[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sheva_vn, 14/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Đĩa nào đấy thì cứ bỏ vào, cái chương trình cài đặt nó đòi đĩa nào thì nhét đĩa đấy vào thôi.

Crazy Trainer, mở lên chọn đường dẫn đến thư mục cài GTA SA, rồi chọn Launch. Bảng phím tắt trong Info, vào game bấm phím tắt để kích hoạt.

IMG Tools tự tìm hiểu đi chú. Đọc cái Readme của mấy cái mod ấy, lấy cuốn từ điển để kế bên, ko hiểu thì dò. ^^

Có thể pm qua Y!, tớ hướng dẫn chi tiết từng bước.

2. Senjuro

Senjuro Viva la no title Lão Làng GVN

ai giúp mình cái nhiệm vụ mà bắt phải điều chỉnh xe nhảy theo điệu nhạc giống Audition với
    mình ko nắm được cách nhảy

3. Zodak

Zodak Mr & Ms Pac-Man

Bạn nhảy bằng các nút như AU ý , nhảy 8k , dễ ko mà

4. vinhvinh1994

vinhvinh1994 Mr & Ms Pac-Man

cac bac oi chi em cho? lay may bay truc thang di

5. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Chỉ nhớ ở SF có chỗ lấy máy bay trực thăng cạnh đồn cảnh sát, gần 2 cái cầu nối SF với LV.

6. StJohn-TheEagle

Máy bay trực thăng có n chiếc, nói thế thì đố biết cậu muốn chiếc nào để mà chiều.

Chiếc trực thăng ngon nhất game là Hunter (Rocket + Machine Gun trên máy bay, bắn thả dàn), có được bằng cách đạt GOLD 100% trong trường dạy lái máy bay. ^^

7. _choukijin_

_choukijin_ Donkey Kong

bác nào down file save của em về rồi làm giúp em nhiệm vụ wrong side ò the trackz với em làm mãi ma vẫn còn 2 thang tren tàu . Ai lam xong up lên cho em nhé thankz

Các file đính kèm:

8. Senjuro

nhảy thì mình nhảy được rồi , nhưng nút xuống và các nút chéo thì sao nhảy đây , nhấn vào nó vẫn báo miss
    @ all : ai có bản đồ đánh dấu tất cả những chỗ cần sơn lại chữ cho băng CJ thì post cho mình nhé

9. blue_sky090

blue_sky090 T.E.T.Я.I.S

Nút nhảy chéo là bạn phải kết hợp ấn 2 nút đấy , ấn các nút số bên phần num ý

10. bingo89150

bingo89150 Youtube Master Race

Em chân thành cảm ơn các pác nhiều lắm,nhờ các pác hướng dẫn tận tình cho em mà em là xong nhiệm vụ lái máy bay đó 1 cách trôi chảy:D
    các pác ơi em kiếm hoài mà vẫn ko ra :"truyện GTA San andreas tự biên "trong Hide-out,pác nào kiếm được nhớ pót lên dùm em với ,em càm ơn nhiều lắm::(

11. bingo89150

bingo89150 Youtube Master Race

các pác ơi em kiếm hoài mà vẫn ko ra :"truyện GTA San andreas tự biên "trong Hide-out,pác nào kiếm được nhớ pót lên dùm em với ,em càm ơn nhiều lắm::([/QUOTE]

Thôi khỏi các pác ơi,mừng wa mừng wa-em kiếm được rồi:D.Khỏi làm phiền các pác nữa.:D

12. angelcongtu

angelcongtu Mr & Ms Pac-Man

Ặc, em vừa cài GTA SA, MOD tất cả các xe trong GTA thành xe xịn hết. Cái này rất dễ nhưng cái khó là NV GTA hơi bị khó hiểu. Vì thế ai có thể pót giúp cái hướng dẫn tất cả nhiệm vụ cho em chơi với. Xin hứa sẽ rep cả cuộc đời của nick này, thank anh em GTA tốt bụng.

13. hieutrann

hieutrann C O N T R A

14. Senjuro

nhưng sao nút xuống mình ko ấn được , ấn vô nó báo miss

15. vinhvinh1994

vinhvinh1994 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi cái trainer làm sao dùng vậy chỉ em với

16. StJohn-TheEagle

Bài #1102 của tớ ở phía đầu trang.

Các chú lính mới của box làm ơn làm phước nghía giùm mấy bài trước 1 cái đi ạ. Cứ nhảy xổ vào hỏi. Trả lời hoài mấy câu này, có khi nào bị chém vì phạm tội spam ko trời?
    Mission - 1 phần của GTA. Đi hỏi thế thì mất vui rồi. Chịu khó tìm hiểu đi, mấy cái hướng dẫn lúc làm nv ngắn gọn & cụ thể lắm. Đọc ko kịp thì nhấn Esc/Brief sẽ thấy, từ nào ko hiểu lấy từ điển mà tra.

Tớ khá English cũng nhờ thế này. Từ năm lớp 6 đến tận khi vào ĐH chưa hề đi học thêm học bớt môn English, toàn chơi game/nghe nhạc/xem phim/xem TV (tất nhiên là English cả), thế mà điểm English trong lớp luôn top, kiểm tra English đầu vào ở ĐH được miễn luôn 2 HK môn này. ^^

Cố lên các đồng bào đồng chí, game được sinh ra để chơi mờ. Đến cả chơi game cũng sợ thì làm ăn được cái chi nữa.

17. Zodak

Zodak Mr & Ms Pac-Man

Hi bác St-John , hôm wa lúc bác chỉ cho em về cách mod nhưng lúc vào trainner xin hoài h0k dc ?

18. deenasty

deenasty Youtube Master Race

xin cho hỏi làm cách nào để nhận nv "đi tìm những điều huyền bí"????hay là cứ xách máy ảnh đi linh tinh tìm??? hiện giờ tui đã làm xong cây nv chính nên muốn làm thêm mấy nv đó cho vui mong mọi người chỉ dẫn!

19. kaiba_seto2004

kaiba_seto2004 Race ... Race ... Revolution Lão Làng GVN

có thể do máy chạy chậm mấy cảnh ấy (thường gặp) chỉ còn cách canh mấy cái mũi tên sắp vào khung nhấn trước thôi.

20. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

@senjuro: bác phải ấn trước khi cái mũi tên vào vòng tròn 1 tẹo, nếu ko đc thì thử xem lại phần controls xem, bít đâu bác chỉnh nhầm nút? Có thể nút xuống của bác bị chỉnh thành nút khác rồi chăng?
    @deenasty: ko có nv đi tìm điều huyền bí đâu, nếu muốn tìm điều huyền bí, bạn nên tham khảo topic huyền bí của Minze, nếu muốn tự tìm cũng đc nhg hơi khó, nhg đây cũng là 1 cách hay để khám phá game!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.