LVCLient 6.9.4p: Mừng sinh nhật linh vương 2 năm tuổi

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi illidanx, 27/12/10.

1. ongcusike

ongcusike Dragon Quest

trong tab bán tài nguyên có chọn theo :
    -giá trung bình tức là giá trung bình trong ngày trong thời điểm bắt đầu khởi động auto
    -giá cố định là giá bạn nhập vào Điều kiện để kiểm tra.Từ 8h tới 24h, giá rao bán ngoài chợ trong phạm vi giá cả bình quân của ngày hôm trước (-40% đến +40%). Từ 0h tới 8h, giá rao bán bằng -20% đến "+20% giá bình quân ngày hôm trước".Nếu k thỏa mãn điều kiện này sẽ ko treo đc tài nguyên.Nên trc khi quyết định bán giá cố định bạn nên vào Linh Vuong xem giá trong ngày.
    -thấp là giá min trong ngày
    còn lựa chọn tài nguyên để bán
    -cố định : nhập số tài nguyên muốn bán 1 lần
    - % kho : kho bạn chứa đc bao nhiêu thì sẽ x % đó để auto bán.

2. kevinduy

kevinduy Youtube Master Race

Anh Illidanx ơi, cho e hỏi tí về phần luyện văn. Sao e set hết rồi, mà đến khi nhà nâng xong, nó không điều quan văn cần luyện đi. cuối cùng toàn thằng quan văn quán trọ ăn exp không ah. Có gì chỉ hộ e nhé, thank a nhìu :x

3. Red_Dragon_0903

Red_Dragon_0903 Youtube Master Race

nếu đc cho e xin cái source của auto đc ko bác illidanx.....có gì bác add nick yh này hộ em :speed_dragon_0903 thx bác trước

4. leduy87vnhn

leduy87vnhn Donkey Kong

bác illianx có thể chỉ mình cách chỉnh sửa auto để dùng được bên indo không vì tình hình là bên indo sắp update thành cấp 4 nên auto trước bị thiếu môt số chức năng khá quan trọng, auto mới này dùng mới được. Cám ơn bác trước :D

5. Mandymua

Mandymua Legend of Zelda

Khi em chạy bình man 2 để farm mỏ, đa số tướng chạy đều tốt nhưng có 2 tướng bị lỗi, auto ko chạy gì hết:

+ 1 tướng chạy đến đoạn "Đang lấy thông tin Man trên bản đồ", sau đó auto chuyển ngay về trạng thái nghỉ ngơi và ko thấy làm gì nữa.
    + 1 tướng thì chạy đến đoạn kiểm tra tình trạng tướng v.v, sau đó auto cũng chuyển ngay về trạng thái nghỉ ngơi và ko thấy làm gì nữa.

Mong bác Illidan có thời gian sớm fix lỗi này cho anh em với.

6. Mandymua

Mandymua Legend of Zelda

Bác cho hỏi lỗi trên của em có phải là do cái cấu hình "ai ở server 101 thì ko xài đc auto này ở phạm vi 150 ô xung quanh 505 -505" ko? (mặc dù em chơi ở server 10)

7. Vietnam412pro

Vietnam412pro Youtube Master Race

em cũng bị thế, set 5 tướng Bình man 2 thui mà con thứ 5 nhất quyết không chạy, phải set riêng nó 1 auto mới chạy. Còn nữa, cái Luyện Quan Văn, nếu tích ô đấy thì y rằng cái Bình man 2 nó đơ luôn, auto chỉ chạy mỗi luyện văn.

8. leduy87vnhn

leduy87vnhn Donkey Kong

ủa, tớ thấy bình thường mà, chỉ có điều là thỉnh thoảng auto hạ nhà quá mức mình đặt ra thôi, ngoài ra thì không bị lỗi như mọi người :))

9. illidanx

illidanx Mario & Luigi

hạ nhà quá mức hay nâng nhà quá mức là do không chịu xóa thú ban mật đồ.

còn các lỗi khác thì 99% do người dùng thiết lập sai vì tôi chạy vẫn tốt, kô thấy vấn đề gì.

