[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: Vice City

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi khanhson873, 11/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nckien12

nckien12 Youtube Master Race

cho em xin file save đã hoàn thành hết nhiệm vụ phụ rùi đi (nv của mấy cái xe đó), nhưng đừng cho em save The End rồi, bem ko thích. Thanks các bác

2. lykhoinguyen2

lykhoinguyen2 Youtube Master Race

tui định hỏi mấy cái cheat với lại mấy cái hidden với rampage thui,cheat thì mấy bác tìm giúp em cái nào dành cho PSP ấy nha

3. du chi thanh

du chi thanh Youtube Master Race

Bạn vào cái link dưới đây để xem hình, vị trí các Hidden package pác gì đó pót roài đấy, pót lại chơi :D
    Link đây - Nếu die link thì refresh lại trước khi nản mà tắt bỏ trình duyệt >:)

PS:
    Mình có 1 file save này nè, pác nào muốn lấy thì down về chơi thử nha
    download here
    Copy vào thư mục "My Documents\GTA Vice City User Files" là xong. Vào load game mà load ra chơi. Nhớ là muốn load nó phải chọn vị trí thứ 3 từ trên đếm xuống trong bảng load game đó nha. Muốn sửa vị trí của nó trong bảng load game thì rename cái file đó lại (Ví dụ GTAVCsf3.b sửa thành GTAVCsf8.b=> Nó sẽ nằm ở vị trí thứ 8 thay vì ở vị trí thứ 3 của phần load game)

4. nckien12

bó tay bác, bài viết 1 thế kia hỏi sao em ko dám down, bác nén rar giùm em cho chắc ăn cái, em sợ lắm !!!

5. satthu_codon123

satthu_codon123 Youtube Master Race

Có ai có link download của trog Vice City không

6. Ryochivas

Ryochivas Youtube Master Race

helllo mấy bác, mấy bác cho em hỏi sau khi đã làm xong nv copland rui, tiếp theo phải làm gì nữa, em ko thấy có nv tiếp theo, bác nào bít nói giúp em nhé, thanks mấy bác. :;)

7. nckien12

xong copsland rùi là bạn làm xong nv của căn nhà đó, lâu lâu bạn về đó lấy tiền bảo kê thôi. Còn nhiệm vụ thì... bạn sang "thế giới bên kia" nhận những nhiệm vụ tiếp theo rồi làm,bạn cũng có thể mua xưởng film, vũ trường, công ti taxi... làm nhiệm vụ để lấy tiền bảo kê. Có gì ko hiểu cứ việc hỏi anh em sẽ dốc sức cố gắng chuồn !!!

8. Ryochivas

Mình cám ơn nckien12 nhé, nhưng làm cách nào để sang thế giới bên kia vậy, chỉ đường sang giúp mình nhé, mình cám ơn nhìu. :;)

9. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Thì từ cái nhà nhận NV cop land thì bạn chỉ cần chạy sang hướng ngược lại với hướng đến thành phố ban đầu là đến thành phố 2 thôi

10. nckien12

chài, mang tiếng quá. Thành phố thứ 2 đông đúc nhộn nhịp, lại còn bọn gangster nữa. Chúng nó bắn nhau suốt ngày, cảnh sát đi qua còn bị tụi nó cho ăn kẹo nữa :)). Thành phố 1 thì yên bình, có mỗi mình quậy phá nên em gọi đó là... "thế giới bên kia", bên kia những chiếc cầu áh :D

11. Ryochivas

Cám ơn mấy mấy bác nhé. có nv gì mà em ko bít em sẽ nhờ mấy bác tư vấn sau. thanks mấy bác nhìu :;)

12. Zodak

Zodak Mr & Ms Pac-Man

Link down Vicecity??? "của trog" =?? Cậu hỏi thế thì đến MOD cũng pó tay!!!1>:/

13. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Yên bình thì có nhưng mà nhộn nhịp thì ko kém phần long trọng đâu =))

14. rongthien06

rongthien06 Mr & Ms Pac-Man

Bà con spam ghê quá :D
    TO Zodak:tớ dùng chiếc PHONIX chạy thoát 6* dc đấy(ko cheat).Đừng tông xe tăng là an toàn mà :D
    TO satthu_codon:ra ngoài kiếm đi,nhớ bữa trước post link rồi mà >__<

15. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

@Rongthien: mình ko tông vào xe tăng nhg nó lại tông mình bác ạ, dính 6 sao rồi thì đi bộ lại an toàn hơn đi xe :D

16. Ryochivas

hello các bác, có bác nào biết cách làm nv cây dừa ko nv đua xe với 1 thằng nào đó xe nó chạy nhanh quá em ko thắng được nó em làm mãi mà ko được, bác nào biết hướng dẫn em cái, cám ơn mấy bác nhìu. ngoài nv đó ra còn nv nào khác nữa ko, các bác chỉ cho em nhé. thanks :;)

17. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Đua xe với thằng béo cạnh Malibu club hả, chơi màn này nó toàn chết do xe đâm xuốg cầu gần cuối đường đua thôi. Cái này nếu may mắn thì về đích trước khi nó chết, hoặc khi bắt đầu đua thì bắn vào xe nó vài phát đạn + tông xe nó cho nó chậm lại. Cố lên, qua cái mission này thì nhẹ lắm. Chơi khoảng vài chục lần sẽ có lần mission complete !:D

18. Zodak

Zodak Mr & Ms Pac-Man

Nhiệm vụ đua xe này dễ ợt mà, nếu bạn cảm thấy đi = xe gì thạo nhất, trc khi vào nhận nhiệm vụ đặt xe đó ở ngã tư trc mặt, chấp nó chạy trc đoạn đầu, xuống xe, lấy xe mình đắt sẵn , chú ý đi vào cua cẩn thận, 2* mà,no chỉ chạy nhanh lúc đầu thôi mà, tôi thường dùng pcj600...Goodluck!

19. AMOEX

AMOEX Mega Man Lão Làng GVN

Cố gắng làm xong hết nhiệm vụ ở Car Showroom rồi đặt cái Hotring Racer ở đó thì cái Turbo Sabre của nó chỉ là ghẻ...Hoặc ngại làm thì hóa mã cho nhanh..

20. caca-tien-sinh

caca-tien-sinh Mr & Ms Pac-Man

Nếu có trong tay khẩu 43 thì cũng hay lắm. Vừa bắt đấu đua là ta xuống ngay khỏi xe phơ một tràng thủng lốp của thằng Hilary, rồi lên đua bình thường, thắng là cái chắc.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.