[Lưu trữ - Hỏi đáp]Mod, Patch ... cho các bản GTA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 23/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 6610910

6610910 Youtube Master Race

cho em links goc' cua vice city

2. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác ơi ! hình như 11 cái file MOD ở trang 1 bị hư thì phải, em ko dowload vìa đc

3. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Chắc là host free nên chết toàn phần rồi.

Bác thích MOD thì có thể tìm trong các trang sau:
    - www.thegtaplace.com
    - www.gtagarage.com
    - gta.gamigo.de
    - www.jvtdesign.net (trang này là của modder JvT, tay này nổi tiếng với các Mod ôtô cao cấp: Aston Martin, Ferrari, Skoda, Toyota, Lamborghini, Mercedes, Porsche....)

Đây là những trang tôi thường vào.

Riêng về vũ khí, bản thân tôi thích cái Grim's Weapon Pack (hiện giờ đã có vol.3 của mod này).

4. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

;)) không có free đâu ;)) hàng xịn đó. mỗi tội là lâu quá nên hết hạn roài :D

p/s: delete cái bài đó rồi :p

5. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

có ai chỉ em tại saokhi em cài NET Framework 1.1 thì nó báo lỗi vào lúc gần xong ko vậy? hay phải cài win xp sv pack 1 mới dùng đc, với lại em giải nén cái file đo tốc độ vào thư mục GTA SA rùi mà xài ko đc???

6. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác chỉ em cách cài NET Framework 1.1 đi, em cài nó cứ báo lỗi hoài, mặc dù dơ load nhìu bản của các trang web khác nhau????

7. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

mấy sư huynh đệ ơi mình muốn skin lại chiếc club nhưng sao xài imgtools2.0 mà khi nhấn F2 gõ club nó không có vậy, hay nó bị đổi tên khác ko? ai biết chỉ giùm

8. StJohn-TheEagle

Hey, có khi nào cậu mở nhầm file player.img mà search con Club ko vậy? Nếu mở đúng file mà vẫn ko thấy nghĩa là bị del mất rồi.
    Search ko thấy thì khỏi phải Replace, add luôn 2 cái file mod vào xem sao.

9. Achilles1502

Achilles1502 Donkey Kong

chắc chắn là mình mở gta3.img mà nhưng không kiếm đc trong game vẫn có chiếc club đó thôi add thêm vào mình đổi tên chiếc đó thành club lun hả (lỡ bị lỗi thì sao) ý hay đó vậy mai mốt khỏi replace add thẳng lun hehe.
    1 số xe bị viết tắt như blista compact thì bị viết là blistac, landstalker > landstal, nhưng club ngắn vậy tắt thế nào đc

10. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác ui, GTA SA có ản mod cho tất cả xe như vice city ko nhỉ? nếu có thì dow ở đâu cho em cái link lun ^^.

11. ducanh1991

ducanh1991 Youtube Master Race

bác nào có save game mà hoàn chjnhr tất cả các mod kja... cho em với hjx hjx em cạ cac mod kja mãi mà k0 dc..:(... chan qua'''...

12. StJohn-TheEagle

Nè, cẩn thận đó. Coi chừng add bậy đi luôn cái file gta3.img bi giờ. Mà rứa là lạ, sao ai cũng dùng IMGTools thế, sao ko dùng GGMM (GTA Garage Mod Manager) mà mod xe, cài mod vào là thấy luôn được cái xe trong game nó ra làm sao. Đỡ phải vào game kiếm xe đã mod, để rồi vô phước thấy tởm quá lại phải thoát ra xóa mod.

Còn mod skin thì dùng Spark/GTA SA Ultimate Editor là hay nhất, cài vào là biết skin như thế nào, xấu đẹp ra sao.

Nếu bác nào có ý định dùng GGMM để mod xe thì tôi chia sẻ kinh nghiệm luôn này: dành cho các anh em đang sử dụng VGA Card ATI, hãy gỡ bỏ cái ATI Catalyst/ATI Control Panel đi thì mới dùng được GGMM.

Cảm ơn vì đã đọc. Nếu ko phiền, Rep cho tôi được chứ các bạn?

VD như mod cho khẩu Rocket. Tôi dùng mod Grim's Weapon Pack, khẩu Rocket sẽ khác. Anh bạn nào đó dùng mod Crossbow, cây Rocket thành cây nỏ (vẫn bắn Rocket ầm ầm à). Người khác lại thích dùng mod bắn 1 lần 6 quả Rocket.
    Thế rồi anh bạn chọn mod nào đây.

Khó đấy. Vả lại, file thường được mod nhiều nhất là gta3.img. Tính ra mod xong thì dung lượng của file đó cỡ hơn 1Gb. Anh bạn đủ kiên nhẫn (& đủ $$$) để mà ngồi down cái file đó ko?

13. ducanh1991

ducanh1991 Youtube Master Race

em thank bác nhưng mà em làm mãi bằng cái IMtool nhưng k0 dc.... hjx hjx.... em dang hỏi là ai có thj send em ma```... hjx..... hay bác hướng dẫn em chj tiết cách làm nhé.... k0 có ji``` em add njck bác bác hướng dẫn ok...

14. power8000

power8000 Donkey Kong

CHo xin cái mod hay trainer gì đó mà hồi trước có bro nào up quên rùi , dùng để tạo ra mấy thằng áo đen cầm kiếm hay súng gì đó , tạo ra tụi nó đi chiếm địa bàn hoặc bắn súng dùm mình cũng ngon lắm đó , bản cho GTA SA đó nhé , giúp dùm đi !!!

15. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

có bản mod nào dành cho GTA Vice City hem vậy ?

16. hoabinh2

hoabinh2 Mr & Ms Pac-Man

hình như em mod xong chiếc xe nào là chiếc đó biến mất trong game luôn ko tìm thấy nữa.

17. StJohn-TheEagle

Tình trạng này xảy ra cho 1 số mod, chưa tìm được cách khắc phục. Có lẽ bạn ko may mắn nên down phải mấy cái mod bị lỗi như thế. Tôi cũng từng bị rồi, thật là tiếc, ko lấy chiếc McLaren F1 dạo phố được, thật là.......

18. power8000

power8000 Donkey Kong

Hix , ko ai kiếm dùm em cái mod hay trainer đó à , cái để tạo ra mấy thằng đệ áo đen , cầm kanata hay súng gì đó !!

19. DarkStarNIIT

DarkStarNIIT Dragon Quest GameOver

Ặc đảng phái giang hồ à ...... tui có mod chỉnh mấy thằng đệ mặt áo hippy cầm kiếm nhật nè . bạn cần ko tui up lên cho ....... đều là người trong Yahoo cả ^_^

còn Kinas04 nữa muốn kill mấy anh à , sao mà chữ ký nhìn chít người thế ......

20. power8000

power8000 Donkey Kong

ko chắ cái đó phải mod hay ko , mà xài cái đó , mỗi lần ấn là nó cho ra 1 nhúm mấy thằng áo đen , kính đen , giống như trainer vậy đó , mà ở đâu cũng dc , nó do trainer hay mod gì đó tạo ra , ko phải là mod lại mấy thằng đệ trong hood của mình đâu , bro nào cố gắng coi giúp em với nhé , thanks nhìu !!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.