Mã kích hoạt Tiên kiếm 5

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi ximpivn, 19/10/11.

1. Hank_Li

Hank_Li Youtube Master Race

uh`, VM chạy game hơi lag, hank thử sắp xếp lại desktop trên VM vs update lên patch 1.03 cài thêm patch âm thanh vô, chạy game đã đỡ lag hơn rồi.
    Chúc cách ghost bạn thành công để mấy bạn ko down dc VM có thể chơi TK 5 :D

2. wangvinh

wangvinh Youtube Master Race

Cho mình hỏi sao không có tăng điểm tiềm năng cho nhân vật nhỉ.Chơi tới cấp 20 rồi mà toàn nó tự tăng không à.Ai biết trả lời dùm mình.

---------- Post added at 09:15 ---------- Previous post was at 08:52 ----------

bác namhiep dịch dùm mình bảng điểm với.Đâu là magic đâu là sức mạnh nhanh nhẹn.Làm ơn dịch dùm mình để tăng cho đúng với.Mình không post hình được.Làm ơn giúp mình.

3. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

Bạn ơi , chơi trên máy ảo , chẳng có mấy ai chơi đâu , chơi trên máy ảo giảm đi 1/2 cái hay của game rồi , ko những lag mà đồ họa ko thể hiện hết cái đẹp
    Đến mình còn chẳng buồn chơi , đang tìm cách đưa nó ra máy thật để cảm nhân hết cái tinh hoa của game
    P/s : a Nam hiep chắc còn chưa ngó đến chứ bạn đừng nói đến chuyện dịch và bàn luận cách chơi

4. ximpivn

ximpivn Youtube Master Race

Hy vọng cakiem làm dc, thx bạn nhiều.

5. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

mày mò một hồi ,ko có cách nào đưa nó ra máy thật đc ngoài cách ghost win , tuy nhiên bản win này toàn tiếng trung , ko thể chuyển đc về tiếng anh đc , nếu ghost vào thì đc chơi tiên kiếm 5 good nhưng sẽ chả làm đc việc j` khác với cái máy toàn tiếng trung hic ! (giá mà có cái máy tính nào bỏ ko dùng để cài vào chơi thì tốt) nói tóm lại là cách này là hạ sách vì máy tính để làm nhìu việc chứ đâu phải để chơi mỗi tien kiếm
    Thôi thì xài tạm máy ảo , cố tối ưu cái win ảo cho nhanh , hạ độ phân giải xuống thấp nhất , khi chơi khung hình có bé hơn nhưng sẽ ko lag và đồ họa đẹp <----- Trong thời gian ngồi chờ crack

6. wangvinh

Bưa rứa trời.Chơi cũng ít lag lắm mà.Chơi thử đi.Đánh đã vãi:D:D

7. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

Thử set cấu hình lên mức trung bình xem (đừng nói nói là set max) , mai kia lúc chơi đến đoạn skill khủng thì mới thấy cái Vm nó đểu thế nào !(lúc đấy thì đã thiệt , có thêm hiệu ứng delay ^^ )
    Còn nữa là mấy đoạn phim bị nhấp nháy rất khó chịu , ko biết ai đã test có bị thế ko ?
    định tính mở topic chơi để bàn luận m à thấy chẳng mấy người hưởng ứng , chắc tại mọi người ko thích máy ảo **
    Thôi thì có để chơi cũng tốt rồi ! ai mà chịu ko nổi thì dow về chơi ! còn ai thư thư thì ngồi chờ crack , chắc sắp có rùi !

8. ximpivn

cakiem có cách gì mua dc mã kích hoạt giúp mọi người ko?Tôi nghĩ cũng có rất nhiều người muốn mua nhưng ko biết cách mua.Nếu dc tôi sẽ gửi tiền qua nhờ bạn mua hộ.

