Mánh kiểm tra tình cảm=))

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Three 6 Immortal, 3/2/09.

1. White_Falcon

White_Falcon Mayor of SimCity

con gái cấp 3 đơn giản, cần qué gì đâu, đến tận nhà, tận phòng thăm hỏi, nói chuyện, flirt vài câu, 14/2 vác hoa cây xi ở cửa rủ đi chơi, cafe, etc.

2. thanhlongnhi18

thanhlongnhi18 Youtube Master Race

hôm nào gặp trời mưa. thuê 1 thằng ôm cái biển ANH YÊU EM đứng trước cổng rồi gọi em nó ra ( ra nhìn từ xa thôi). Mai giả vờ ốm xem em có đến thăm ko ---->>> kết luận.
    HN 12/2/2009

Tác giả

Đã kí tên. Chưa có dấu
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    phải làm lúc đêm. đỡ bị lộ:D Cố lên :hug:

3. igame.lillilop

igame.lillilop Youtube Master Race

Đánh chính diện hả =)) 30 chả 30 chả:'>:'>

4. SertyLoveTD

SertyLoveTD Donkey Kong

-- Nói với nó , đi xong đi rồi cuối giờ anh sẽ nói cho em biết 1 lý do rất chính đáng và wan trọng . Xong rồi cười bí hiểm rồi way đi , em nó sẽ chết vì tính tò mò . Còn chuyện lý do chính đáng và wan trọng ấy là ỳi thì thích ỳi thì nói vì dù sao củng đã rủ đc đi chơi rồi . =))

5. darkknight09

darkknight09 T.E.T.Я.I.S

cho hỏi có cách nào để biết là người ta đang thích hay đang hận mình ko, hỏi thật nhé =((

6. sesshiro

sesshiro Mario & Luigi

-Thích: luôn tìm cách đá đểu mình, làm điệu trước mặt mình :'>, thỉnh thoảng nhờ mình 1 số việc gì đó mặc dù người khác có thể làm tốt hơn :'>. Đây cũng là đặc điểm chung của đa số bé gái lẫn bé trai khi mới lần đầu biết yêu ;;). Đối với bé gái thì cậu làm thế này, lựa lúc nó đứng gần cậu, quay mặt sang nhìn thẳng vào mắt của nó. Nếu nó đỏ mặt, thẹn thùng rồi hơi cúi xuống có nghĩa là xong, đợi gì nữa mà ko thịt luôn :devil:. Còn nếu nó giật mình rồi hỏi "ông làm cái trò gì vậy" và mặt hơi ửng hồng lên, có nghĩa nó mới chỉ hơi tia tia hoặc là bạn thân của cậu thôi, cái này thì phải cố gắng nhiều :'>.

-Hận (hay giận nhỉ): ko thèm nói chuyện, ko nhờ vả, ko nhìn mặt. Con nào dữ hơn thì sẽ đi nói xấu cậu, quả này thì coi như xong, ít thằng nó biết cứu vãn tình hình lắm, cái tôi lớn quá nên éo thèm biết mình/nó đã làm gì, cho đi luôn :devil:

7. darkknight09

darkknight09 T.E.T.Я.I.S

chân thành cảm ơn, thấy cái mục Hận có vẻ đúng

bé của mình ngày nào cũng mặt 1 đống ( cái style nó vậy, rõ khổ ). mà giờ cũng hết cách rồi, chắc đành bỏ lơ vậy. khỗ nổi hết spring semester này thì mới hết thấy khuôn mặt đó.

câu hỏi tiếp theo: phải làm gì, ứng xử như thế nào với người mình từng thích và người đó thì chắc đang hận, giận, căm thù mình. Phải làm sao nếu còn học chung 1 lớp =((=((=((

8. sesshiro

sesshiro Mario & Luigi

Thế nghĩa là cậu ko còn tình cảm nữa phải ko ? Nếu đã hết thì tốt nhất là hẹn 1 ngày nào đó ra gặp mặt, nói chuyện thẳng thắn (chọn ngày nào là do cậu, tớ ko thể giúp được). Nếu còn muốn giữ tình bạn thì nghiêm cấm bới móc những cái xấu của bé. Nhận hết khuyết điểm mà mình từng làm trước mặt bé.

