[Lưu trữ - Hỏi đáp]Mod, Patch ... cho các bản GTA

Thảo luận trong 'Hidden Packages' bắt đầu bởi Asakura Love You, 23/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bạn có thể đưa cái file lướt ván đó đây để tui về làm rồi HD lại cho bạn , mới cả sau khi thay vào gta3.img bạn xem nó thay thế món đồ nào trong đó rồi tìm cái món đồ đó thì mới thấy chứ,.....

2. bomber2006

bomber2006 Youtube Master Race

3. Libikay

Libikay Donkey Kong

Làm sao để hiện ra cái ván trượt vậy ? Em thử mọi cách mà kô được rồi ! Ai biết cách thì chỉ cho em nhé !

4. ToMyNgo

ToMyNgo Mr & Ms Pac-Man

Tôi tìm trên mạng rất nhiều bản patch 1.01 nhưng không biết nên bản patch nào để up vào GAT:SA của tôi đang chơi, mua trò này ở VN? Bạn có biết có u bản patch GAT:SA nào đúng không +_+ US,Germ vv..v.. không?

5. F-Fantasy

vậy thì mình chịu thôi vì bản của mình khi dùng cái patch này không thấy có vấn đề gì cả, còn của các bạn ra sao mình cũng chịu,.........bản mình cài là 6cd chứ không có DVD

6. bomber2006

bomber2006 Youtube Master Race

Vậy lạ nhỉ tui cũng sài cái 6cd mà sao patch lên ko đươc sài bấy cứ bản patch nào nó cũng không chụi nó cứ thông báo trương trình củ của bạn ko thể chạy cái patch này là sao hả mấy lị ai biết chỉ giùm thank!!! :p

7. ngquangabc

ngquangabc Youtube Master Race

ai co the cho toi biet trang web tro` choi nay` de do wload dc ko

8. ngquangabc

ngquangabc Youtube Master Race

a` cho hoi? them nua~ la` co ai biet trang web FINAL FANTASY .XI ko zay ne` neu ai biet thi cho tui tui chan thanh` cam on

9. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

hiếm chỗ nào download, có lần 1 mem cũng hỏi vậy, nhưng đành pó tay mà ra hàng mua đĩa, vì game này khá nặng, > 3GB
    .........:-?

10. Libikay

Libikay Donkey Kong

Nè ! Làm sao để hiện ra cái ván trượt thế ? Câu hỏi này tôi đặt ra nhiều rồi đó ! Kô ai trả lời tôi là sao ?

11. ToMyNgo

ToMyNgo Mr & Ms Pac-Man

Thế khi cài bản patch mình cần cài lại trò chơi không?
    Hay để nguyên trò và save mà cài thôi?

12. F-Fantasy

mình thấy bản của bạn chỉ có mỗi cái file txd tức là chỉ thay hình ảnh cua cái ván trượt nhưng mà không biết là thay thế cái nào cả, cái này hình như là add thêm vào ,........mà add thêm vào thì mình chịu, không thì bạn có thể đổi tên cho nó giống với 1 món đồ của bạn rồi thay thế, hay dùng bản này của mình chỉ cần upload đè khỏi cần hack chi cho mệt, nhưng mà back up lại nhé đề phòng hỏng hóc, trong đó có file HD rồi đó,

Các file đính kèm:

13. ToMyNgo

ToMyNgo Mr & Ms Pac-Man

Tôi đã cài được bản patch 10.1. Muốn cài được bạn phải cài trò chơi lại từ đầu rồii mới có thể cài được bản này ^.^

14. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Muốn patch thì còn phải xác định phiên bạn GTA bạn đang xài. Mình thấy thị trường có 2 loại. 1 loại GTA có phiếm Jump mặc định là Space bar còn loại kia có phím jump mặc định là LShift. Nhưng ko biết cái nào là UK cái nào là US nữa. Hình như patch sai phiên bản cũng ko sài được. Sau khi patch thì kiếm file crack trên www.gamecopyworld.com crack xong la choi được. Hi vọng là vậy :D

Ah mình thấy trang web http://www.gtagarage.com có khá nhiều mod, car, bike khá hay. Mấy bạn lên đó down nhe nhiều lắm.

15. thienvuongdenhat

thienvuongdenhat Youtube Master Race

Cha cha nhieu qua ko biet down het bao nhieu thoi gian ma may vi tinh nha em cung gan het cho trong roi.Chan thiet do.

16. metal_slug6

metal_slug6 Donkey Kong

17. Chaos Master

Chaos Master Youtube Master Race

này cho tui hỏi cái ai có crack full của gta:sa ko vậy,tui mua dvd chơi = loader hay bị treo máy lắm,đang chơi thì tự nhiên đơ luôn thế là mất hứng,ai có crack thì share cho tui thx

18. vinhgman99

vinhgman99 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Cho tui hỏi làm sao sử dụng được usertracker . biết chỉ dùm nha. 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara 30 chara

19. ZonZonNgonNgon

ZonZonNgonNgon Youtube Master Race

mấy anh ơi, mấy anh chị có biết mã gta andreas không , nếu biết mong anh chị chỉ dùm em em cám ơn :D

20. T.Henry

T.Henry Youtube Master Race

các bạn ơi mình chơi Gta:sa minh lên www.gtainside.com để đow mấy file xe đẹp về rồi làm ssao để đưa vào game vậy các bạn làm ơn chỉ rỏ dùm mình cảm ơn nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.