9. pmnhut

pmnhut Youtube Master Race

Nếu ghost mà chơi được thì cakiemcia up bản ghost đó lên đi.Trước khi ghost game thì backup bản win hiện tại,chơi xong thì ghost lại win như cũ cũng lẹ mà.Nếu xài window quen thì nó hiển thị ngôn ngữ gì cũng dễ thao tác mà,xài tạm cũng được.

10. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

hic , bạn ơi hơn 5gb đó , mình ko có thời gian up , mà làm như vậy có đáng ko !
    Mình sẽ nói sơ qua để các bạn làm theo , đầu tiên thì downlaod máy ảo và game về , lên mạng tìm bài tạo ghost đa cấu hình
    http://www.vn-zoom.com/f228/huong-dan-lam-ghost-da-cau-hinh-tu-nhan-driver-117821.html
    bạn tạo bản ghost ngay trên win XP ảo , copy nó ra máy thật rồi ghost là đc
    Nhớ phải tạo ghost đa cấu hình vì nếu ko tạo , ghost rồi sẽ ko chạy đc win đâu

---------- Post added at 20:06 ---------- Previous post was at 20:03 ----------

ko dấu j bạn , mình cũng định mua nhưng ko dám , bi h cách khả thi nhất là nhờ người leech hàng từ taobao nhưng mình chẳng wen ai , hay nói đúng hơn là ko dám tin mấy người leech hàng trên mạng , nếu như biết đc người nào uy tín thì mới dám gửi tiền

So với tiên kiếm thì cổ kiếm đúng là hay hơn thật nhưng tiên kiếm rất đáng để mua vì game có đồ họa đẹp và ko đòi hỏi máy cấu hình cao (ko như cổ kiếm ) cốt truyện cũng ổn

11. pmnhut

pmnhut Youtube Master Race

Cho mình hỏi làm sao để down được mấy cái link đó vậy?Toàn tiếng TQ ko,ko biết click vào đâu để download,còn nếu nó bắt phải tạo acc thì bótay.com luôn ^^.

12. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

13. wangvinh

game kết thúc độc thiệt.Pó tay.

14. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

Kêt thúc game hầu như mọi người đều xem hết rồi , khơi ra làm !
    Nếu bạn chơi hết rồi thì viết hộ mọi người cái hướng dẫn dần đi , ko thì dịch cái cốt truyện để đến lúc có crack chơi cho đã

15. wangvinh

bạn rãnh ha.Mình nói gì kệ mình.Rãnh quá.Rãnh thì kiếm dùm mình game hiên viên kiếm 5 với.Rãnh quá mà:(

16. willdiesoon

willdiesoon Mario & Luigi

Ko bik là ai rảnh nhỉ. :d

17. wangvinh

rãnh nữa:O.Ai có link hiên viên kiếm 5 post dùm mình với.Link bài kia bị die rồi:((

18. bobo0412

bobo0412 Youtube Master Race

sao dow tốc độ chậm quá vậy có 6kbs :((

19. cakiemcia

cakiemcia Donkey Kong

chẳng buồn đôi co với bạn làm j` !
    còn nữa nếu xin link game khác thì qua topic khác !
    có lẽ tại mạng của bạn thôi chứ mình dow nhanh lắm

20. ximpivn

[/COLOR]
    ko dấu j bạn , mình cũng định mua nhưng ko dám , bi h cách khả thi nhất là nhờ người leech hàng từ taobao nhưng mình chẳng wen ai , hay nói đúng hơn là ko dám tin mấy người leech hàng trên mạng , nếu như biết đc người nào uy tín thì mới dám gửi tiền

So với tiên kiếm thì cổ kiếm đúng là hay hơn thật nhưng tiên kiếm rất đáng để mua vì game có đồ họa đẹp và ko đòi hỏi máy cấu hình cao (ko như cổ kiếm ) cốt truyện cũng ổn[/QUOTE]
    Mình cũng thử mọi cách mua rồi mà ko dc, vì căn bản chưa mua hàng trên web trung quốc bao giờ. là fan tiên kiếm nên mình thấy nóng ruột vô cùng,ko biết lúc nào dc chơi nữa