mạng GBVN sao vậy ta có ai giải thích giùm cái

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi blackmage324, 24/6/05.

1. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

ê ê cái thằng ngu AnhMaiYeu có con bồ xấu xí chân to mà cứ tưởng đẹp kia, ai gây sự gì mày ? mày có đọc kỹ lời tao nói ko ? mày có hiểu ko ? nếu mày ko hiểu thì tao phân tích 1 chút cho cái đầu u mê của mày hiểu ra nghe, mà mày cũng là cái con c gì mà nói tao mất dạy trong khi tao nói hết sức đoàng hoàng ?

mới đầu ông kia post bài lên rồi 1 ông nói "ông mà chửi thằng chả là có một đám chửi lại ông đoá, hãy coi chừng!!!! ", tao liền nói là "ai có chửi thì chửi, tui thì ko à ?"
    vậy tao mất dạy chỗ nào hả thằng mất dạy kia, mày có ăn học mà sao mày ngu thế ?

2. AnhMaiYeu

AnhMaiYeu Donkey Kong

nói cho ông bít trước ông đã xúc phạm tui ở những topic khác mặc dù tôi kô đụng chạm gì tới ông --> cái này có phải mất dậy kô? cái topic ông chủi tui trước là cái topic có ong VNS.. gì đoá pót bài bi lock nick vì tội hehhehhehhe. còn ông nói cái gì thì tự hiểu.
    vì thế tôi mới nói ông mất dạy. hiểu chưa. kể từ bây giờ giữa tui với ông kô bao giờ chung chiến tuyến. cuộc chiến bùng nổ

3. IlIlI

IlIlI Youtube Master Race

anh Anhmaiyeu và diamondboi đừng cãi nhau nữa, hai anh mà cãi nhau nưa thì mod xoá cái topic này mất, hiện giờ nhờ topic này mà em biết được nguyên nhân là do đường truyền bị chậm, lỡ topic này bị xoá thì làm sao biết bao giờ mạng tốt trở lại được, người pót topic này chỉ thắc mắc vì sao mạng chậm chứ ko phải chê bai mạng chậm đâu
    nếu 2 anh muốn chửi, hãy chủi em đi, em là lính mới ne`

4. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

bùng nổ gì thì tao ko biết, gây sự gì thì tao ko biết nhưng tao chỉ biết 1 điều là trong topic này tao chưa gây sự gì mày mà mày chửi tao mất dạy thử hỏi thằng nào mất dạy ? topic nào có chuyện thì về topic đó mà chửi nghe chưa ? đúng là mù ko hiểu ý người khác hay là ..... ?

5. Anti Justice

Anti Justice Dragon Quest

Các bạn ơi chúng ta hãy cùng nhau cổ vũ cho các anh em đang phải đổ mồ hôi ở đằng kia đi ( vì cãi nhau cho vui ).

6. huychicken

huychicken Youtube Master Race

HE'!Ở đây đã có ai giống mình chưa:(Hôm nay ấy)
    Mình bắn solo 1vs1 với 1 thằng . Vừa vào nó đã double , lại còn double SS nữa chứ.Sau đó thì mình bay hà.Mạng GBVN khắm quá.

7. Kidhaohoa

Kidhaohoa Mr & Ms Pac-Man

hehe cang ngày cang xảy ra những hiện tượng kỳ là được đưa vào 'Chuyện là GBVN' .Rõ ràng chết rồi,thấy nó bay lên trời rồi,rồi đôt nhiên thấy nó đứng cạnh bắn vào mặt mình .Thằng động đội mình chết rồi,mà vẫn ẩn hiện như ma ,tưởng hồn nó hiện về

8. cherish1982

cherish1982 Mr & Ms Pac-Man

:)) hoá ra bà con bị giống mình làm mình tưởng GB fò máy mình có vấn đề ! hì hục cài đi cài lại hơn 10 lần ( 3 HDD mà ) !!! tí thì repair cái win nởm vì tưởng MEM có vấn đề
    lạ 1 điều là mình vào bắn như ko có avatar ! hiện lên vẫn có nhưng thủ full mà dính 1 quả đạn 2 aduka level 1 mất hơn 1 lit 8! trong khi lại thấy bọn nó kêu mình thủ trâu :D chẳng hiểu sao ! hỏi lại thì đi có 87 máu ! 2 hum nay bắn đều bị thế :D mình bắn bọn nó cũng như bắn vào bọn ko có giáp :D nhưng hỏi thằng bạn thì nó kêu mất có 1/2 ! thấy mình hay thằng khác bị mình rỉa cháy xèo xèo ( 2 full thủ) nhưng hỏi lại thi cả 2 thằng( mình và thằng kia) đều máu xanh :D rỉa nó dual thấy hết sạch máu nhưng ko bay :D nó rỉa lại đạn 2 mình bay lun :D trong khi mọi ngưòi nhìn mình còn hơn 1/2 máu :D chết cười :D vào avatar thì treo cứng máy! ctrl+alt+del để ra chứ ko thì......treo mồm đợi !he he :D GBVN hay vãi

9. anh_tim_em79

anh_tim_em79 Youtube Master Race

DCM.may' thang` admin cho' nay` deo' biet' lam` con cac gi`? nang cap' mang nhu con cac.mai mot' cha' may' thang` admibn cho' tui may` ban' voi' nhau qua'.dit me chung may` .............

