[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: San Andreas

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi sheva_vn, 14/2/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Cài lại thì chỉ xóa file game chứ không xóa save, save để trong My Documents. Cứ cài lại đi !

2. bingo89150

bingo89150 Youtube Master Race

Vâng!em đã cài lại rồi bác ạ;;)em đã xóa file game,nhưng vẫn giữ lại file save của nv cuối,em cài lại game,xong em lấy file save nv cuối pass vô trong...trong đâu nhỉ?!:-?à !nhớ rồi ,pass vô trong thư mục file game vừa mới cài đặt!đúng ko hả bác tommy_vc_gvn:D Mà này mai mốt bác chỉ thì bác chỉ cho cụ thể,chỉ cho tận tình dùm em nha;;)bởi vì mỗi lần hỏi như vậy ,xong em về nhà thực hành ngay,rồi ko biết lại phải chạy ra ngoài tiệm net hỏi bác nửa rồi lại chạy vê thực hành tiếp ::(ôi sao mà khổ cực đến thế::(bác biết ko ông già em ,ổng ko cho nối mạng!:hug:

3. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Mấy trang trước có nói file save nằm trong đó mà. Lần sau sẽ chỉ kĩ hơn đễ đỡ mất công chạy đi chạy lại ;;) Cái Yh kia mấy tháng nay không log vào rồi ! :))

4. bingo89150

bingo89150 Youtube Master Race

Này các bác ơi cho em hỏi:em mới cài lại game vì mod dẫn đến xung đột với game,em vô LOAD GAME mà trên bản đồ ko thấy kí hiệu hình trái tim màu đỏ,rồi lại nhà của con nho 3 Denny ko thấy nó luôn,làm sao để có nó mà chở nó vào Bar chơi được,bác nào biết chỉ dùm em nha ,em cảm ơn nhiều.

5. chua77

chua77 Donkey Kong Lão Làng GVN

chán ghê! chẳng ai để ý cũng chẳng ai giúp.......bùn!!!!!!!!!!!!

6. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

phải nói là khúc nào chứ, ko nói khúc nào thì ai biết mà giúp?

7. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Nhiệm vụ này tên là Cesar Vialpando 8-} , trước tớ cũng kẹt ở cái nhiệm vụ này , nhưng mà chơi nhiều cũng quen .
    Cái này bạn nhảy như nhảy AU , cứ đợi cái phím mũi tên nào nó vào gần chính giữa thì ấn nút cách ( Space ) là xong :'> , làm sao cho điểm mình hơn điểm thằng nhảy với mình là được :D .

8. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ấn space làm chi thế? :-"
    @minh8a: chú ý dùng đúng phím nhảy xe chứ ko phải phím để di chuyển như ở nv Beach Party nhé! Thêm nữa, trc khi chơi nv này, nên save game, lúc chơi thì cược 1000$ chứ đừng cược 50$, thắng thi sướng, thua thì load lại :D

9. minh8a(^_^)

sao lại có tên mình ở trỏng :-? mình đâu có hỏi cái nv này, mình chơi xong lâu rồi :D, bạn nhầm rồi nhé. Tại hồi nãy load web ko thấy cái hình nên ko biết. Không cần ấn space đâu, chỉ ấn mũi tên đc rồi, và đừng quan tâm tới điểm số, nhìn nó mất tập trung mà nhảy.

10. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Em mới chơi tới chỗ NV Wu Zi Mu, em muốn hỏi làm thế nào để lấy đc các thứ sau:
    - Jet Pack
    - Sniper Rifle
    - Night Goggler
    - M4
    Và cái sân bay ở Lost Santos nằm ở chỗ nào vậy ạ?

11. chua77

chua77 Donkey Kong Lão Làng GVN

thì tiểu muội nì cũng nhảy như vậy mà nó cứ báo BAD hoài hic..... cái nv nhảy xe nì là nv nhảy xe đầu tiên lun. Đợi cái dấu mũi tên nó vào giữa là bấm mà nó cứ BAD hòai mới tức điên....mấy tháng roài mừ chưa qua đươc cái dòng nì nản qué áh.....hic.....chẳng bít có chít qua dòng kô hỉ huynh đài nèo có lòng hảo tâm thì chỉ với, ko có chít thì chỉ cách nhảy cũng được..!!!!!