10. leduy87vnhn

leduy87vnhn Donkey Kong

he he, rất cám ơn bác illidanx, còn về cái auto bên indo, bác có thể chỉ mình cách sửa để dùng bản 6.9.4 này sang bên in do được hông. Bên indo sắp update thành cấp 4 rùi nên bản auto trước dùng thiếu nhiều chức năng lắm. Rất cảm ơn bác vì cái auto :D :x

11. illidanx

illidanx Mario & Luigi

kô chỉ được đâu vì phải chính sửa trong code cơ. Để từ từ sẽ chỉnh cho.

12. leduy87vnhn

leduy87vnhn Donkey Kong

hic, nhờ nhìu quá thì ngại, muốn học để không làm phiền bác nữa, nhưng mà hóa ra mình trình còn gà quá =)), không có khả năng tự thực hiện. Đành phiền bác illidanx nốt vài lần nữa vậy. ;)) :X. Cám ơn bác lần nữa vì toàn bộ đóng góp về cái auto, nhưng mà ngoại trừ việc phải bay thành đi chỗ khác vì thành bác phù về chỗ mình, ks hết man =)) :">

13. hacn2008

hacn2008 Youtube Master Race

bác ilian có thể thiết lập thêm tùy chọn có/không điều tướng về thành. vì e farm man xa nhà, điều đi điều lại mất time lắm, e thường điều thêm quân ra trại roi điều động thêm.thanks for auto:)

14. Vietnam412pro

Anh illanx ơi, nếu trại farm man là của đô thành không có binh trường thì có cách nào để tướng nó tự về thành có binh trường biên chế bổ sung quân không? Bình thường em toàn để 1 con tướng tiếp quân trong trại luôn ko nói, hôm trước hết quân để ý auto nó cho tướng chính về ngủ đông luôn...vì thành ý không có binh trường lẫn vũ khí ma. Hay anh set thêm mục chọn thành biên chế bổ sung đi ạ, hoặc chèn thêm tính năng này vào cái ô "chọn thành tiếp viện" cũng được vì bjo toàn 4 thành chiến 1 thành nuôi quân với sx KG thui à.
    -Còn nữa là: việc luyện quan văn = auto em thấy hình như auto không làm hiệu quả lắm, hay tai chay nhiều nhiệm vụ quá nó bị đơ? cụ thể là nó chỉ hạ và xây nhà chứ chẳng điều quan văn đi ăn gì cả. Em set như anh hướng dẫn rùi, con tướng đưa quan văn đi set ngựa BH chạy có 4mn là cao nhất...vậy mà auto vẫn không điều...

15. illidanx

illidanx Mario & Luigi

- thành gì mà không có binh trường chứ. kiếm thành nào có bình trường mà cắm auto.
    - auto luyện quan văn nên chạy riêng 1 auto.

16. Tượng Sứ

Tượng Sứ Youtube Master Race

Cho mình hỏi là dạo này bản auto 6.95 có phải là do bạn viết luôn ko vậy????

17. ducloc_cao

ducloc_cao Youtube Master Race

Bác illidanx tích hợp auto vào di động được ko, bật máy nhiều tốn điện lắm.

18. doanduong210

doanduong210 Youtube Master Race

ilidanx cho minh hoi Tien ich nhan tin nhan danh nhau cua auto
    minh dung 2 sim 1 sim mobi de kich hoat nhan tin tren web va 1 sim chinh' minh` dung de lien lac
    dien thoai minh` chi lap 1 sim chinh nen fai thao sim mobi kia
    vay khi co danh nhau thi sim chinh cua minh` co nhan duoc tin nhan ko

19. Vietnam412pro

Ok thank u anh, vì trước it ép dân nên em không chú trọng cái binh trường cho lắm ^^ Giờ phải dỡ nhà dân xây binh trường :D
    Hôm nay auto điều Luyện văn rùi ^^ thank a nhiều nhé :D

20. victoria lam

victoria lam Youtube Master Race

Bác Ilidanx ơi?? gúp cái Proxi cái
    Máy chủ cơ quan tôi cài Proxi không Auto được :(
    Bác chỉ cho cái