10. conloctinhyeu

conloctinhyeu Mr & Ms Pac-Man

mang. may ngay` hom nay sao vay ka` ? DinhCaoMoi....dcm....muon' bo? ban GN VN wa' di thoi.....

11. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

ss mà cũng dual được sao ? tôi ko biết hay là tôi chưa biết ? pó tay, ss mà cũng dual được sao ? hớ hớ

12. loveactually3231

loveactually3231 Youtube Master Race

Trùi các bác kể chuyện nghe xôm wá cho em tham gia với
    Chuyện của em thía này sáng nay, em bắn 2 vs 2 với thằng bạn cùng guild.
    Em và 1 thằng đội nó bị chít và lên bảng, bạn em còn full máu và thằng đội kia còn nửa bình ^_^
    Em giật sét cho thằng đội bạn 1 cái nó chít lun :o :o :o và em được thưởng kết thúc 150 G :o :o :o cho dù đã lên bảng
    Nhưng chưa dừng lại ở đó trong máy thằng bạn em thằng đó vân chưa die, máu thì không còn tí gì
    Vậy là bạn em cứ bắn 1 mình liên tục fát nào cũng siêu cao + 45G thằng kia máu thì cứ mất còn sống thì cứ sống
    Cứ như vậy đén khi thằng kia hết kiên nhẫn thoat ra thì bạn em có hơn 2000 G và 15P cho dù bắn có 2 vs 2 solo nếu thằng đáy mà ở lại chắc bạn em kiếm đuợc 10k G mất :D :D
    Điều này cho thấy GBVN bây giờ đang trong tình hình rất thảm chỉ toàn lag và lag X( X(

13. Kidhaohoa

chắc ý nói là ss 2 phát liên tiếp đó mà .Chuyện đó có xảy ra mà ::)

14. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

chửi bậy rùi nè,MOD ui,chém đi chứ héng

15. Kidhaohoa

Kinh quá Anakyl bot trâu thế,đã trên 80 ngàn Gp rùi ghê,hehe cố mà lên rồng trắng,nhưng mà cẩn thận đi ngắm cảnh nhé :p

16. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Cám ơn đã nhắc nhở,T_T
    trước giờ tui đi cũng gần 30 acc rùi đoá,:))
    vậy mà vẫn kiên trì chơi GB,nhìu lúc nghĩ mình cũng PRO (lỳ) thiệt =))

17. StephenK

StephenK Donkey Kong

Còn hôm bữa bắn, tui gặp chuyện này dzui cười bể bụng. Bắn 2:2 so lo, thằng bạn tui bị die trước. Còn tui với 2 thằng kia full máu. Bắn 1 hồi, tui thấy 1 thằng bên kia nó cứ nhắm đồng đội nó bắn không, thằng kia mới tức quá chửi tè le, hỏi là : Sao mày không bắn thằng kia ( tức là tui ) mà bắn tao wài dzậy ? Mày khùng hả ? Noob . . Mới biết chơi hả ? hahha . . thằng này mới ngạc nhiên hỏi : Mày khùng thì có ! Sao kêu tao bắn đồng đội ? =)) =)) nghe đến đây thì tui mới bít nó bị lag, tui mới chế thêm vô : Đúng rồi ! nó khùng đó, đừng nghe nó nói, bắn nó tiếp đi, mình gần thắng rồi =)) =))
    Thía là 2 thằng dập 1 thằng, mà ngộ cái là nó bắn đồng đội nó vẫn có điểm ( chứ không bị -G như bình thường !!!! ??? )
    và sau khi nó giết thằng kia, tui mới quay sang xử nó lun ( die mà không hiểu nguyên nhân tại sao !!! ) =)) =))
    Mạng gunbound việt nam hay là ở chỗ đó đó

18. thithanh

thithanh Donkey Kong

ặc mạng lag lắm rồi
    lag không chịu nổi luôn á
    thường thường thì các bác biết là bắn ss trời bỗng nhiên tối sầm lại đúng không vậy mà thăng bigfoot bắn đạn 1 trời vẫn tối :D
    rùi cái này lạ hơn nưa 4 vs 4 bắn aduka bồ tui đang đầy máu từ nhiên có sét uynh ngay đầu chít luôn bo tay
    còn nữa , mới hôm qua tui bắn với 2 thằng kia tui cố bắn cho nó rớt , rớt rồi tu nhiên tới lươt nó nó lại bay lên tới khi bồ tui kill nó thì nó mới chết bo tay
    cả tuần nay rồi chưa bắn được trận nào đàng hoàng chán ghê.

19. jAmEsbOnd_SaLeM

jAmEsbOnd_SaLeM Youtube Master Race

Huhuhu....em cung the cac bac a!em ban 1 thang het mau ma no ko chet,ban them 10 phat nua phat nao cung trung no cung ko chet,phai ban no roi moi dc thuong chien thang.em duoc thuong thiet hai 3000 hehe.Chang hieu gi` ca?hieu chet lien`

20. jollyjoker

jollyjoker Youtube Master Race

Báo cáo với bác là không cập nhật tỉ lệ thắng bởi vì
    1 : Cho đỡ lag mạng (tỉ lệ thắng chiếm tới 7 % tài nguyên máy chủ (7% la cả 1 vấn đề đấy))
    2 : Tỉ lệ thắng biểu hiện cho trình độ của gamer .Nhưng mà GBVN bây giờ thằng nào lì lợm hơn thằng ấy thắng.Chắc admin thấy vậy nên không cập nhật tỉ lệ thắng nữa :)) :)) :)) :))