{Manga} Chàng Quản Gia

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Sai*, 25/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. King of Soul

King of Soul Youtube Master Race

Hì Hì hôm nay tập 5 ra roài.Công nhận hình như tui kết truyện này rùi đóa.coi khúc nó bị con HINA dụ dzui ghê:D

2. King of Soul

Tui thấy ZAPER nói vậy là còn nhẹ đóa. Có lẽ vì tui khoái truyện này(hay là suy nghĩ bình thường ) thì tui thấy bác hình như hơi quá đó nhe.X( X( X( X( X( X( X(

3. King of Soul

À hay là tổ chức cuộc thi bình chọn nhân vật tui yêu trong truyện này đi nhe. Còn ko thì lập cái topic mới bình chọn đi.:D

Tui thì bỏ phiếu cho hayate và nagi mỗi người 50 phiếu:D

4. Moon_Son

Moon_Son Persian Prince

hix bác king ò soul nà làm phát 3 bài luôn lần sau viết gì nghĩ kĩ cái đã nha ko có ngày bị mob cho lên bảng phong thần đó

chỗ này bác king of soul xem thôi đừng có ai xem đó
    bác nên thay từ dụ bằng lừa ko chỉ cần một lần nhấn d nữa là thôi toi đó kinh nghiệm xương máu mà lại T_T ::(

5. shineangel1

shineangel1 Youtube Master Race

Tập 5 này cũng khá vui,mà thằng haya với con maria hình như càng lúc càng tiến gần hơn.

6. Unborn

Unborn The Warrior of Light

Sáng nay ra mua cuốn truyện mà tụi con gái ngồi xung quanh cứ nhìn mình thì thầm, chắc tại cái tên truyện giống truyện con gái :(, nhìn mặt tụi nó mà chỉ muốn slap cho mấy cái vào... mông T_T.

7. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Sau đó bị nó slap vào mặt :)) .................

8. Unborn

Vẫn lời chán :'> chấp nhận 5 ăn 1 :))
    Hồi sáng đọc trên báo thấy có thằng trên saudoi sinh ở vn vào năm 1991 vì coi H nhiều quá nên bị động kinh đc đưa qua J để tìm phương pháp điều trị, giữa đường nhảy máy bay mà ko có dù. Không biết có phải thằng này ko nhỉ, cậu nào gọi giùm 115 cái, kẻo nó động lên thì...
    @Moon_Son: kinh nghiệm xương máu lạ nhỉ :))

9. Moon_Son

Moon_Son Persian Prince

tui thì cũng có khác gì ông đâu đến cả bà chủ hàng bán truyện còn nhìn nữa huống chi mấy em ngồi coi truyện hix
    mà chẳng nhẽ ông vật con nhà người ta ra để slap vô đó ah tui chỉ sợ ông chưa kịp vật ra thì nó tiện tay bẻ mất cái của ông thì khổ với vợ con ông thôi :D
    mà cũng là chẳng nhẽ con trai ko được đọc mấy cái truyện sến của con gái sao nhỉ tui cứ thấy truyện nào hình vẽ đẹp với nội dung ngộ ngộ tui đọc tuốt :D
    giữa đường nó nhảy máy bay thể thì hiện giờ nó ở TQ or biến chứ làm sao gọi 115 nổi hay giờ 115 được đầu tư cả helicopter thế

kinh nghiệm thật đó chứ khà khà !!!

10. Unborn

Chỉ sợ nó chưa kịp bẻ thì tui đã... ;))
    Con gái đọc truyện con trai thì đc coi như việc bình thường, con trai đọc truyện con gái là việc động trời, gay, biến thái, mất nam tính,...... đây là xã hội công bằng văn minh sao?
    Thì nó nhảy giữa biển, rồi mới bơi vào bờ, vào quán internet nào đó gần bờ, thế nó mới lên gamevn và viết đc bài đó chứ :)), vì vậy gọi 115 là tốt nhất, thêm 113 nữa phòng khi nó động lại làm bừa thì... :'>
    @Truyện ngày càng sến, hi vọng ko đi quá xa về phía sướt mướt.

11. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Cái manga này...lôi hơi bị nhiều nhân vật vào :|...trong cuốn bí kíp khỉ gì đấy,thằng người bị đốt cháy nhìn sao cũng ra chú Makoto...còn cái quán cà rá thì cái banner Mai HiME đập phát to tổ bố vào mẹt =)).

12. holywar

holywar Legend of Zelda

nếu ko muốn kể cái bức tượng đồng ở mấy tập đầu nhìn thế nào cũng ra thằng Conan chứ ko ai khác =)), ông này có vẻ khoái lôi nhân vật của truyện khác vào :D

13. Genius_Ranza

Genius_Ranza Fried Chicken Lão Làng GVN

Quên,bọn trans dịch hơi lởm...Seiyuu là mấy con bé lồng tiếng cho anime chứ làm dek gì có con ca sĩ nào tên Seiyu có giọng ca vàng bên Jap -.-...lòe mấy cháu mầm non có khác...

14. King of Soul

15. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

cái manga này xem cực kỳ lởm gà rán mà cũng đọc cơ ah hồi mới xb tưởng hay lắm ai dè [-(
    đc mỗi cái mấy pé trông cute :))

16. SATOSHI

SATOSHI Persian Prince

Đó là điểm quan trọng nhất để gà rán mua đọc mà :))
    Dạo này không còn thấy cái gì đặc biệt >__> Trừ mấy vụ dịch sai .__.
    Hay là tớ chưa đọc kỹ nhỉ :p
    p.s: Ranza! Qua Sành Điệu đê, Năng Động có pé nào hay sao mà cứ bám ở bên đó thế >_<

17. Unborn

Xem lại mới thấy đúng thằng Shishio Makoto thật =)).
    Sao, bên năng động à? lão chủ G bọn này còn phải bỏ bé bên đó mà qua sành điệu với anh em cơ mà.

18. Bassvn

Bassvn The Warrior of Light Lão Làng GVN

Các bác đọc vol 6 chưa? Hay vãi, coi mới biết con Isumi là phù thủy!

Tập này thằng Hayate bị đuổi vì không help cô chủ win trong cuộc đua đường trường, đi làm thêm đúng chỗ con bạn cũ (tên gì quên béng) và có vài tình tiết hơi bị hay :x....có kiss rồi đó :))

Gundam Hayate lần này lên level nhá...phóng 1 phát văng cả con robot to đùng...Katsura (older) biến thành Vetega (có chữ M trên trán) vui vui...

Nhỏ Hina kết anh Hayate rùi...đào hoa qúa...mà anh chàng lại nhớ hoài tới cô chủ nhỏ thế này...

Em đang ở HK, bên này 1 vol có tới 11 chap lận, dày hơn bên mình đấy, bác nào cần bảo em mua (Sunday này ra vol 7 khá khá :)))

19. Moon_Son

Moon_Son Persian Prince

bác có đọc rồi xin đừng spoil có thể có người thích nhưng đâ phần là ko thích đâu mà bác bên đài loan cơ ah sướng nhỉ

mấy bác chơi rag àh hồi trước có chơi nhưng giờ bỏ rồi đang chờ rag2 ra mà chắc mút mùa quá thê ngoài rag ra còn chơi gì nữa ko ?

20. Unborn

Có muốn spoil thì spoil bằng chữ trắng, mà nói thật chả ai thích đọc spoil khi mà truyện đang ra thế này đâu, còn 5 ngày nữa mới ra tiếp mà đã đọc spoil thế này thì...
    Gunbound, Audition, ATC, Lineage2, Ran, Survival Project.... nói chung là rất nhiều, nhưng riêng chỉ có một trò mà có cho tui cũng ko chơi: VLTK :|.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.