Manhunt bị thu hổi !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Warheit, 23/8/04.

1. Warheit

Warheit Mega Man

Chắc thế chúng nó mới đẻ ra mấy thằng tổng thống như Bush và 3 chú nghiền đánh Việt Nam chứ ko thì đã ko có truyện , đến con người đất nước nó cũng zậy .

Mà hình như mình lạc sang các chú tổng thống Mỹ rùi thì phở ??? ^_^

2. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

chà mấy u viết bài phản cảm về mahunt mà sao lại nói ra những cái hay của nó thế?kiểu này thì phản tác dụng rùi u ạ tui cá là 5 thằng xem cái tin tức này thì cũng 4 thằng tìm mua cái manhunt về nhà chơi(tui là thằng thứ 5 tiếc rẻ vì mình ko đủ money nè :)) )

3. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

ok
    đúng đây mới nghe xong vụ này định mua chơi thử coi nó ra sao
    mà cái này vể cái gì theo tựa là Săn người vậy trong game có làm việc đók hông

4. Warheit

Warheit Mega Man

Chú định bảo là không có vụ đó á ????????? Còn lâu ý ông bạn ==kiug== ạ kekekêkekeke hu hu hu Thôi nhé ..... viết bài phản cảm mà giúp các bác vậy thì pó tay

5. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

ngay cái câu "nó rất thật" của cậu đã kích thích trí tò mò của người khác rồi bạn à
    +bạn có vẻ là nắm được thông tin khá lắm đó vậy có thích chung với tui đi tìm thông tin về rpg ko?forum của tui đang là forum có thông tin nhanh và hiếm nhất hiện nay đó nếu thích thì cậu có thể qua xem
    http://happy4you.us/showthread.php?t=763&page=2&pp=10

6. Warheit

Warheit Mega Man

7. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

vậy là sao?mình ko hiểu?mình chỉ muốn đem hết thông tin từ các wepsite nước ngoài đến cho gamer vn thôi nên mới dịch sát như vậy nhưng do khả năng có hạn nên dịch ko hết được

8. Warheit

Warheit Mega Man

http://img.photobucket.com/albums/v432/kurorolucifer/wallpaper-boa211wded.jpg

Bạn không hiểu cũng không sao mà diễn đàn của bạn có vẻ đông dân gameVN chúng ta quá nhỉ ?????? Đúng không vậy ???

9. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

Hê hê, cái trò này chơi còn kinh khủng hơn RE hay SH. Trò này có nhiều vũ khí thiệt đó, tui chơi tui toàn lựa mấy thứ "không thấy ngoài đời" để giết người. Hé hé, tui cầm dao tui đâm nó, sau đó bắt đầu "hành hạ" nó. Mà trò này chơi hơi ghê tởm, toàn giết người theo kiểu quái đản, có lần tui giết nó bằng cách xiết cổ nó, sau đó móc họng nó, rùi đâm vô người nó vài ba phát, xong "cưa" nó ra thành mấy khúc. Làm xong mấy cái này tui hết hồn luôn, tưởng rằng mình đang làm thiệt

10. Warheit

Warheit Mega Man

Cái này tui không phải game kinh dị như RE và SH nhưng cách giết người mà bác kể thì còn ..... hix hix ..... kinh dị hơn cả RE và SH đó bác toi5 ạh ... hix hix .... ác dã man

11. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

+nếu bạn thích thì bạn có thể tham gia với mình nha một mình tui dịch thông tin ỏai quá

12. Warheit

Warheit Mega Man

Hoá ra trong diễn đàn đó bạn là người anh hùng ..... 1 mình dịch tiếng Anh àh ???? OK tối có thời gian mình sẽ đăng kí vô đó . Còn bây giờ đang busy :D thông cảm nhé