ mod trừ điểm. :D

16. drtuan

Bác tuan2986 ơi,trong nhiệm vụ giết thằng Kenji trùm của băng Yakuza đó,giết nó nằm ở tầng trên cùng của bãi giữ xe gần nhà save của mình đó,làm sao em giết được nó bây giở,em lái xe lại gần thì bị tụi đàn em bắn nổ xe liền nhưng nếu em xuống xe thì bi mission failed ngay,bác có cách nào giết được thằng đại ca đó kô?Có gì chỉ cho em với :D

17. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Thế này nhé, bác phải dùng cái con xe của bon áo chim cò ý(quên tên rồi). Khi lên đến tầng trên cùng, bác lấy đà cho xe chạy thật nhanh đâm vào cái xe đầu tiên, rồi hướng thẳng đến chỗ thằng kenji. Sau khi đâm nó xong, có một chỗ để bay xuống ở cuối đường, lao thẳng đến đó là ra khỏi toà nhà rồi một mạch chạy thẳng là mission passed thôi. GOOD LUCK

18. drtuan

Vậy ah,thanks bác tuan nhé,em làm wa nhiệm vụ đó rồi,tiếp theo em muốn hỏi bác trong nhiệm vụ decoy đó,là nhiệm vụ lái chiếc xe security car đó,nó kêu mình dụ bọn cảnh sát ra xa cái warehouse gì đó,nhưng sau đó mình chạy tới đâu vậy bác tuan2986,bác có thể chỉ em kô,chơi nhiệm vụ này lên đến 6 sao bị tụi cảnh sát nó dí như điên,lại có cả xe tăng nữa,bị tụi nó dí chạy sút wần luôn :D ,bác có thể chỉ em nhiệm vụ này kô,ah cho em hỏi thêm làm sao để sử dụng đượ chiếc dodo làm cho nó bay lên được,em có wa topic chi lai máy bay nhưng kô hiểu cho lắm :-/ .Sẵn tiện đây bác chỉ em luôn nhé :D .Thanks bác trước.

19. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Nhiệm vụ đó phải làm như sau nè: Sau khi leo lên chiếc xe đó, chạy thẳng một mạch ra sân bay ( cố gắng đừng để xe cảnh sát đâm xuống vực) Sau khi đến sân bay rồi, thì thích làm gì thì làm, bởi vì cảnh sát ko vào đó, chỉ có máy bay trực thăng, chạy mấy vòng quay sân bay là xong. Còn vụ lái máy bay, thì tôi cũng chỉ bay được có 4 s thôi, bay lên xong rơi xuống uỳnh một cái, ko bay nữa. Thằng bạn tôi nó bay được, để khi nào tôi bảo nó hướng dẫn sau. good luck

20. drtuan

Thanks bác tuan nhé,nhiệm vụ đó em đã hoàn thành rồi,keke.Còn về việc lái máy bay thì bác khá hơn em rồi,em bay được có 3s là rớt xuống biển rồi :D .Bác nhớ hỏi bạn của bác lẹ lẹ nha,có gì bác post bài lên để anh em ai kô biết lái còn học hỏi kinh ngiệm nữa,vậy nha bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.