Cách trên chỉ phù hợp khi cậu cảm thấy bé ko còn cảm giác gì với cậu nữa, những buổi đi chơi của hai cứ như đi phu thì nên break up là hơn. Thế nên hãy xác định cho thật kĩ tình cảm của mình, nếu còn yêu bé thì phải tự xem mình đã làm những gì sai, nói rõ với bé ra, xin bé tha thứ. Con gái dễ mủi lòng nên keo này chắc ko khó ăn (muốn thành công hơn thì chọn thời điểm + nơi chốn mà 2 đứa vui vẻ nhất, tặng cái gì mà nó thích nhất).

phew #-o

Đó là với bé của cậu, còn với người cậu từng thích và đang giận thì tốt nhất là đừng đụng chạm gì hết, vẫn vui vẻ, nói chuyện với nhau như 2 người bạn thân. Có nick yahoo thì nói chuyện thẳng thắn với nó, xin lỗi vì những chuyện mình đã làm cho nó giận trong quá khứ. Còn việc nó coi mình là thế nào thì tùy :hug:

9. darkknight09

darkknight09 T.E.T.Я.I.S

chuyện của tớ khá là dài, tớ định làm 1 topic riêng mà vị bận học + làm nên ko thể, đành phải thấy chỗ nào spam chỗ đó
    Hơi dài, thông cảm. Mình thì giờ đôi lúc cảm thấy có lỗi nhưng mà thực sự thì mình chỉ muốn điều tốt nhất cho bé. nói thật lòng là mỗi khi bé cười nhìn chết mê chết mệt ( bé rất ít cười mà mỗi lần cười thì :x:x:x), mấy hôm nay thấy mắt bé đỏ, hy vọng mình nhìn nhầm, hôm nay là hết tuần, vui vì ko phải đi học nữa, buồn thì ... mình giờ lúc thấy vui vẻ, ko vướng bận, lúc nhớ tới thì thấy hối hận 1 chút, hy vọng bé hiểu mình, chỉ sợ nhất là bé chuyển sang căm thù và ghét thôi ( vì còn phải nhìn mặt, nói chuyện cho tới hết cái Spring semester này). cũng may 2/14 là weekend, ko phải nhìn thấy nhau. quên nữa, cái style riêng của bé là ngồi đâu mặt 1 đống ở đó nhưng mà nói chuyện thì cười ha hả nhiều lúc mình nghĩ bé bị tự kỷ thì phải >.<

Sorry chủ topic vì spam.

10. Three 6 Immortal

Three 6 Immortal Donkey Kong

Chậc, chẳng biết mai mình có được tặng gì ko đây =)) Kệ, chắc cũng không khác mọi năm lmao

11. amadeus111

amadeus111 Mr & Ms Pac-Man

Tốt nhất là nên tiếp xúc trực tiếp , ánh mắt , nụ cười , chút bông đùa và tài năng sẽ chiến lấy trái tim nàng. Chân thành với tâm chỉ là " những điều giản dị là những điều dễ đi từ trái tim đến trái tim" hi hi hi
    Còn cứ lấm lét thầm thương trộm nhớ thì ko đi đến đâu đâu 8->
    Còn với những gì chiến sĩ nói ở trên thì chuyện có súc cù là ăn là khó xảy ra lắm 8->
    Theo tại hạ là hôm nay đã là 13/2, nếu đủ dũng cảm thì chiến sĩ nên mời em nó đi chơi ngày mai, 1 cách book chỗ trong tim em nó, nếu em nó đồng ý thì thật tuyệt diệu (odd thấp), còn ko thì cũng là 1 cách gây ấn tượng mấy cả em nó . Tệ nhất là em nó có người khác rồi thôi, cái này thì mệt
    Cua gái, trừ loại 1 cái liếc mắt là làm em nó leo lên giường, còn lại thì mặt dày là tiêu chí hàng đầu ;;)

12. nganhtuan06

nganhtuan06 Youtube Master Race

Anh lại thích dí b uồi vào mô tơ à ?

13. igame.lillilop

igame.lillilop Youtube Master Race

ấy da ăn với chả nói . ae 1 nhà nhẹ nhàng tí thôi mình ơi :'>:'>:'>

14. Three 6 Immortal

Three 6 Immortal Donkey Kong

Đã chính thức nhận được câu trả lời của thân chủ
    Thôi anh em ở lại mạnh giỏi, tớ đi kiếm vài xị uống quên sầu rồi ra cầu Sài Gòn làm quả chót đây :hug:

15. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

đang uống online với ku Teo (branchtell) đây.

Nếu có hứng thú thì chuẩn bị rượu rồi buzz nick barcano1vn :hug: