[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto IV

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi neik_0207, 14/4/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Đi đến đó gọi điện cho thằng tính tống tiền thằng Francis McReary. Sau cú đấy, chạy ngay suối dưới cái công viên rồi lôi mobile ra gọi cho nó lần nữa, lần này ráng khi gọi điện quan sát xung quanh để xem thg nào đang nghe đt, thấy thg nào đang nghe thì đến gần nó nếu đúng người bác sẽ nghe có 2 giọng 1 trong mobile 1 ngoài đời, móc súng ra tỉa thg đấy rồi lụm cái file nó rớt ra đem về cho thg Francis McReary là xong phim.

2. AleccMax

AleccMax C O N T R A Lão Làng GVN

cảm ơn cậu nhé đoạn này mình không ngĩ nó mô phỏng cao đến vậy chắc có đoạn nào sau này còn khó hơn

3. Diablon

Diablon Mega Man

Tớ phải công nhận là cách mô phỏng của R* rất xuất sắc :D .

4. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

Sao GTA IV của mỉnh tự nhiên chạy được có 5p ở Hove Beach là tự shut down nhỉ?Tuần trước chơi vẫn BT,nằm trong safe house thì không sao,ra ngoài là bị thế luôn. ::(

5. mr.hieu88

mr.hieu88 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Game hay mà ứ chơi đuợc,giúp em với các bác:((

6. power8000

power8000 Donkey Kong

heheheh , em có cách làm cái nv gọi điện thoại đó khỏi đến gần hay hơn nè , cách này là theo bài giới thiệu hồi GTA IV chưa ra, lấy điện thoại gọi cho thằng đó , rồi coi xem ai nghe dt , rồi mình cúp , thấy thằng nào cúp dt thì phơ , chắc ăn thì nhá nhá 1 ,2 lần nữa , khỏi đến gần !!!

7. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Vớ vẩn, gọi cho nó chừng 2-3 lần nó lấy ko đc tiền bỏ chạy là đã mission fail rồi chứ ở đấy mà chắc ăn nhá 2-3 lần. Mới chơi lần đầu ko biết cách quan sát đố bố nào biết thg tống tiền là thg nào.

8. talenttidus

talenttidus T.E.T.Я.I.S

Cái vụ shutdown chắc do máy full load nên nguồn yếu chịu ko nổi. Cần kiểm tra lại nguồn đi ^^
    Còn nv đi bắn thằng tống tiền thì cứ đứng trên mà quan sát. Thấy nó rùi chạy theo, thằng nào bỏ chạy là nó ý ^^

9. Dang_cap_Pro

Dang_cap_Pro Mr & Ms Pac-Man

Về nâng cấp cái CPU lên. Các pác cho hỏi nv GTA IV có khó hơn nv ở GTA SA ko?

10. WarMaster01

WarMaster01 Donkey Kong

Cooler Master 600w loại PCR không đến nỗi lởm lắm mà :|

11. BoMb_Artist8

BoMb_Artist8 Mario & Luigi

chưa chơi hết nên chưa rõ nữa,thấy cũng gay cấn hồi hộp như nhau :p,nhưng thật sự thix màn đọ súng trong GTA IV :D y chang như trong film,nhất là 2 mission : 1 là đi kiếm cái túi coke cho Alizabeth với 2 là giải cứu Cousin Roman :hug: quá tuyệt lun :x:x:x

BTW:Àh cho mình hỏi thêm có ai thấy cào cào với Scooby ở đâu ko chỉ mình zới ,toàn thấy Moto ko àh '_'#

12. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Mình chơi lần đầu đã bik thằng nào đang nghe điên thoại (có thể là do may mắn :D)

Bà con cho hỏi có nên up patch ko nhỉ :devil:

13. yuna_fan

yuna_fan Mario & Luigi

ai có save file không up lên cho mình với , mình không có nhiều time để chơi :D

14. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

cho hỏi cái nvu "wrong is right ? nó kêu vào cái máy xách tay kiếm thông tin mà làm sao bik nó bắt kiếm thông tin j`???
    cai nvu thứ 2 nữa là "A LONG WAY TO FALL" nó kêu nhắn tin cho thèn j` mà làm sao nhắn???gửi hình ah`???

15. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Thế thì xóa game đi chơi làm gì cho tốn thời gian =))

16. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

trả lời nhanh cho mình làm tiếp với bạn
    đang đứng ở 2 cái nvu này::(::(::(

17. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

Wrong is right: vào máy tính, nối mạng, check hộp mail, trong đó có 2 cái mail, check xong thì thoát ra, thằng NB sẽ gọi dt báo tin cho thằng kia

Long way to Fall: cầm máy dt, tìm tên thằng đó, sẽ thấy chữ send mess, thế thôi

BTW, cho hỏi luôn, trên này có ai bị lỗi, xài win Vista, mỗi khi vừa vào game, ngay cái chỗ legal screen (mấy dòng chữ giới thiệu), thì bị văng ra ngoài, vào 4-5 lần mới duoc, có khi vào 1 lần là duoc luôn?? Có ai bị như thế ko

18. phongakano001

phongakano001 Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi . Ở cửa tiệm Internet đó . Mình vào hòm mail của mình . Em thấy có mấy thư kèm hình ảnh cái ô tô có phải là nó nhờ mình đi ăn cắp ko . Mà ăn cắp thì ở đâu vậy . Em ko thấy có điểm đánh dấu trên map.

19. Diablon

Diablon Mega Man

Kô thể nào là kô có trên map được . Trừ khi là kô phải là Mail của thằng Bruice gửi cho mình . nếu thằng Bruice gửi cho mình thì bạn phải Reply thì nó mới hiện lên bản đồ

20. hophan

hophan Donkey Kong

Tui cũng bị vaayj nè nhưng mà mặ kệ cũng finish được game :hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.