[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sheva_vn, 14/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. *Superken*

*Superken* Donkey Kong

Bác nào có thể chỉ cho tui cách xuống thành phố ngầm với::)

2. K†

K† Mega Man

cái đó thì cậu chỉ việc chỉng JETPACK( không biết viết có đúng không :'>)
    Còn đây là bản đồ các thành phố ngầm

Các file đính kèm:

3. chjppro93

chjppro93 Mr & Ms Pac-Man

GTA SA nhà em lỗi , cứ đến gần khu avispa country club là lại thoát ngay ra ngoài , bác nào chỉ em cách up files em up cái save lên hộ , à bác nào nhà chwa mod con nào trên con ban shee thì vô trường dạy ôtô làm cho em cái bài drift , em mod con xe xịn vào drift khó quá :))

4. chjppro93

http://www.mediafire.com/?wgm5dzqjmom

bác nào kiếm giùm em cô katie zhan và làm nốt mấy cái đua xe giùm em cái :((:((

em hỏi cái , sao em vác xe đến tiệm Wheel arch angel thì em đến gần cái cửa để đút xe vô thì nó ko mở ạ :|:|

5. chjppro93

6. K†

K† Mega Man

Này thằng điên kia, tưởng Tết không sát sinh àh :-L
    Triple rồi đấy nhóc con.
    Muốn có gái thì bản đồ gái cũng đã up cho rồi, hỏi làm quái gì :-L
    Còn cái chuyện cho xe vào hay đút xe vào thì không phải cái gì cũng đút vào được đâu cậu nhá :-L
    Mà K† thấy nhóc con Spam lộ liễu quá đấy, hai bài trên dưới y như 1
    Aly lì xfi cho em nó một một bị màu đỏ lấy lộc đầu năm cho hên coi nào :'>

7. quockhanh1809

quockhanh1809 GAMER Nhân Viên Y Tế

Trước khi cho nó chết phải cho nó ăn bữa cơm cuối cùng chứ

Các file đính kèm:

8. chjppro93

sr , em vô ý spam chứ đâu có mún , chuyện là như này , em ko bjk up files , thế nên bạn nó chỉ up up lên media gì gì đấy , xong em làm thử , em tưởng là làm cái Attached Files này cơ , nhưng thằng bạn nó chỉ up link , em nhờ nó làm hộ , thế alf nó lại up 1 bài y hệt như thế , còn bác K† ko để ý gì cả , em ko tán gái được là do em mod hỏng 1 con xe nào đó , mà chỗ avispa country club có 1 bãi đỗ xe , em cứ đến gần là dis , còn cái vụ gara thì em ko bjk nên đút xe nào được =((=(( , em vô tình chứ đâu cố ý =((=((
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Đường đến Liberty City

có 2 cách để đến dc Liberty City
    1. Cách thứ nhất :Cách này các bạn cần có Jetpack Unlimited Height Cheat ( cái này em chưa tìm dc ) để bay vượt khỏi độ cao giới hạn vì Liberty City ở rất cao jetpack ko bay tới
    Theo cách này thì đầu tiên các bạn đền điểm số 1 trên bản đồ dùng jetpack bay tới điểm số 8 , chỉnh mã lấy jetpạk 1 lần nữa rồi chỉnh mã Jetpack Unlimited Height , mở bản đồ đánh dấu đúng vùng solid area ( màu xanh lá cây thuộc Liberty City trên bản đồ ) sau đó bay đến đó . Các bạn có thể xem video chỉ dẫn bấm vào đây để xem (em đã post ở trang 3)
    2.Cách thứ 2 :
    Cách này thì hơi phức tạp hơn 1 chút
    Các bạn cần 1 chiếc trực thăng và 1 chiếc xe
    Để vào gara của tiệm sửa xe của CJ bên San Fierro
    ngoài ra bạn phải sử dụng 3 cái mã ( thực ra trong hướng dẫn thì cần 4 cái nhưng em thấy 3 cái đủ rồi )
    - Jetpack ( đã nói ở post trên )
    - Cars Float Away When Hit : BSXSGGC ( cho PC ) ; tam giác , R2 , duới , dưới , trái , dưới , trái , trái , L2 , X ( cho PS2)
    - dù : AIYPWZQP ( cho PC ) ; trái , phải , L1, L2, R1, R2, R2 , trên , dưới , phải ,L1 ( cho PS2)
    Sau khi để chiếc xe và cái trực thăng như hình trên thì các bạn bay về Los Santos rồi tương tự như cách 1 bay đến điểm số 8 trên bản đồ , chỉnh mã lấy jetpack và đánh dấu sau đó bay về hướng đã đánh dấu , khi đến điểm đánh dấu bạn chưa thể vào Liberty City dc đâu , hãy bay tiếp hơi chếch về tay trái 1 chút theo hướng đó 1 đoạn nữa các bạn sẽ thấy 1 cái cần cẩu rồi sau đó là tiệm sửa xe của CJ . Vào trong gara chỉnh mã Cars Float Away When Hit rồi leo lên xe (chú ý cái xe và trực thăng lúc này tàng hình ) , lái xe đụng vào trực thăng 1 cái sau đó xuống xe leo lên trực thăng . Bay về điểm bạn đã đánh dấu trước đó ( nhớ bay cao hết cỡ ) khi đến gần cái điểm này thì các bạn sẽ nhìn thấy Liberty City , bay lên phía trên thành phố rồi nhảy dù xuống , cảm giác rất là thú vị

