[Lưu trữ - Hỏi đáp]Grand Theft Auto: Vice City

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi khanhson873, 11/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kimhoang2o2o

kimhoang2o2o Youtube Master Race

Hjx, em vừa tải gta :vc về , bật lên chơi ,ngồi vào ô tô thử , hem có nhạc gì hết , toàn nghe tiếng xe chạy >.< vào mục option thì xem chỗ mp3 : ko có file >.< , thế là em copy thử mấy bản nhạc trong máy , nó cũng dzậy ? chỉnh radio cũng hem đc . HUHUHU , ai biết chỉ em vơi , chơi mà hem có nhạc thì coi như vứt í .

2. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Muốn tiền lên nhanh thì cứ gõ "panzer" vào, nguyên con tank chình ình trên trời rơi xuống, leo vào kích hoạt nv bắt cướp, cứ gặp thằng nào là ủi thằng đó. Đến level 20 thì tiền cũng cả đống xài ko hết.

3. kimhoang2o2o

kimhoang2o2o Youtube Master Race

Ai có toàn bộ nhạc của các đài radio ,soundtracks trong game gta:vc , cho em links với . Thanks nhiều , sẵn cho em link các cheat trong games này luôn nhá . :)

4. JangSH

JangSH Chrono Trigger/Cross

Game GTA bạn down thì thường bị lỗi mất âm thanh trong game lắm , tốt nhất mua đĩa để thưởng thức game cho trọn vẹn , có 2CD thôi mà. CÒn bạn mún xin link cheat thì ra ngoài vào phần Hidden-Packet đó .........::)

5. habidv

habidv Youtube Master Race

hic, gio moi biet la co cheat ra xe tang, hom truoc em phai chien dau voi canh sat len 6sao, roi cuop xe tang, mang vao nha xe de roi seve lai thi moi co duoc xe tang day. dau long qua mat bao thoi gian :D
    hic, gio moi biet la co cheat ra xe tang, hom truoc em phai chien dau voi canh sat len 6sao, roi cuop xe tang, mang vao nha xe de, save lai thi moi co duoc xe tang day. dau long qua. mat bao thoi gian :D.

6. Sephirothv

Sephirothv Youtube Master Race

Hôm qua có down GTA VIcecity về chơi lại nhưng không biết sao khi vào phần display chỉnh độ phân giải khác thì nó đứng game,hiện ra cái ứng dụng Handdle Un..v.v j nữa .Tưởng down về nó lỗi mới ra tiệm mua disc về vẫn thế.Màn hình 1280*1024 mà chơi dc chế độ 640*xxx à ,hĩhix bro nào bik chỉ em với thx nhiều(em cài Direct 9x với Driver CArd màn hình rồi )

7. habidv

hom truoc em cung ko choi duoc, khi vao newgame roi, da load roi, bat dau vao man hinh dau tien la hien 1 dong chu, roi dung game luon. mot lat sau thi man hinh nhoe di. em tuong do dia game hong nen da ra hang khac de mua. nhung van the. Cuoi cung la phai nang cap card man hinh.

8. habidv

hehe, hom nay lang thang tap lai may bay nhung van bay cham di thi lai thay them 1 cai may bay nua, tong cong la co 4 cai may bay va 2 cai xe tang de dao quanh pho phuong dao qua thi truong

9. Sephirothv

Sephirothv Youtube Master Race

Mấy bác cho em hỏi tại sao khi down game(mua đĩa cũng vậy) xong rồi cài vào ..nhưng em chỉnh độ phân giải game là nó đứng game ,ko chỉnh khác dc,mặc dù cài driver màn hình với Direct 9x rồi ,mấy bác giúp em với.Trong khi em chơi GTA SA chỉnh 1280*014 chơi bình thg

10. amen012

amen012 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Mình vừa down đc mấy cái skins xe đuôi .txd và .dff gio phải làm sao cho đc vô game thế

11. Mr.Boy_Boy

Mr.Boy_Boy Youtube Master Race

Tôi chép cái GTA Vice City ngoài tiệm đem về nhà mở lên thì nó bảo là not support texture gì đó ai có thể cho tui biết lí do và cách khắc phục không.Máy của tôi cấu hình là celeron 1GH ram 128 ko card 3d .Thanks trước nha !!

12. JangSH

Do máy bạn ko có card 3d , ram lại quá thấp ko đủ cấu hình tối thiểu nên ko chơi đc game này đâu bạn ah .........................::)

13. Mr.Boy_Boy

Mr.Boy_Boy Youtube Master Race

Thanks you nhìu vậy bạn cho tui biết cấu hình để chơi GTA Vice City được không

14. JangSH

Game này ko đòi hòi CPU nhìu cỡ 1,5ghz là đc, ram 256mb và card 3D onboard 64Mb cỡ 845 là "chơi được" , mún ko giựt thì Ram nên là 512mb nhé............::)

15. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Cấu hìh năm xưa chơi Vice City thời điểm nó mới ra này.
    CPU Pentium IV 1.4Ghz; RAM 512MB; VGA Nvidia Gefore MX/MX400 32MB. <= hàng khủng 1 thời. (năm 2001)

16. hdclxag

hdclxag Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi 1 tí em đang làm nv với thằng lance, nv mà 2 đứa bảo vệ 2 ông mập (quên tên roài) buôn bán cái gì đấy. Khi chiếc xe chở 2 thằng cha đó tới thì 2 ổng bước ra, một ông thì không sao còn 1 ông thì bị thằn đàn em phía sau đóng cửa xe lại làm ông này die ngay lập tức, nv của em bị thất bại, em đã thử làm lại nhiều lần đều bị vậy cả vậy em phải làm sao đây các bác.

17. HieuNM

HieuNM Mayor of SimCity

Ông nói giùm con cái tên nhiệm vụ cái :-w ^:)^
    Nói thế thì bố ai mà biết được X(

18. amen012

amen012 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

phải chăng nhiệm vụ Guadian angel ???

Mình vừa down đc mấy cái skins xe đuôi .txd và .dff gio phải làm sao cho đc vô game thế,chỉ mình cái :)

19. NSon

NSon Mr & Ms Pac-Man

Nv guardian angels đó là bắn mấy thằng haiiti rùi cướp tiền lại cho diaz thui mà, tui chơi nhìu rùi có bị làm sao đâu, xóa game đi cài lại xem.

20. ffnguyen

ffnguyen Youtube Master Race

may a lam on chi dum e nhiem vu truc thang di lay hang :wink:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.