[Lưu trữ - Hỏi đáp] Grand Theft Auto IV

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi neik_0207, 14/4/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LePhuocHieu

LePhuocHieu T.E.T.Я.I.S

hic,mình đợi hoài mà vẫn đen mặc dầu mấy ngày trước vô chơi vô tư,chả hỉu sao nữa,vô tới chũ GTA IV là đen màn hình luôn,ko biết có phải do kaspersky gây ra ko,tại vì tù lúc mình cai xong la ko vô đc trò này nữa>.<

2. quentoidi9999

quentoidi9999 Youtube Master Race

Khi xóa game ra thì em bị lỗi này nè ! "Failed to release SecuROM licence" ::(::( Có ai biết là lỗi gì không ! ::( Em cảm ơn trước luôn nha :D:D:D

3. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

mình cũng use kaspersky nè mà có bị j` dau??? chắc mua phải cái đĩa ở wan' rỏm rùi!!! chép cái driver vga card xem có vào dc ko???còn ko dc thì thử kiên nhẫn ngồi cài lại xem có cải thiện dc j` ko??? còn nếu ko dc nữa thì pitay.com:whew::whew::whew:

4. Blackman

Blackman Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi một tí là sau khi mình down bản patch từ trang của rockstar và cài đặt thì khi vào game tự nhiên camera nó quay xuống chân thằng Niko có nghĩa là mình ngước lên nhìn thằng Niko đứng trên đầu mình vậy đó:D. Mà Pause game thì cái nút select nó cứ nhảy tới nhảy lui qua chữ A và B màu đỏ và vàng. Ai bít xin giúp em!!!!:((:((

5. phamthanhphuong

phamthanhphuong Youtube Master Race

bạn BBL2R cho mình hỏi mã và cách cheat trên PC, mình đang cần, cám ơn nhiều.

6. Tonynew

Tonynew Youtube Master Race

Các bác ơi.của em là Lap duo core 2.1 ghz , ram 2ghz , ổ cứng 200 , VGA mobility X2300 radeon 128 mb :(
    Em cố gắng lắm vào game , giảm tất cả các thứ đo được có 8-9 khung hình ....
    Lap thì không thể thay được card màn hình rồi .... bây giờ em nâng lên 4 gb ram liệu có lên nổi 20 khung hình không các bác ??? Làm ơn giúp em với.
    Để em còn đi upgrade ram kịp chơi tết !!!!

7. serry

serry Donkey Kong

ko nỗi đâu bạn à :D bạn thay cái VGA card thì đc , game này đỏi hỏi VGA card cao lắm

8. Kird

Kird Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi Crack cùa rzr xài làm sao vậy ? mình dơnload thì và chạy thì nó không vào game mà chạy tới trang http://www.r0sh3z.happyhost.org/ ? :(( Ai có crack nào work good thì share giùm mình nhá

Ũa mà trong GTa 4 PC phài di chuyển = gamepad ah ? sao mình nhấn mấy phím W S A D nó hok di chuyển ? Thanks trước

9. conga_94

conga_94 Youtube Master Race

Mấy bác ơi ju'p em, down GTA IV trên mediafire hơn 70 part về, ai chỉ dùm cách cài đặt với, đừng chỉ cách cài bằng đĩa nah, chỉ mình cách cài sau khi đã down xong trên mạng về rồi ấy, thanks trước.(chỉ xong mình +Rep cho ^^)

10. Lambogini Italia

Lambogini Italia Youtube Master Race

mình vừa cài lại window và cài lại GTa4 vào chơi cứ bị lắc qua lắc lại và vào xe hơi thì tự đề gas chạy:-/. bạn nào có crack chống lắc và tự chạy xe ko ? giúp mình với.;;)

11. monomania_q

monomania_q Donkey Kong

bạn sang bên tin tức giới thiệu mục GTA4 ver down cái crack thứ 3 ở trang thứ nhất về là hết lắc lư ngay

12. Lambogini Italia

Lambogini Italia Youtube Master Race

mình mới gặp thêm vấn đề mới. Mình cài hết lại GTA4 crack patch đầy đủ nhưng mà khi vào chơi thì nó báo không có bản quyền và sẽ trở lại sau ngày 24-11-2008? mình cài đi cài lại vẫn báo như vậy kể cả tắt mạng cũng vậy. Bro nào giúp mình với. plesea, help!

13. petduyvinh

petduyvinh Youtube Master Race

Cho tớ xin lại cấu hình của GTA IV , thanks néh

14. monomania_q

monomania_q Donkey Kong

cần tối thiểu là VGA X1950Pro và cấu hình đề nghị là 8600Gt hoặc 3870 ,cần CPU 4 nhân thì càng tốt

15. zoa89

zoa89 Youtube Master Race

Mọi người ơi cho hỏi mission cuối GTA4 đc không? cái nhiệm vụ sau khi mình deal với Dimitri. Có đoạn đòi hỏi mình phải lái thuyền tới dưới cái trực thăng Jacobs ý. Nhưng lần nào mình cũng không đuổi kịp. Có mission nó dạy cách lái thuyền nhưng lỡ qua mất rồi! Ai giúp với !!!!!!

16. sheva_vn

sheva_vn T.E.T.Я.I.S

Chạy như lái xe thôi mà, lái máy bay mới khó chứ lái thuyền 10 lần thì mình cũng được 8 :D

17. zoa89

zoa89 Youtube Master Race

không đâu.hình như cần kết hợp phím nào đó thì phải.Trong mission The Snow Storm có hướng dẫn nhưng quên rùi.Mình lái máy bay thì 10 đc 8 nhưng thuyền thì chịu ::( Toàn chậm thôi. bạn cứ lái xuông mà đc á?

18. BoMb_Artist8

BoMb_Artist8 Mario & Luigi

cái này mình cũng bị 1 lần,nhưng do lúc đó mình chơi PES quên rút gamepad ra nên nó bị thế :D,nếu quên rút hì chỉ còn cách là thoát game roài tháo gamepad ra>xong vào lại game là ok :x Còn lý do khác thì mình ko bit '_'#

19. Wing Gundam

Wing Gundam Donkey Kong

có ai bik cách làm sao bất tử đạn trong gta 4 mà ko cần use cheat ko???
    sao đang chơi có lúc thấy tự nhiên bất tử xong rùi ko bik làm sao mà mà bất tử đạn???
    chứ mua súng trong day hao wa' chịu ko nổi???

20. Becks04eve

Becks04eve Liu Kang, Champion of Earthrealm

chỉ có luc chết là bất tử đạn thôi =))
    ngoài ra thì thằng niko này chỉ mang 1 số lượng đạn theo ng` thoy
    1xxx súng lục
    1xxx mp5 thì fai
    5xx m4a1
    8 rocket
    7x shotgun
    40 súng ngắm
    30 trái lựu đạn
    như thế thì làm sao bất tử dc :D