nói chung là hơi khó 1 chút , em phải làm nhiều lần mới dc . Các bác chỉ cần kiên nhẫn là okie
    Mọi người vui vẻ tìm kiếm nhá

giải đáp thắc mắc về liberty city mà anh em cãi nhau suốt mấy hum

9. K†

K† Mega Man

Ờh thì cứ cho việc tán gái là do K† không để ý. Thế cậu post hai cái file save của cậu liên tiếp hai bài làm gì thế hả :-/
    Nếu như lag thì anh Aly có thể bỏ qua cho cậu. Nhưng mà hai bài là như nhau:-L

10. hailainguyen

hailainguyen Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

cái trò này có phiên bản lượt bỏ mấy cảnh sex hok hay vẫn như cũ vậy ?
    trò này theo tui nghĩ ko nên chơi vì nó có mấy cảnh mấy thằng mỹ chơi gái hết sức văn tục

11. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

vậy thôi bác biến khỏi chỗ này đi đừng nói nhiều, box GTA mà vô nói câu đó thì đúng hết sức điên cuồng=))

12. chjppro93

anh lại ko đọc kỹ rồi :)) , em đã bảo là vô tình là do , em mún post files save dạng Attached Files , em hỏi bạn em , nó lại chỉ cảnh post link , em làm theo thấy ra link tưởng chưa được , em nhờ nó làm , thế nó mới post 1 bài giống em do nó chỉ bjk post link chws ko bjk post Attached Files , anh ko thấy 2 bài spam 2 cách viết khác nhau à , em đánh hẳn chữ việt còn nó đánh chữ ... chả bjk gọi alf gì :)):)) , với cả em đâu thừa hơi spam mỗi câu =))

13. quockhanh1809

quockhanh1809 GAMER Nhân Viên Y Tế

@chip:Có cách đến LC nhanh hơn là khi làm nhiệm vụ về nó mình ghi lại tọa độ rồi sao này vào Black hay BLue Hell gì đó ra ngoài dùng chương trình dịch chuyển(hình như có trong bản mod 121) thế là xong
    Mà sao chú em làm xong End of the line mà vẫn chưa làm xong mấy cái nhiệm vụ ở SF vậy? Tui post save lên rồi đó nếu thấy ok thì thanks cái nhá
    @hailainguyen:bản này vẫn thế thôi chưa có việc lược bỏ gì hết, chỉ cần tâm hồn mình trong sạch là được và chơi ở chỗ vắng người là xong

14. TVC_GTAVC

TVC_GTAVC Donkey Kong

Chả thấy có cái éo gì là "văn tục" ở đây cả ! Còn hơn ở VN, tọc mạch vào truyện người khác như cái phim tết éo gì chiếu tối hôm qua ấy.
    Nếu nghĩ nó là cảnh đồi trụy thì tự thiến rồi đừng cưới vợ nữa =))

15. tridaihiep113

tridaihiep113 Youtube Master Race

;;) tro` nay` ca^u' hinh` nhe. vai~ ;;)

16. pmdhello

pmdhello Youtube Master Race

Help me! Làm ơn chỉ tớ cách qua mấy cái Q nhảy xe với. Tớ đã làm theo hướng dẫn là đợi các mũi tên chui vào trong cái vòng rồi mới bấm phím lến xuống (To choi tren keyboard :( ko co tien mua Joystick choi :(() nhưng mà ko hiểu làm cách nào để kết hợp phím nhảy xe ( ấn số 2 nó nhảy lun còn caplock thì chỉ đẩy được xe lên hoặc xuống:o) nên toàn bad va` miss ko được một cái good nào luôn. Nản lắm :((. Các bro làm ơn giúp tớ nhé. Chỉ tớ cach qua mấy màn đó bằng bàn phím nha:'>. Cám ơn nhìu nhìu:x

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ấn mũi tên là đc rồi cần j ấn cablock or numb 2 nữa :|

18. killings

killings Rest In Peace

Có cách vào black hell khá hay mà đơn giản : đến ngôi nhà ma ở LV , sau đó dùng cheat nhảy cao để nhảy qua cánh cửa chính . Sẽ đến 1 con đường :o:o

19. HieuNM

HieuNM Mayor of SimCity

vâng nhẹ
    ngôi nhà ma nào thế :|
    mới nghe lần đầu :|

20. chjppro93

@quockhanh1809 : anh nói em mới để ý , em dùng được save rồi , thanks anh , à mà anh hình như chưa gặp cô katie zhan thì phải , em chưa thấy cô đó làm bạn gái , còn mấy nvụ ở SF là do chưa hoàn thành bài lái xe nên chưa làm được mấy nvụ wang cars , bác cho em xin nick chát cái em gửi cái save cho bác ra gặp cô katie zhan cho em chứ em cứ ra khu avispa country club là bị dis :D:D

@pmdhello : có 1 số ngwowfi phải nhảy bàn phím phụ bên cạnh , còn mỗi tên chéo thì phải nhảy nút lên với cả nút hướng của nó nữa:x:x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.