Lý Do Bạn Chia Tay Người Yêu Là Gì ????

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Thịt_Chó_C2, 11/11/10.

1. Shooter_V2

Shooter_V2 Mario & Luigi

^
    ko cho hôn mà cho sờ thì sao :">

2. bach60

bach60 Youtube Master Race

một ngày đẹp trời "em đã tìm đc một người mang lại cho em cảm giác hạnh phúc và ấm áp rồi, người đó k fải là anh, mình chia tay đi" :">
    đệt, em nó với mình quen nhau 2 năm, có thể nói là vào sinh ra tử cùng nhau, gia đình cấm đoán từa lưa nhưng vẫn yêu. thế rồi 2 tháng trc em nó đậu đh sp vào sgòn, mình ở lại nt học đại học nha trang (do hoàn cảnh gi'a đình nên bắt buộc phải học gần nhà chứ k thôi dông vào sg rồi), qua 1 người bạn em nó quen đc 1 thằng sinh năm 84, năm 3 bách khoa :)) mới nghe là đã thấy thuộc dạng tình trường daỳ dạn học ngu như lơn rồi :| chả bù với mình dân cấp 3 chuyên ra, yêu em nó hết mực để rồi bị đá để theo 1 thằng hơn mình 8 tuổi. đúng là éo le...
    ps: ngày đẹp trời đó là ngày hôm nay 13/11/2010 nè, đang ức chế vê lù...

3. :::MAGE:::

:::MAGE::: Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

=((. Share :((, cố lên bạn nhé, rồi cũng sẽ có 1 chốn dừng chân cho bạn thôi :D

4. bach60

^ share với cậu luôn. ức chế định lập cả cái topic nhưng nghĩ lại rồi thôi.hóa ra 2 tháng nay em nó vẫn vui vẻ cười nói với mình là giả dối (nó thừa nhận rồi).đây là 1st love nên đang khá là đau.may mà có con bạn thân, mà fải nói là soulmate mới đúng, động viên cả buổi tối mới nguôi ngoai đc. em nó tính rất tốt, mình nghĩ do bị thằng sh!t kia dụ thôi, nhưng dù gì thì cũng over rồi, có nhắc lại cũng thêm buồn, vì mình dành tình cảm cho người ta hết mực, k ngại xa cách, thế mà...trc khi đi sg thì nói hay lắm, nào là e sẽ k bị lung lay đâu, a yên tâm...j j để rồi giờ mình là kẻ hụt hẫng nhất. ôi đời....

5. :::MAGE:::

:::MAGE::: Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Đôi khi ta cần xem tình yêu như 1 trò chơi trong đó ta là 1 gamer thực thụ, dám chơi, dám đuơng đầu, và dám thất bại..

Try...

6. bach60

do yêu lần đầu nên luôn nhìn tình yêu qua lăng kính màu hồng bạn ợ, nên khi chia tay mình là kẻ đau khổ nhất. cho đi quá nhiều để rồi nhận lại chỉ toàn cay đắng.nhưng dù sao mình cũng sẽ đứng dậy đc, do mình còn có 1 người bạn soulmate...

7. [XS]-Minhtan

[XS]-Minhtan Legend of Zelda

Nghe thử Just A Dream của Nelly xem :)) có câu hay lắm
    Không bao giờ yêu nó 100% dù mình có thật sự yêu nó đi chăng nữa. Con gái nó nguy hiểm lắm...

8. check47

check47 Mr & Ms Pac-Man

Ôi, đời mà, gái là niềm đau. nghe bài dangerous của akon đi sẽ sáng mắt ra ;))

9. Shooter_V2

Shooter_V2 Mario & Luigi

chia buồn cho cậu, mình thì chia tay thẳng trước khi đi học xa luôn, vì biết trước sau gì nó cũng phản mình, ra tay trước sau này mình vẫn còn chút danh dự

10. bach60

ae gamevn cũng nhìu người đồng cảm với mềnh ghê, cảm động quá :"> há há chia tay hôm qua nhưng hôm nay đã recover đc rồi, mình k thuộc loại yếu đuối nên cũng chả thèm tiếc nuối nó làm giề, chỉ tiếc cái tình cảm mình bỏ ra thôi

11. mrkleven

mrkleven Mega Man

lý do mềnh chia tay người yêu là sau 30 ngày yêu bỗng nhiên nó tăng cân đột biến 8-}

12. DiegoM

DiegoM Donkey Kong

" hình như em có tình cảm với anh ấy "
    .....Tíc..Tíc....Tíc...........

13. KQHA0051

KQHA0051 The Warrior of Light Lão Làng GVN

bác nhồi baby vào bụng nó à ? Thế bỏ thì dã man quá :-w

14. thevolunteer

thevolunteer Mario & Luigi

Tại vì chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau !
    đơn giản vậy mà bạn k biết à >.<

15. Patrick Phạm

Patrick Phạm Youtube Master Race

có bạn nào giúp hộ mình trường hợp này :(
    Quen nhau đc 6 tháng rồi tháng 10 em ấy nói với tôi là năm cuối 12 rồi tạm thời xa nhau 1 thời gian để 2 đứa cũng vượt qua cái năm nay đã rồi hẵn tính tiếp ... Chấp nhận vì nói chung sự nghiệp vẫn quan trọng hơn ... nhưng bẫn đi đế cuối tháng 10 thì thấy em cười nói đi với thằng # :(( ... Lúc ấy cảm thấy hụt hẵn lắm như là bị mọi thứ quay lưng lại với mình ấy ... H mình chênh ở giữa ko biết là đã chia tay chưa hỏi em chỉ là bạn bè thôi ... Ko biết có phải là mìn ghen nhưng mà cảm thấy ko phải vậy :( ... ko biết sao

16. thevolunteer

thevolunteer Mario & Luigi

Thì tập trung học đi sau này nó quay lại thì quen tiếp còn không dô đại học kiếm 1 em khác, bây giờ k lo học đi mà ghen nó xong nó với thằng kia dô ĐH chú ở lại nhé ? mà cái kiểu này chú nên say "you can cook" đi cho nó gấu rồi tập trung vào học >.<

17. ganker@123

ganker@123 Youtube Master Race

^
    ^
    lo thi đh đi, rớt đh thì nó có chường ra đấy cũng ko nhấc nổi hàng lên mà phang đâu :>

18. Khoa_Satria

Khoa_Satria Youtube Master Race

Bác bị nó lừa rồi chứ tạm xa cái gì haha

19. minhdayta

minhdayta T.E.T.Я.I.S

"Em đã yêu 1 người, 1 người đã làm em xao xuyến" 8-}

20. SNSD.YoonA

SNSD.YoonA Youtube Master Race

"Hôm nay P đùa với thằng bạn, và hình như đã có tình cảm thật"...Thế là 2 đứa ra đi...Đến bây giờ mình vẫn buồn ....