Luyện skill lên thành -- No delay !

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Handy GameOnline, 26/12/06.

1. Handy GameOnline

Handy GameOnline Mr & Ms Pac-Man

Link này có bàn về combo ::) Vào thời điểm đó tôi vẫn chưa khám phá được ra combo là gì, đọc xong lại hoài nghi về combo có thật hay không ::)

Sau khi train lên Ngọc Nhị và quá trình chơi, tôi thấy combo là hoàn toàn có thật ::)

1 người lv Ngọc Nhị sử dụng combo tốt hoàn toàn có thể đánh thắng 1 người lv Ngũ Khí ::) Kinh nghiệm thực chiến của tôi ::)

2. mrdemon

mrdemon Youtube Master Race

Không hiểu ý bác này là thế nào đây,

Các bảng skill đó thì ảnh hưởng gì đến delay của Skill.

Đây là skill của Võ Đang, đâu phải ai cũng có điều kiện để luyện thêm 1 con Võ Đang nữa rồi thử xem cái combo skill nó hoạt động ra sao.

Mình đang chơi con MG CT 10, đánh combo như bảng skill kia (đương nhiên là các chiêu tương ứng thôi), không thấy có gì đặc biệt xảy ra cả.

Nếu bác Handy có ý tốt thì post m* nó cái cách làm luôn đi.

Vì một liên minh 9D US- VN vững mạnh!

For your considering...

-demon

3. Handy GameOnline

Handy GameOnline Mr & Ms Pac-Man

À, cái skill nhìn thấy không phải thứ tự các skill đánh ra ... Mọi người đừng cố làm theo giống, mất thời giờ giống tôi ^^

Hãy tìm hiểu nghĩa của từ combo ::)

4. doikieuhung

doikieuhung Donkey Kong Lão Làng GVN

Cái này là trong quá trình chơi, các bạn chịu khó mày mò, ghép thử vài lần sẽ tìm ra cách thức phối hợp các đòn phù hợp với môn phái và dòng của mình.
    Viết ra cho từng dòng của từng phái lag điều quá khó khăn, vì phải test thử các phái, trong khi các bạn tự tìm tòi trên nhân vật của mình thì ko mất nhiu thời gian cả.
    Chịu khó động não là được mà.

5. Valentine_U19

Valentine_U19 Youtube Master Race

Bạn hiểu nôm na là như này, anh Handy xài những skill đó và kết hợp xài chiêu gì trước hay sau thì chỉ anh ý biết, việc kết hợp xài chiêu như vậy sẽ ko còn delay thi triển giữa các chiêu thức. Kết quả là tốc độ ra chiêu của bạn sẽ nhanh hơn so với bình thường.Mỗi phái có chiêu thức khác nhau ở cách thi triển và combo của từng phái cũng khác nhau ở đó, vì vậy chúng ta mới nói là phải dùng chính bản thân mình mà thực nghiệm để tìm ra 1 combo riêng cho bản thân.

6. Ajax

Ajax Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

theo tui hỉu
    trong skill của võ đang có chiêu thức kỹ
    mỗi chiêu thức kỹ có nhiều thức
    và mỗi thức tương ứng với mỗi chiêu nhất kích kỹ
    quan sát và học hỏi

7. the_blue_eyes

the_blue_eyes Youtube Master Race

Chỉ hết ra trong cùng một bài thì lấy gì để post thêm bài khác nhỉ ? :D .. cần phải làm như vậy thì mới có thể đc Post thêm chứ , cũng là 1 cách giúp cho các Clone trở thành không Clone trong thời gian ngắn, (có nick lập 1 ngày đã hơn 100 bài post rồi đó)

8. Ajax

Ajax Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

tui lập 4 năm rồi
    vẫn chưa đc 200 bài
    hix
    trùm spam

9. Knight84

Knight84 Mr & Ms Pac-Man

COmbo là tự bạn thân tìm hiểu và chọn cho mình cách xếp skill thích hợp nhất. Cái loại thùng rỗng như bạn cũng đi spam mà nói người khác. Về mà chơi cái CL VNG của bạn đi cho trời nó trong

10. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

cho mình ngoài lề chút: hôm nay có dueli 1 con bí cung dương quan hơn mình 8 thành ( mình là huyết chiến ma ) , vào duel ván 1 : mình ra chiêu địa ngục trảm ( skill trùm ) và nó còn 38 % , sau đó mình xài chiêu thức kĩ ra 3 chiêu nhảy qua 2 chiêu nhất kích kĩ và máu nó tuột xuống còn 1% trong khi máu mình lúc đó vẫn còn đển 40% , nhưng chẳng hiểu nó làm gì mà cái 1% đó cứ đứng yên , ko tụt trong khi mình đánh vẫn chính xác , cuối cùng máu mình tuột xuống 0 trong khi máu nó vẫn còn 1 % , mình cần ai có kinh nghiệm duel giải thích hiện tượng này dùm mình , cam đoan là ko lagg vì lúc đó mới ngủ dậy sáng vào làm 1 trận rùi đi học

11. dungi2k

dungi2k Youtube Master Race

khó hiểu quá nhỉ ..... nuker và buff thì có chiêu trở thành bất tử trong 1 thời gian ..... nếu hóa phản damage( nuker có phản hồi rất ác ...max hình như là 75% ) thì bạn đánh nó ko mất máu và bạn sẽ die vì bị phản damage ....nhưng vấn đề là phải từ NguLong trở lên mới có chiêu phản damage và trở thành bất tử level ổn ổn tí ....DQ thì chiêu đó mới 1,2 thành ko ăn thua !nuker còn có chiêu lấy mana làm phòng thủ...bạn đánh nó ko mất máu mà mất mana....chỉ có giả thiết này là đúng thôi ....còn trong lúc mana nó tụt thì bạn cũng bị nó cho 1 chưởng (30% máu của bạn) die ngay ....đấy là với nuker :D

12. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

nó không phải là nuker , nó là dòng cận chiến attacker của bí cung , thế mới cay , lúc đó cái 1 % của nó đứng đến 10s nên mình chết vì bị nó đánh hoài cũng die

13. Kei Hâm

Kei Hâm Legend of Zelda

wow ND 8 mà sao skill lên nhanh thế ... Anh ơi xuống HCM em khao cafe sẵn tiện chỉ em coai kaka

14. manhylang

manhylang Mr & Ms Pac-Man

oai ong noi chang hieu ji ca tui chi biet la thinh thoang bay gio vo choi game nhieu luc ko sai duoc cac chieu tuyet ky , ko hieu sao nua , out ra vao lai lai duoc , ai giai thich dum tui voi cai coi