12. minh8a(^_^)

chặc, đợi nó vào giữa rồi bấm ko BAD sao đc, canh nó vào 2/3 vòng rồi bấm, đừng để nó vào rồi bấm :|.

-Jet pack sau này làm nv mới có, ko thì cheat ROCKETMAN
    -Trong công trường bên thành phố thứ 2
    - 2 cái này tớ ko biết, làm nv thì có thôi, ko thì cheat đi

13. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Sozy, nhầm nhọt chút xíu :D
    4 cái đầu thì dùng cái map Weapons Locations ý bác ạ!
    Sân bay của LS thì ở gần nhà thằng CV ý! Ngày trc đã từng đến đấy làm nv đua xe đầu tiên, nhớ chứ!?

14. anh_quoc1

anh_quoc1 Mario & Luigi

bác nào up giùm em crak của GTA:SA với
    cái crack trong đĩa sài ko đc ><

15. Cloud2206

Cloud2206 T.E.T.Я.I.S

Gần chỗ làm NV "High Stalker Low Rider" ấy ạ??? Đấy có phải nv đua xe đầu tiên ko? em ko nhớ rõ lắm. CV là Cesar Vialpando phải ko ạ?
    Em tưởng cái sân bay là cái chỗ to nhất nằm gần mép cuối bản đồ??? Em thấy muốn vào chỗ đó cần có Flying Skill mà tường thì cao ko trèo vào đc::(, có cách nào để vào trong ko ạ?

16. Valentino Nguyen

Valentino Nguyen Mr & Ms Pac-Man

Trước khi lên máy bay chịu khó đi kiếm túi bom đi bồ ha ha ha. củ chuối tới mức đã có lần tớ vác Bazoka ra phang nó đấy. ha ha ha Dạo này phá được nhiệm vụ cuối nên hết việc để làm rồi cứ đi phang mấy con bồ rồi đua xe giết người. vừa phát hiện mấy cái cheat đỉnh cao, Oto bay như máy bay nên tớ kiếm quả xe tăng và cho nó bay, ha ha ha cứ thấy con máy bay nào ngang qua đuổi theo và Pằng pằng ha ha các cậu nói thế nào chứ nhiệm vụ cuối tớ chỉ làm 1 lần là xong à. tại chả biết thế nào nên cứ đi theo sau nó thôi. có lẽ cũng nhờ một chút may mắn thôi, còn đâu là bản năng rồi hà hà
    có cách để vào sân bay đấy, mua vé rồi sẽ được vào ha ha ha, thật ra cũng không phải kô có cách vào, nếu chưa vào được thành phố thứ 2 thì tốt nhất lấy con xe chuyên để chở oto con đấy, nó có 2 thanh sắt 2 bên tạo thành một cái dốc sau đó thì kiếm xe có nitro rồi bay vào. như biểu diễn oto bay thôi mà. ha ha ha. trong đó cũng làm gì có gì hay mà vào khổ.

17. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Ở gần cổng có 1 cái dốc nghiêng nghiêng (unique jump thì phải, đêk nhớ tên TA của nó là j nữa :-s), bác có thể lấy xe máy bay vào trong sân bay bằng cái dốc ấy.
    @Valentino: hình như vẫn còn cách khác để vào sân bay ở SF đấy, đi vào bãi đỗ xe ngầm, tông cái cửa sắt là lên đc bên trên (mới nge ng khác hướng dẫn, chưa thử) :-s

18. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Bạn này lại chuẩn bị giống bạn nguyenphatloc rồi đây [​IMG]

Night Goggler thì bạn làm nhiệm vụ Black Project của The Truth là có , còn khẩu M4 thì ở trong khu Area69 , hoặc nhặt ở khe giữa 2 cái bậc màu vàng vàng ở sân bay Los Santos :D.

19. TranCanNam

TranCanNam Youtube Master Race

Mình mới mua 1 cái đĩa DVD GTA SA sau đó cài đặt xong rồi nhấn vào chơi thì nó báo 1 dòng "Wrong disc inserted. Please insert the CD/DVD" nên vào chơi không được . Vậy ai biết thì chỉ mình với::(

20. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Bạn copy file gtasa.exe + HOODLUM ở trong ổ đĩa vào ổ mà bạn cài GTA SA là chơi được :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.